เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเล่นเกมส์ Crysis เข้ามาช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 5884 ครั้ง)

ออฟไลน์ xewet

• มหาลัยรัฐบาล
ใครเล่นเกมส์ Crysis เข้ามาช่วยหน่อยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2007, 12:40:59 pm »
  ผมเล่นไปถึงฉากที่อยู่ตรงท่าเรือ  ตอนนี้ผมยืนบนเรือ ภารกิจคือ ล๊อคเป้า เพื่อยิง Air strike ผมยืนที่จุดสีเขียวแล้ว แต่ไม่รู้ต้องทำไงต่อ
รบกวนคนที่เล่นผ่านไปแล้วแนะนำด้วยครับ ...... (กลัวแผ่นมีปัญหาครับ)  ขอบคุณครับ      :laugh:
Signature cleanned by Admin

tanutcha99

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครเล่นเกมส์ Crysis เข้ามาช่วยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2007, 12:45:18 pm »
ตอนที่อยู่บนเรือใช่ป่าวครับ
ตอนนั้นให้ใช้กล่องส่องทางไกล ส่องไปที่จุดเขียว (อย่ายืนที่เรือน่ะ) จากนั้นก็คลิ๊กเมาส์ครับ

ออฟไลน์ xewet

• มหาลัยรัฐบาล
Re: ใครเล่นเกมส์ Crysis เข้ามาช่วยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2007, 03:32:21 pm »
ขอบคุณครับ แต่ยังม่ายได้ลอง แต่คิดว่าใช่แน่ เพราะมันให้ใช้กล้องส่อง ผมนึกว่าส่อง เครื่องบิน ..... :laugh:

madmin

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 01:29:55 pm »
เครื่องท่านสเปคเท่าไหร่หรอครับ

ปรับภาพระดับไหนครับ

อยากรู้อ่ะครับ เพราะผมเล่นสะดุดมาก

:wah: :wah: :wah:

madmin

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 01:38:23 am »
 :mad:

ออฟไลน์ yeah

• นักเรียนมัธยม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 07:47:44 pm »
เดินขึ้นไปบนเรือเลยครับ
แล้วเดียวจะได้เล่นด่านต่อไป

ออฟไลน์ thaisdd

• มือใหม่
  • *
    • Êӹѡ§Ò¹ºÑ­ªÕ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 07:07:30 am »
เกมส์นี้ สเปคไม่แรงเล่นไม่ได้เลย