เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีใช้ IP ของ มหาลัย โดยเราไม่ได้ใช้งานอยู่ที่มหาลัยรึป่าวครับ  (อ่าน 3527 ครั้ง)

kratosus

• บุคคลทั่วไป

เพราะว่า ต้อง ออกไป ฝึกงาน ต่างจังหวัด หลายเดือน
เวลาอยากจะค้นฐานข้อมูลแบบ Journal หรือe-book  ที่มหาลัยตอบรับจากต่างประเทศ
คนที่จะใช้ได้ ต้องใช้งานคอมพิวเตอร์ ที่ห้องสมุด เท่านั้นอ่ะครับ

รบกวนด้วยนะครับ  ::)

Nat_Th

ลองทำ Remote Access ดูครับ เป็นคนดูแลเชอเวอร์เองหรือเปล่า ถ้าไม่ใช่ขอให้ ม. set User และกำหนดสิทธิ์ Login ให้ครับ ....

anuchit wing7

ออฟไลน์ pigoro

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Signature cleanned by Admin