บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญปีใหม่จากสยามคาเฟ่ Windows XP Home SiamCaFe Edtion Final Fix Driver V1  (อ่าน 155164 ครั้ง)

gamer

• บุคคลทั่วไป
คือว่า WindowsXP Pro ของผมมันรวนๆ ก็เลยเอาตัวนี้มาลง
พอลงเสร็จปรากฎว่า WindowsXP Home ที่โหลดไปมันไปอยู่ใน Drive D แทน
โดยที่ WindowXPPro ตัวเก่าก็ยังอยู่ในไดรฟ์ C ค

คือผมอยากให้ตัวที่โหลดจากที่นี่ ไปในไดรฟ์ C ต้องแก้ไขอย่างไรครับ กลุ้มมากเลย :'(
ก็ตอนที่ลง มันจะมีให้เลือกอยู่แล้วนี่คับว่าจะเอาไว้ Drive ไหน
คุณคงจะกดผิดหรือป่าวคับ

toonnaja

พอดีผมโหลดตัว  Windows XP SiamCafe V.1FiXไปครับจากเวปบิทแล้วลงมันจอฟ้าอ่ะครับ
แล้วตัว  HomeSiamCaFeEdtionVFinalตัวนี้ล่าสุดที่แก้แล้วใช้ไหมครับ พี่จาได้โฆลดต่อครับจาลงให้ได้ครับ ตอนนี้ใช้ของ SKZ อยู่อยากลองใช้ของพี่บ้างครับผมมันตัว ทดสอบ xp ลงเป็นว่าเล่นใครใหม่มา ผมลงหมด ๛sc

macanova

บอกได้คำเดียวคับ

ลื่นโคตร สุดยอด

แต่ปัญหาอื่นผมไม่ทราบนะคับ

macanova

ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ nutz

• นักเรียนมัธยม
    • Mr.nutz
อ่ะน่ะ แก้ Boot screen
Signature cleanned by Admin

rayumboy

ก็ตอนที่ลง มันจะมีให้เลือกอยู่แล้วนี่คับว่าจะเอาไว้ Drive ไหน
คุณคงจะกดผิดหรือป่าวคับ

พอดีผมลง Pro ไปก่อนอะคับ มันเลยลง Home ทับไม่ได้ ก็เลย ลบ Partdion D และ C ออก แล้วลงใหม่ไดรฟ์ C
ใช้ได้ดีมากเลยครับ :) แต่ว่าผมไรท์ลงแผ่นไม่ได้ (มันบอกว่าเนื้อที่เกิน) ก็เลยเอา Portable program ออก
พอลงเส็ด จะมี pop-up ด้านขวาล่างจอให้ Activate Microsoft  30 วันอะคับ ต้องแก้ยังไงบ้างครับ ๛emoticon250:

ออฟไลน์ Shiraishi

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
สรุปว่า ตัวไหนใหม่สุด และ ใช้ได้ดีที่สุดคับ เฉลยหน่อยงงไปหมด ล่ะ :o สุขสันติ์ วันปีใหม่ไทย คับ พี่บอม

ออฟไลน์ Shiraishi

• **
Windows XP SiamCafe V.1FiX. ตัวนี้ กับ

XpHomeSiamCaFeEdtionVFinal.ตัว นี้
                                                                        ตัวไหนใหม่สุด ดีที่สุดค๊าบ

nutman

Windows XP SiamCafe V.1FiX. ตัวนี้ กับ

XpHomeSiamCaFeEdtionVFinal.ตัว นี้
                                                                        ตัวไหนใหม่สุด ดีที่สุดค๊าบ

ตัวที่มี Fix1 ครับ

starzero

Re: ของขวัญปีใหม่จากสยามคาเฟ่ Windows XP Home SiamCaFe Edtion Final Release รับก
« ตอบกลับ #169 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 12:25:00 am »
ผู้ที่มีปัญหากับ Your  Uninstaller 2008 นะครับ   (เหมือนผมอะ)

