บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมหาลิ้งโหลดตามกระทู้ไม่เจอครับ login แล้ว โพสแล้ว ก็ไม่เจอ  (อ่าน 2971 ครั้ง)

ออฟไลน์ torrez111

• ผีกาก้า
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
  • AMD X2 4200+
งงมากครับ ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin

apsch2

• บุคคลทั่วไป
ผมก็เหมือนกันครับเพิ่งมาใหม่ งง :dizzy:

ออฟไลน์ kengh

• ปี 1 เทอม 2
ใครรู้ช่วยบอกที :shout: :wow: :pray:

ออฟไลน์ kenjiwa

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
สงสัยไม่มีคัย รู้ จิงๆ  ไม่งั้นคงตอบ  ไปแล้ว

ออฟไลน์ artnid

• นักเรียนมัธยม
ส่วนใหญ่ ผมสังเกต เวลาคุณบอม โพสกระทู้อะไรก็ตาม เวลาเราไปขอบคุณ ค่ากระทู้เราจะไม่ขึ้นนะครับ โดยเฉพาะถ้าเป็นพวกสมัครใหม่ ค่ากระทู้เป็น 0 เวลาโพสตอบ มันก็จะเป็น 0

ดังนั้น ควรจะไปตอบกระทู้อะไรก็ได้ ที่คนอื่นโพสไว้ ให้ค่ากระทู้เป็น 1 ก่อน

แล้วไปโพสขอบคุณที่ กระทู้คุณบอม แล้วจะเห็นลิ้งค์เองครับ