บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: สร้าง Ringtone เองแบบเสียงไม่แตก  (อ่าน 2409 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
สร้าง Ringtone เองแบบเสียงไม่แตก
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 08:08:10 am »
สร้าง Ringtone เองแบบเสียงไม่แตก.rar
ถ้าใครรู้แล้วก็แล้วไป แต่นี้สำหรับผู้ไม่รู้ สร้าง Ringtone เองแบบเสียงไม่แตกโดย Windows Movie Maker ทีเรามีกันอยู่แล้วในเครื่อง PC ของเราทีมากับ windown ครับ ลองทำดูนะ
รู้ไว้ไม่เสียหาย
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ sad

• ปี 1 เทอม 2
Re: สร้าง Ringtone เองแบบเสียงไม่แตก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 03:19:47 am »
ขอบคุง อิอิ :yes:
Signature cleanned by Admin

kong

• บุคคลทั่วไป
Re: สร้าง Ringtone เองแบบเสียงไม่แตก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 06:40:30 am »
ผม format windows แล้วเข้าวินโด มีข้อความ user environment กดokเข้าวินโดได้ปกติ แต่ต้องกดโอเคทุกครั้งที่เข้า ช่วยหน่อยครับ จะformat อย่างไรให้หมด (ทดลองลง D:\ก็ได้ครับ พอกับมาลงไดร์C:\ ก็เหมือนเดิมน่ะครับ) ไม่รู้จะแก้ไขอย่างไรแล้วครับ
ขอบคุณครับ Email : k_kongphop@hotmail. com
 nvm