---------- ให้กลับ ไปใช้ Your Uninstaller 2006 ครับ ใช้ได้ปรกติ

-------+++++++++++++ เมื่อคืนเล่นอยู่มีอาการผิดปรกติ ไม่น่าเกี่ยวกับ window นะ  boot พอถึงรีน process ของ spyware docter  มันจะ 100 เปอ แล้วก็ค้างไปเลย รีสตาทไป 5 ครั้ง เป็นทุกครั้ง พัก10นาทีก็แล้ว  ไม่รู้เกี่ยวกับผมเปิดคอมนานไปป่าว พักมันคืนนึงกลับมาเล่นได้ปรกติ ต้องดูอาการต่อไป   

--------------------- ใครเป็นแบบผมบ้างมีวิธีแก้ไงคับ --------------------- 

virusxx

ไหนไฟล์ที่ให้โหลดอะครับผมโหลดไม่ได้ใครก็ได้ช่วยที ขอบคุณมากครับ

virusxx

คลิ้กเบาๆตรงนี้อย่าแบ่งไฟล์ช่วยดาวน์โหลดกันเยอะนะคร้าบ <<<<มันโหลดไม่ได้อะ :'( :'(

virusxx

มันต้องโหลดยังไงเหรอครับใครก็ได้ช่วยสอนทีครับ

ออฟไลน์ channaronk

• นักเรียนประถม
ขอบคุณมากมายเลยค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ :)

gamer

มันต้องโหลดยังไงเหรอครับใครก็ได้ช่วยสอนทีครับ

กดตรง XpHomeSiamCaFeEdtionVFinal.torrent อะคับ
แล้ว save ไว้ แล้วให้หาโปรแกรมพวก BitComet หรือ UTorrent มาเพื่อ ดาวน์โหลดคับ

sozogaia

แบบไม่ใช่บิท มีป่าวง่ะ ป๋มโหลดบิทไม่ได้อะคับ  ::)

virusxx

ได้โปรขอแบบไม่บิทให้กระผมหน่อยใครใจบุญช่วยอัพให้ทีเหออยากได้มาก จะขอบคุณมากเลยครับ

virusxx

ได้โปรขอแบบไม่บิทให้กระผมหน่อยใครใจบุญช่วยอัพให้ทีเหออยากได้มาก จะขอบคุณมากเลยครับ

jira_t

ตกลงว่าควรโหลดอันไหนกันเเน่คับๆ  ::)
Windows XP SiamCafe V.1FiX. หรือ

XpHomeSiamCaFeEdtionVFinal.
ช่วยตอบด้วยคับ ขอบคุนมากๆ

gamer

ตกลงว่าควรโหลดอันไหนกันเเน่คับๆ  ::)
Windows XP SiamCafe V.1FiX. หรือ

XpHomeSiamCaFeEdtionVFinal.
ช่วยตอบด้วยคับ ขอบคุนมากๆ
ตัวเดียวกันครับ

ออฟไลน์ NewweN

• รุ่น The ปู่โรงเรียน
 ๛emoticon251:   รอเฮียมาตอบแล้วกันนะ  ;D

กำลังวุ่นวาย แฟนเอาไวรัสมาจากไหนมากมายหว่า ตอนแรกกะว่าจะแก้ ไม่แก้มันแระ format เลยดีก่า  :laugh:

ออฟไลน์ นัทที

คอนเฟิร์มนะครับ  มี 2 ตัว beta 1 กะ fix หรือ final release มันก็ตัวเดียวกันแหละครับ
จากปัญหาที่พบเรื่องจอฟ้า  ผมว่าคงจะออกเวอร์ชั่นไม่มีไดรเวอร์จะดีที่สุด  ไม่งั้นไดรเวอร์มันไม่เข้ากันกับบางฮาร์ดแวร์ก็จะเกิดอาการจอฟ้า แบบนี้แหละครับ  ส่วนเรื่องอัพเดทไม่ได้นี่ก็งงเหมือนกัน  ไหนบอกว่า ทำมาจากวินโดว์แท้ ต้องรอท่านบอมบ์ล่ะครับ  ป่านนี้ไปฉลองปีใหม่ที่ไหนไม่รู้  ยังไม่เห็นเข้าบอร์ดเลย  งุงิ  ;D

rat23

:)
happy new year ชาว siamcafe ทุก ท่าน ล่วง หน้า
ขอให้มีความสุขมากๆๆ และ สมหวังกับทุกสิ่งที่ปารถนาครับ :-*

starzero

Re: ของขวัญปีใหม่จากสยามคาเฟ่ Windows XP Home SiamCaFe Edtion Final Release รับก
« ตอบกลับ #183 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 01:34:55 pm »
 count downnnnnn!

jz.net

ไม่ทราบว่า เฮีย จะออก Ver ... no Driver ได้หรือเปล่า ฮับ เพราะ ชิพ nfroce ของ k8n จะมีปัญหา เรื่อง Driver lan card เหมือน Ver ... Dark อะฮับ

ยังไง ก็ รบกวนเฮียอีกรอบนะฮับ  ขอให้ siamcafe อยู่คู่ พวกเรา ไป นาน นาน ฮับ

0896740281

ร้านเกมส์ใช้ตัวไหนดีครับ ( เครื่องไม่แรงอะครับ )

kevin215

ปีใหม่แล้วหวัดดีปีใหม่ครับบบบบ มีความสุขมากๆครับชาว siamcafe

Takapong

ผมลองลงกับโน๊ตบุ๊คของผมแล้ว โดนจอฟ้า ไปเต็มๆเลยอ่ะ   :o :o :o    อยากลองบ้างแต่ลงม่ายได้

ยังไงก็ฝากท่าน DJ.Bom ด้วยน่ะคร๊าบบบ

ออฟไลน์ jinsyzamak

มาช้าหน่อยแต่ก็ยังไม่สาย สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่าน

nue711

ดีกว่า ไม่มาคร้าฃ บบ สวัสดีปีใหม่ ::)
[color="#0000FF"]HAPPY NEW YEAR 2008[/color]
คิดได้เงินขอให้ได้เงิน คิดอยากได้ทอง ให้ ซื้อเอา :c_laugh: :  บาทละ หมื่นกว่า
สุขภาพสมบูรณ์ แข็ง แรงเยอะ  ทุกๆท่านครับ

babyblue

:) :) :)ขอบคุณนะ

Pingagent

ออฟไลน์ bkgamesonline

• **
ขอบคุณมาก ครับ แรง จริงๆ   :)  โหลด win 35-40 วิ ตั้งแต่กดปุ่มเปิดเครื่อง

ออฟไลน์ prira

• **
สวัสดีปีใหม่ครับพี่บอมและชาวSiamcafeทุกท่าน ขอให้โชคดีในปีใหม่ กิจการเจริญรุ่งเรือง ตลอดปีครับ

ผมโหลดไปใช้แล้วตอน20นาทีสุดท้ายมีรันDOSขึ้นมาประมาณ1นาทีแล้วก็ลงต่อจนเสร็จ ท่านใดเป็นบ้างไหม และต้องโหลดใหม่ไหมครับ เบิร์นมา4แผ่นเป็นเหมือนกันหมด
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
Final 2 จะออกเร็วๆนี้ครับจะออก 2 เวอร์ชั่นเลยก็คือเวอร์ชั่น Nodriver สำหรับคนที่ลงแล้วมีปัญหาเรื่อง Driver อยากจะไปลง Driver เอง กะอีกเวอร์ชั่น
 Driver เต็มพิกัด

