เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าหน้าlog in audition ไม่ได้คับ  (อ่าน 4603 ครั้ง)

ออฟไลน์ efini

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
เข้าหน้าlog in audition ไม่ได้คับ
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 04:27:52 pm »
ช่วยดูทีคับ
Signature cleanned by Admin

• **
Re: เข้าหน้าlog in audition ไม่ได้คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 04:28:11 pm »
แก้ไขยังไงคับ

ออฟไลน์ OSComputer

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
Re: เข้าหน้าlog in audition ไม่ได้คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 07:54:53 am »
ท่านใช้ proxy+  ใช้เปล่าครับ
เมื่อก่อนผมเคยเจอน่ะ มันเป็นที่แคชเน่าอะ กับไฟล์ที่บันทึกเข้าเว็บเน่าอะ

ครั้งแรกก็ลบแคชธรรมดาก็หาย แต่นานไปต้องย้ายไปติดตั้งไดร์ฟอื่นเลยอะครับ

ผมแนะนำให้ท่านใช้ squid ของสยามคาเฟ่ดีกว่าดีกว่าเยอะ ปัญหาก้ไม่ค่อยมีแถมเร็วอีกต่างหาก

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2007, 09:46:36 am »
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ ::)