บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ยังมีใครดู TVant กันได้บ้างครับ  (อ่าน 6028 ครั้ง)

ออฟไลน์ softxg

• µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§àËç¹µ¹
  • มหาลัยรัฐบาล
  • µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§áË觵¹
    • ʹã¨àÅÕ駻ÅÒ µÔ´µèÍ ÃÒªÒ»Åҷͧä´é¤ÃѺ
ตอนนี้ยังมีใครดู TVant กันได้บ้างครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2007, 07:40:24 am »
ผมใช้ ADSL ของ TRUE อะ ใช้ TVant ดูบอลผ่านเน็ท
แต่มื่อวันศุกร์กับเมื่อวาน ดูไม่ได้แล้วมันใน Log มัน Server connect fail ตลอด
อดดูบอลเลย  :'( ไม่แน่ใจว่าเพื่อนที่ใช้ ADSL ของค่ายอื่นๆ ยังสามารถดูกันได้อยู่หรือป่าว

ผมสงสัยว่า TRUE มัน Block Port ของ โปรแกรมนี้หรือป่าว (ไม่แน่ใจนะ)  :-[
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ siam

• Hi !!! ... ??? %~~//--๓$$#2 มีก็จะแจก ไม่มีก็จะพยายามหามาแจก...
Re: ตอนนี้ยังมีใครดู TVant กันได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2007, 08:19:49 am »
เมื่อคืนยังดูแมนยูอยู่เลยครับ maxnet

ออฟไลน์ softxg

• µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§àËç¹µ¹
  • µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§áË觵¹
    • ʹã¨àÅÕ駻ÅÒ µÔ´µèÍ ÃÒªÒ»Åҷͧä´é¤ÃѺ
Re: ตอนนี้ยังมีใครดู TVant กันได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2007, 08:36:05 am »
แล้ว ADSL ของค่าย อื่นๆ ล่ะ ครับ ยังใช้กันได้อยู่หรือป่าว
หรือว่า TRUE มัน Block Port โปรแกรมนี้จริงๆ  :'(
เพราะตอนนี้ผมก้อยังดูรายการจาก TVant ไม่ได้เลย
เอาออกลงใหม่แล้วด้วยนะ  ;)

ออฟไลน์ SoCcEr

• นักเรียนมัธยม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2007, 11:07:45 am »
ใช่อันนี้ดีกว่าครับเร็วกว่าไม่กระตุก
SopCast