อดใจรอก่อนเน้อ 8)

convoy28

ผมลงแล้วใช้ SquidNT ไม่ได้อ่าคับ Sever ที่ลง วินโดว์ตัวนี้ ใช้ได้เข้าเวปได้ปกติ แต่ตัวลูกใช้ XpPro เข้าไม่ได้ คับก่อนหน้านี้ตัว Server เป็น xpPro สามารถเข้าเวปได้ตามปกติ ทั้งตัวแม่และตัวลูก เซ็ตแบบเดียวกันทุกอย่าง FireWall ก็ปิดแล้ว ท่านที่รู้ปัญหาตรงนี้และสามารถแก้ไขได้ รบกวนช่วยไห้คำแนะนำทีครับ ::)
  ::)จักขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ ::)

joke125

ผมโหลดเสร็จแล้ว แต่ไรท์ไม่เป็นช่วยบอกหน่อยครับ

ผมมีnero ขอบคุณครับ

ผมรอคำตอบอยู่นะครับ

gamer

ผมโหลดเสร็จแล้ว แต่ไรท์ไม่เป็นช่วยบอกหน่อยครับ

ผมมีnero ขอบคุณครับ

ผมรอคำตอบอยู่นะครับ
ดับเบิลคลิกที่ ไฟล์ที่โหลดได้เลยคับ
เดียวโปรแกรม Nero จะเปิดเอง
จากนั้นดูคำว่า เบิร์น แล้วกดได้เลย เดียวโปรแกรมมันจะเรียกให้ใส่แผ่นเอง

joke125

แล้วมันต้องมีCD-key หรือป่าวครับ ผมมือใหม่สุดๆ

joke125

driver เสียง ต้องหาจากไหนครับ

ออฟไลน์ komboy

มัน .nrg ใช้โปรแกรมไรในการไร อ่าคับ ผม

pumpradit

สวัสดีครับ ทำไมของผมมันขึ้นว่าใช้ฃานได้ 30 วันนะครับ  ช่วยบอกหน่อยครับว่าต้องทำไงครับ  ขอบคุณ

pumpradit

สวัสดีครับ ทำไมของผมมันขึ้นว่าใช้ได้ 30 วันนะครับ  ช่วยบอกหน่อยครับว่าต้องทำไงครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

luang

ขอบคุณสำหรับของขวัญวันขึ้นปีใหม่ครับ ขอให้พ่อแม่พี่น้องผองเพื่อนทั้งหลายประสบแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรงทุก ๆ ท่านเลยนะครับ สำหรับคุณพี่บอมก็ขอให้ร่ำให้รวย มีแฟนสวย ๆ คร๊าบบบบบบบ

ออฟไลน์ djae77777

ทำไมเข้า sefmode ไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ ~<<<SALAPAO>>>~

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • WwW.SiamCafe.NeT
happy new year นะทุกคน (ไปเที่ยวมา 555+) สุขสันวานปีใหม่กั๊ป พี่บอม ๛sc

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
Windows Xp SiamCaFe Edtion Final Fix 1 DR ( รุ่นมี Driver กำลัง Upload ให้อยู่...รอดาวน์โหลดพรุ่งนี้นะคร้าบ

ออฟไลน์ ~<<<SALAPAO>>>~

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • WwW.SiamCafe.NeT
ต่างกันแค่ไดร์เวอร์หรอ กั๊ป  งั้นป๋มเอาอันธรรมดาดีฟ่า ไดร์เวอร์มีละ แหะๆ

wananya

Happy new year  ขอบคุณครับ

paekatai

แล้วรุ่น ไม่มีไดรเวอร์ จะออกมะไหร่ครับ แบบว่ามานจอฟ้าอ่ะ

ออฟไลน์ o2mini111

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ทำไมผมลงไม่ได้คับรบกวนผู้ที่ลงแล้วหรือ พี่บอมเข้ามาตอบหน่อยคับ มีรูปให้ดูด้วย...ลงไม่ได้สักที

nue711

« ตอบกลับ #211 เมื่อ: มกราคม 01, 2008, 09:26:12 pm »
สำหรับท่านที่เกิดจอฟ้า
ให้ลองเปลี่ยนแรม ครับบ   หากCD ไม่รัน auto ในบอร์ดรุ่นเก่า ให้ ตั้งค่า none ของ floppy Disk ใน BIOS ด้วยนะครับ

