เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้โปรแกรม วัดไฟที่ คอม ใช้งานอยู่ครับ  (อ่าน 10157 ครั้ง)

core2quad

• บุคคลทั่วไป
อยากได้โปรแกรม วัดไฟที่ คอม ใช้งานอยู่ครับ ใครมีก็รบกวนหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ softxg

• µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§àËç¹µ¹
  • มหาลัยรัฐบาล
  • µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§áË觵¹
    • ʹã¨àÅÕ駻ÅÒ µÔ´µèÍ ÃÒªÒ»Åҷͧä´é¤ÃѺ
Re: อยากได้โปรแกรม วัดไฟที่ คอม ใช้งานอยู่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 06:08:36 am »
ซื้อ UPS มาแล้วลงโปรแกรมของ UPS สิครับ อิๆ ล้อเล่นนะ
ผมไม่เคยเห็นโปรแกรมทำนองนี้อะ
ลองรคำอตอบจากท่านต่อไปดู
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ aumsza

• นักเรียนมัธยม
Re: อยากได้โปรแกรม วัดไฟที่ คอม ใช้งานอยู่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 07:19:31 am »
มีแต่ พวก อุปกรณ์ วัดไฟแบบ ปลั๊ก น่ะครับ โปรแกรม น่าจะวัดได้เฉพาะ voltage นะครับ
ปล. วัดไฟแบบไหนครับ?

ออฟไลน์ veera

• ปี 1 เทอม 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 06:24:30 pm »
เครื่อง ups apc สามารถเช็คได้ว่าเครื่องคอมใช้ไฟกี่วัตร์ได้ครับ

ลองดูที่นี่ครับ http://www.championsupply.net

ออฟไลน์ Chinosuke

• นักเรียนประถม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 11:13:32 am »
ถ้าเป็นโปรแกรมที่ใช้ monitor ดูแรงดันไฟ พัดลม ที่เมนบอร์ด เคยเห็นใน utilities ที่มากับ driver ของ asus ครับ ดังนั้นคุณจำเป็นต้องใช้ mainboard ของ asus ด้วยครับ ถึงสามารถใช้งานได้

ออฟไลน์ abc_mon

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 02:41:17 am »