หมวดหมู่แรก > Tips and Tricks

ช่วย ที คับ มัน น่า รำคาญ มาก !!

(1/4) > >>

todzapako:
ช่วย แก้ไข ที่ คับ มัน ขึ้น แบบ นี้ บ่อยๆ :'( :'(

ไม่เก่ง:
error report ความผิดพลาดในการใช้ windows xp
หรือโปรแกรมอื่นๆ เวลามันผิดพลาดจะปรากฏหน้าต่าง error report เพื่อแจ้งไปให้ไมโครซอฟได้รู้ แต่ถ้าจาปิดหน้า
ต่างนี้ ก็
คลิกขวา my com > propoties
เลือก advance คลิกปุ่ม error reporting
คลิกเม้าที่หน้า disable error reporting กด ok
ไม่รู้ว่าช่วยได้ไหมนะครับ ผมก็เอามาจากคนอื่นเหมือนกัน หวังว่าจะช่วยได้นะ :o

Tmaster:
มันฟ้องโปรแกรมอะไรหรือครับ PROXYE~1.EXE

wpphcr วัยรุ่นตอนปลายสายอาชีพ:
 :c_laugh:

todzapako:

--- อ้างจาก: ไม่เก่ง ที่ มีนาคม 07, 2008, 01:19:15 pm ---error report ความผิดพลาดในการใช้ windows xp
หรือโปรแกรมอื่นๆ เวลามันผิดพลาดจะปรากฏหน้าต่าง error report เพื่อแจ้งไปให้ไมโครซอฟได้รู้ แต่ถ้าจาปิดหน้า
ต่างนี้ ก็
คลิกขวา my com > propoties
เลือก advance คลิกปุ่ม error reporting
คลิกเม้าที่หน้า disable error reporting กด ok
ไม่รู้ว่าช่วยได้ไหมนะครับ ผมก็เอามาจากคนอื่นเหมือนกัน หวังว่าจะช่วยได้นะ :o

--- End quote ---

ผม ทำ ตั้ง นาน แล้ว คับ มัน ก็ ยัง เหมือน เดิม  :'( :'(

แต่ ก็ ขอบคุณ นะ คับ ที่ ช่วย  ::) ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version