เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใส่ Code ลงเว็บไงครับช้วยที  (อ่าน 2920 ครั้ง)

Namebank

• บุคคลทั่วไป
ใส่ Code ลงเว็บไงครับช้วยที
« เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 04:17:29 pm »
ผมไม่คอยมีความรู้เรื่องการเปิดเว็บเลย ตอนเปิดก็ให้เพื่อนเปิดให้
ผมอย่ากจะติดโฆษณาอย่างรูปดานล่างอะ

ผมมีCodeแล้วแต่ไม่รู้วิธีติดลงบนเว็บอะ ใครก็ได้ช้วยสอนหน่อยครับ

Namebank

• บุคคลทั่วไป
Re: ใส่ Code ลงเว็บไงครับช้วยที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 10:36:22 am »
 ;) ;) ;)
ไม่มีใครตอบเลย ช้วยทีครับ