ไม่เข้าใจเหมือนกันว่า ทำไม??     ... แรมที่ใช้ได้ ไม่ใช่จะติดตั้งวินโดวได้

driver เสียง ต้องหาจากไหนครับ
จะมีในแผ่นไดร์เวอร์ของเมนบอร์ด ครับ

มัน .nrg ใช้โปรแกรมไรในการไร อ่าคับ ผม

โปรแกรม NERO

pumpradit

สวัสดีครับ ทำไมของผมมันขึ้นว่าใช้ได้ 30 วันนะครับ  ช่วยบอกหน่อยครับว่าต้องทำไงครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ zero25

:c_laugh: :c_laugh:ใช้ได้เจ๋งเลยคับ หาไดร์เวอร์หมดเลยอิอิ  :) :)

ขอคุณมากคร้าบ สวัสดีปีใหม่ 2008  /2551  สวัสดีปีชวด

ออฟไลน์ thaigames

:P ขอบคุณก๊าบ

ออฟไลน์ emotions

• **
ขอบคุณมากคะ

ออฟไลน์ ligerzero

• **
ขอบคุณมากคัรบ  ;) เป็นพรระคุณอย่างสูงเลย

maximuam

ขอบคุณมากๆ ครับพี่บอม ขอบอกว่าเด็กในร้านหัวแตกไปหลายคนแระ เพราะว่ามันแรง ลื่นจนหัวแตก :c_laugh:
ปีใหม่ก็ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ :-* กว่าจะ Ghost เสร็จทั้งร้านเหอะๆ เหนื่อยไม่ได้ไปเที่ยวปีใหม่เรย ๛sc

ออฟไลน์ xewet

• มหาลัยรัฐบาล
ของผมลงแล้วใช้ได้ดี สมบูรณ์แบบจริงๆ แต่ยังไม่ลองโกส ว่าจะเป็นเช่นไร....ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ o2mini111

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ทำตามแล้วคับก้อไม่ได้  สลับแรม ข้อความมันฟ้องอีกแบบคับ จะบ้าตายดูคับ

atlante

มันขึ้นให้ active อ่ะ พอ active แล้วมันก้อหาย แต่เวลารีเครื่องมานก้อเป็นอีกทำไงดี

• admin
เวอร์ชั่น Final Fix Driver มาแล้วครับผม โหลดได้ที่ URL แรกเลย

ดาวน์โหลด Winxp Siamcafe edtion Final Fix Driver v.1 คลิ้กที่นี่

nutman

Winxp Siamcafe edtion Final Fix Driver v.1
เวอร์ชั้นนี้ ใช่ เวอร์ชั้น ที่ไม่มีไดเวอร์ ให้ใช้ป่ะครับ

• admin
Winxp Siamcafe edtion Final Fix Driver v.1
เวอร์ชั้นนี้ ใช่ เวอร์ชั้น ที่ไม่มีไดเวอร์ ให้ใช้ป่ะครับ

มีครับแต่ทดลองแก้ไขเรื่อง Boot Screen และก็ Driver นิดหน่อยสำหรับคนที่จอฟ้าตอนลง ลองโหลดไปทดลองดูใหม่นะครับ ยังมี Driver เหมือนเดิมแต่ได้แก้ไขใหม่  :)

nue711

« ตอบกลับ #224 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:48:51 pm »
อ้างจาก: o2mini111
ทำตามแล้วคับก้อไม่ได้  สลับแรม ข้อความมันฟ้องอีกแบบคับ จะบ้าตายดูคับ
หากการสลับแรมใช้ ไม่ได้    ผมขออนุญาตแนะนำที่ผมโดนมานะครับ
คือหาแรมอื่นที่คิดว่า ไม่มีปัญหา มาใส่ตัวเดียว อาจจะตัวอื่นของเพื่อนๆ ก็ได้ครับ
และหาก แผ่นที่ท่านไรท์ อาจจะได้ไฟล์ไมสมบูรณ์ แนะนำให้ ไรท์ลงแผ่นRW ก่อนครับ
หรือหากท่าน จะสามารถดาวน์โหลดใหม่  โดยใช้ ตัวช่วยดาวน์โหลด ลองไม่แบ่งการดาวน์โหลดดูครับน่าจะแก้ ไฟล์ไม่สมบูรณ์ได้
ตามรูปท่านลองเช็ดูก่อนนะครับ ได้ตามที่ผมเช็คหรือเปล่า

