บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยสอนการทำ Forward Port บน Ip-cop หน่อยครับผม  (อ่าน 4484 ครั้ง)

ออฟไลน์ pakoung

• นักเรียนประถม
ช่วยสอนการทำ Forward Port บน Ip-cop หน่อยครับผม
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 02:14:41 pm »
คือเพิ่งลองทำ ipcop มั่วแบบงูๆปลาๆมาจนได้ระดับนึง ขั้นต่อไปว่าจะศึกษาเรื่องการทำ Forward Port หน่อย แต่หาข้อมูลไม่ได้เลย ใครทำได้รบกวนแนะนำด้วยนะครับ เอาไปทำสำหรับการ ครีเอต Dot A ครับ    ขอบคุณทุกๆคำตอบนะครับ
ปล.ip-cop 1.4.18   / copfilter-0.84beta3 a  / ครับ
ขอแถมอีกเรื่อง  ช่วยแนะนำที่โหลด Qos ด้วยนะครับ จะศึกษาเรื่องการจำกัดแบนวิทด์ ด้วยครับ  ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
Signature cleanned by Admin

popae

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยสอนการทำ Forward Port บน Ip-cop หน่อยครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 02:29:09 pm »

popae

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยสอนการทำ Forward Port บน Ip-cop หน่อยครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 02:29:31 pm »
 :c_laugh: :c_laugh: :c_laugh: