เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: พอเข้าhi5เน็ตตัดทันที่เลยคับ เป็นเฉพาะ SquidNT คับ  (อ่าน 2207 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChoiN@Rak

• นักเรียนประถม
  • ตามหาความรักมาแสนนาน(แถวทองหล่อ)
พอเข้าhi5เน็ตตัดทันที่เลยคับ เป็นเฉพาะ SquidNT คับ ถ้าให้ผ่านipcop ไม่เป็นไร ใครรู้วานบอกทีคับ
Signature cleanned by Admin

i-tid

• บุคคลทั่วไป
Re: พอเข้าhi5เน็ตตัดทันที่เลยคับ เป็นเฉพาะ SquidNT คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 12:46:12 pm »
 ๛emoticon250: ของผมตัดทั้งวัน

ออฟไลน์ punajha

• นักเรียนประถม
Re: พอเข้าhi5เน็ตตัดทันที่เลยคับ เป็นเฉพาะ SquidNT คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2008, 05:09:29 pm »
ดู squid.conf หน่อยครับ เพื่อช่วยแก้ไขให้ได้
Signature cleanned by Admin