อ้างจาก: atlante
มันขึ้นให้ active อ่ะ พอ active แล้วมันก้อหาย แต่เวลารีเครื่องมานก้อเป็นอีกทำไงดี
ไม่รู้ทำไมของท่านต้อง  active  นะครับ
ลองใช้ ของผม ทำการ  active ดูนะครับ

ส่วนนี่คือ CD-KEY ของ XP PRO ไม่แน่ใจครับว่าใช้กันได้หรือเปล่า คงต้องให้ท่านทดลองเองนะครับ

JD3T2-QH36R-X7W2W-7R3XT-DVRPQ
FC8GV-8Y7G7-XKD7P-Y47XF-P829W
CJ4BR-YHR9H-XPJB4-J4VWY-39XYW
H6TXY-698M6-BPF4K-32P94-CJX73
CGJ2M-CFTXY-W4RBJ-BWTGB-VH2CB

ส่วนของผม ไม่เห็น มีอะไร ลงเสร็จก็ ใช้ได้เลย
เล่นเกมส์ สุดยอด ไม่มีสะดุด

ข้อมูลเครื่องผม

CPU p4    2.4bus533
M/B  Biostar  P4M80-m4  ราคาถูกทั่วไป
Chipset   VIA
DDR ram  512*2   เวลาลงวินโดวใช้ได้ตัวเดียว
SATA II    HDD  160 Gb  แบ่ง4ไดร์  30/50/50/15     active 2 ไดร์

watcharinau

« ตอบกลับ #225 เมื่อ: มกราคม 03, 2008, 12:00:33 am »
ขอบคุณมากๆคับ
สวัสดีปีใหม่ ปี2551คับทุกคน :) ;)

proiceza

ขอบคุณมากครับเดี่ยวลองก่อนไม่รู้จะติดปัญหาเหมือนคนอื่นป่ะ แต่ขอบคุณมากๆอีกครั้ง ที่เอาไรใหม่ๆมาให้ลอง  :c_laugh:

GutZs

แล้วอันข้างบนต่างกันยังไงอะคับ

WindowsXPSiamCafeV.1Newdriver.torrent (14.01 KB - ดาวน์โหลด 13 ครั้ง.)
กับ
 Windows XP SiamCafe V.1FiXdr.torrent (14.12 KB - ดาวน์โหลด 11 ครั้ง.)

อันแรกเปลี่ยนไดเวอร์เป็นชุดใหม่
ส่วนอีกอันปรับปรุงไดเวอร์เดิมให้ดีขึ้นหรอคับ   ;)

ออฟไลน์ klouywan

• ¤¹´ÍÂ
  • ¤ÃÙä·ÂËÑÇ㨴ͷ¤ÍÁ
    • àÇçºÁÒÊàµÍÃì¡Ôê¡¡êÍ¡
สุดยอดครับ ลองแล้ว เยี่ยมครับ นับถือ  :P

ออฟไลน์ bbbboon

โหลดไม่ได้เลยครับมันช้ามากครับใครช่วยอัพไว้ที่อื่นไห้หน่อยนะครับอยากได้มากเลยครับขอบคุณมากครับ

devil288

« ตอบกลับ #230 เมื่อ: มกราคม 03, 2008, 06:22:31 am »
แหล่มเรย ขอบคุณมากครับ

nue711

« ตอบกลับ #231 เมื่อ: มกราคม 03, 2008, 06:44:17 am »
โหลดไม่ได้เลยครับมันช้ามากครับใครช่วยอัพไว้ที่อื่นไห้หน่อยนะครับอยากได้มากเลยครับขอบคุณมากครับ

