หมวดหมู่หก > Clark Connect

ใช้ Transparent proxy แล้ว ทำไมเปิดเวปไม่ได้คับ

(1/1)

tomm99z:
้ถ้าไม่ใช้ transparent proxy ก็ใช้งานปกติดี แต่เราต้องไปคอนฟิกไคลเอน ทุกตัว เลยกะว่าจะทำ transparent proxy สะดวกดี แต่เปลี่ยนโหมด แล้ว กลับใช้ไม่ได้เป็นเพราะอะไรคับ
 ๛emoticon226: ๛emoticon295:

kowit1:
เหมือนกันเลย พอลง สคริป 2.6 ใช้งานไม่ได้เลยต้องปิดไว้ก่อน :c_laugh: :c_laugh: :c_laugh: :-X :-X

Admin!:
ใช้ squid2.6 rpm ที่ผมทิ้งไว้ที่เวป truefaster ใช่ปะครับ
ใช้ไดนะครับแต่ก่อนจะติดตั้งต้อง start 2.5 เดิมๆที่มากับ CC ก่อนแล้วค่อย ติดตั้ง RPM เข้าไปครับผม

อ๋อแล้วใส่ Squid.conf อย่าลืมใส่ สำสั่ง

transparent หน้า port ด้วยนะครับแทนของเก่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version