เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เชียนไอพีคอปช่วยด้วยคับ  (อ่าน 4629 ครั้ง)

ออฟไลน์ teeserver

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
เชียนไอพีคอปช่วยด้วยคับ
« เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 04:46:35 am »
คือผมใช้  ipcop  เป็น server  นะคับในร้านเกมส์  แล้วต้อนแรกก้อไช้ได้ปกติ  แต่ตอนนี้ผมลงใหม่ แผ่นเดิมทุกอย่างต่อเหมือนเดิมที่เคยไช้ได้ทุกอย่าง  แต่เครื่อง  ipcop  ping  เคร่องลูกเจอ  แต่เครื่องลูก  ping  ipcop  ไม่เจอเป็นเพราะอะไรคับ  ผมขอความกรุณาด่วนมากคับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
Re: เชียนไอพีคอปช่วยด้วยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 05:34:07 am »
ขอรบกวน ลบ 1 กระทู้ นะครับ ตั้ง มาทำรายครับ สองอัน
Signature cleanned by Admin