ท่านลองดาวโหลด แบบทอเรนท์ หรือยังครับ
<<<< คลิกเลย >>> เบาๆนะNewDRIVER

atlante

:laugh: พี่บอมมันขึ้น ให้ใช้ 30 วันที่ล่างขวาอ่ะ ทำไงดีพี่บอมช่วยหน่อย

oatzya

WindowsXPSiamCafeV.1Newdriver.torrent (14.01 KB - ดาวน์โหลด 52 ครั้ง.)
 Windows XP SiamCafe V.1FiXdr.torrent (14.12 KB - ดาวน์โหลด 29 ครั้ง.)

ต่างกันยังไงครับ
ผมจะเอาไปใช้แบบเล่นเกม โหลดบิท ดูหนัง ฟังเพลงอะครับ

Squid2.6 V.4 BYSiamcafe โปรแกรมนี้ทำให้เน็ตวิ่งเร็วขึ้น ในทุกๆรูปแบบรึเปล่าครับ(บิท เกม โหลดไฟล์) หรือเฉพาะกับการเปิด เบาเซอร์อะครับ

ออฟไลน์ kos1

• อ่านแล้วก็อ่านแล้วอ่าน
 :o  ผมลงมาหลายครั้งแล้ว ไม่ได้ ติดตรงเวลาลงได้ 39 นาที่ 34 นาที่ มันจะขึ้นจอฟ้าเลย ลองรีไหม่ก็ไม่ได้เป็นแบบเด็มตลอดเลย  :o  Windows XP SiamCafe V.1FiXdr.torrent   :'( :'( :o :o คงตองไปไช้แบบเด็ม

ออฟไลน์ prira

• **
ขอบคุณครับ อันบนผมลองลงแล้ว บูทสกรีนขึ้น แต่ตอนลง20นาทีสุดท้ายมันรันDOSแปปนึงแล้วก็ลงจนเสร็จ ท่านอื่นเป็นเหมือนผมไหม

• admin
WindowsXPSiamCafeV.1Newdriver.torrent (14.01 KB - ดาวน์โหลด 52 ครั้ง.)
 Windows XP SiamCafe V.1FiXdr.torrent (14.12 KB - ดาวน์โหลด 29 ครั้ง.)

ต่างกันยังไงครับ
ผมจะเอาไปใช้แบบเล่นเกม โหลดบิท ดูหนัง ฟังเพลงอะครับ

Squid2.6 V.4 BYSiamcafe โปรแกรมนี้ทำให้เน็ตวิ่งเร็วขึ้น ในทุกๆรูปแบบรึเปล่าครับ(บิท เกม โหลดไฟล์) หรือเฉพาะกับการเปิด เบาเซอร์อะครับ

เหมือนกันครับเพียงแต่ผมปล่อยไว้ 2 ที่ ที่ siambit กะ bitcosmo

lolicon1506

« ตอบกลับ #237 เมื่อ: มกราคม 03, 2008, 11:22:16 am »
ขอบคุณมากขอรับ  ของดีต้องเอามาเก็บไว้   ::)

NaanNaan

ยอดเยี่ยมครับ แต่ของผมมีปัญหานิดหนึ่งครับ คือทุกครั้งเวลาเข้าวินโดว์แล้ว จะมี Windows Help message box  ขึ้นมา บอกว่า
" There is not enough memory available for this task.
Quit one or more programs to increase available memory, and then try again. (2)"   พอกดโอเคก็เข้าได้ครับ รีสตาร์ทใหม่ก็เป็นอีก ไม่ทราบต้องแก้ยังไงครับ
อ้อ แล้วตอนสตาร์ทอัพกับชัดดาวน์ จะมีจอเล็กๆขึ้นมาตรงกลาง ตรงนั้นเราจะใส่ข้อความลงไปได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

-_-

ขอบคุณคร้าบบบ มีความสุขมากๆ :)