เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: SmartNet Manager 4.0 Standard + DeepFreez  (อ่าน 4944 ครั้ง)

samuraistick

• บุคคลทั่วไป
SmartNet Manager 4.0 Standard + DeepFreez
« เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 11:49:43 am »
ใครใช้ 2 โปรแกรมนี้ร่วมกันบ้างครับ

ของผมใช้ DeepFreez แช่ ไดร์ C และ D ไว้

ปัญหามีอยู่ว่า เมื่อเริ่มการใช้งานบริการแบบชั่วคราว โปรแกรม SmartNet จะ ย่อลงมาเอง
โดยที่จะเป็นเฉพาะตอนที่เปิดให้ DeepFreez เท่านั้น ถ้าไม่แช่ จะไม่ย่อ พอจะมีวิธีแก้ หรือว่ามีโปรแกรมอื่นแนะนำมั่งไหมครับ

samuraistick

Re: SmartNet Manager 4.0 Standard + DeepFreez
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 04:30:25 am »
 ??? ไม่มีใครเป็นเหมือนเราเลยหรือนี่

ออฟไลน์ aumsza

• นักเรียนมัธยม
Re: SmartNet Manager 4.0 Standard + DeepFreez
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 04:38:50 am »
เปลี่ยนจาก deep เป็น recovery genieus สิครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ WaLKoMaN

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • [b]แจกแลก[/b]
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 09:52:12 am »
พี่ครับเท่าที่ผมใช้มา 4 ปีอ่าคับไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

ผมจะอธิบายก็ยากไม่เท่าทำเองอ่าคับ

ใจก็อยากช่วย แต่ อาการต้องแก้ด้วยอาการหรือ .Reg อ่าคับ

ผมยากช่วยมากๆๆๆๆๆๆๆๆแต่ไม่มีใครที่อยู่ใกล้ๆจ.ผมเลย

:laugh: :o

ChampChamp1003

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 03:20:40 am »
 :-*
ใครใช้ 2 โปรแกรมนี้ร่วมกันบ้างครับ

ของผมใช้ DeepFreez แช่ ไดร์ C และ D ไว้

ปัญหามีอยู่ว่า เมื่อเริ่มการใช้งานบริการแบบชั่วคราว โปรแกรม SmartNet จะ ย่อลงมาเอง
โดยที่จะเป็นเฉพาะตอนที่เปิดให้ DeepFreez เท่านั้น ถ้าไม่แช่ จะไม่ย่อ พอจะมีวิธีแก้ หรือว่ามีโปรแกรมอื่นแนะนำมั่งไหมครับ

ออฟไลน์ tebsaifa

• ปี 1 เทอม 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:53:43 pm »
THANKSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSS