เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: :::: ร้านเนทและเกมโปรดระวัง ::::  (อ่าน 7215 ครั้ง)

trazano

• บุคคลทั่วไป
:::: ร้านเนทและเกมโปรดระวัง ::::
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2008, 05:46:30 pm »

ตามรูปนะครับ ระวังด้วยครับ เป็นคนยัดไฟล์ MP3 ของค่ายเพลงค่ายหนึ่ง (หรือเปล่า) ถ้าเจอ ช่วยหาคน...ตุ๊ด ตุ๊ด ตุ๊ด...ด้วย

พวกนี้ทำงานเป็นทีม ยังไงก็ป้องกันเครื่องของท่าน หรือไม่งั้นก็อย่าให้เข้าร้านเด็ดขาด

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

ออฟไลน์ sakda3333

• นักเรียนประถม
Re: :::: ร้านเนทและเกมโปรดระวัง ::::
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2008, 04:51:00 am »
อยุแถวไหนไม่บอก
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ siam

• Hi !!! ... ??? %~~//--๓$$#2 มีก็จะแจก ไม่มีก็จะพยายามหามาแจก...
  • มหาลัยรัฐบาล
Re: :::: ร้านเนทและเกมโปรดระวัง ::::
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2008, 05:11:25 am »
อยุแถวไหนไม่บอก

นั่นสิครับ

ออฟไลน์ patinternet

• นักเรียนประถม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2008, 06:29:37 am »
หน้าเหมือนเคยเห็นนะ แถวดินแดง ๛emoticon252:

trazano

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2008, 07:10:09 am »
แก๊งนี้วิ่งมั่วครับ พฤติกรรมคือ ให้วัยรุ่นในแก๊ง หาข่าวว่าจุดใดอ่อนในเรื่องการป้องกัน หรือไม่ก็หาร้านที่คนคุมร้าน หรือเจ้าของร้านไม่ค่อยประสาเรื่องดูแล ก็จะเข้าไปวางยาไว้ จากนั้นก็ส่งสัญญาณให้หัวหน้าแก๊งที่อยู่ สน. แจ้งความแล้วนำบันทึกจับกุมมาอวดร้านว่าผิดซึ่งหน้า

popopopo

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 10, 2008, 06:53:04 pm »
ขอบคุณมากๆๆครับ ที่มาเตือน

::) ::) ::)

oopp

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 01:59:47 am »
หน้าเหมือนเคยเห็นนะ แถวดินแดง ๛emoticon252:

555+

ออฟไลน์ tangmocafe

• นักเรียนมัธยม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 12:24:46 am »
ผมขอยกความดีทั้งหมดให้กับ siamcafe.net เพราะ deep freez ที่ผมโหลดไปลงในเครื่องคอมที่ร้าน ทำใหผมรอดจากการถูกจับโดยทีมลิขสิทธิ์เพลงเมื่อตนเดือนที่ผ่านมา ร้านผมอยู่ขอนแก่น เป็นลิขสิทธิ์เพลงลูกทุ่ง เช่น ต่าย อรทัย มันมากันเป็นสิบคน แถมบอกอีกว่าตำรวจให้มาจับ เพียงเพราะไม่จ่ายส่วยรายเดือน แต่ตรวจแล้วไม่พบเพลงของมัน เลยจ๋อยไป ก่อนไปยังเสือกมาบอกให้เราไปคุยกับตำรวจ เพื่อจะได้รู้ข่าวก่อนถูกตรวจ ผมจึงตระหนักได้ว่าไม่ใช่แค่ลิขสิทธิ์ที่มุ่งร้ายกับเรา ตำรวจในพื้นที่เองก็ต้องการจะจับเราเหมือนกันเพราะไม่จ่ายเงินให้มัน
ขอให้ siamcafe.net เจริญรุ่งเรือง มัโฆษณาเข้าเยอะๆ..
 :D :D

Elixir

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 04:38:50 am »
ผมขอยกความดีทั้งหมดให้กับ siamcafe.net เพราะ deep freez ที่ผมโหลดไปลงในเครื่องคอมที่ร้าน ทำใหผมรอดจากการถูกจับโดยทีมลิขสิทธิ์เพลงเมื่อตนเดือนที่ผ่านมา ร้านผมอยู่ขอนแก่น เป็นลิขสิทธิ์เพลงลูกทุ่ง เช่น ต่าย อรทัย มันมากันเป็นสิบคน แถมบอกอีกว่าตำรวจให้มาจับ เพียงเพราะไม่จ่ายส่วยรายเดือน แต่ตรวจแล้วไม่พบเพลงของมัน เลยจ๋อยไป ก่อนไปยังอยากรู้อยากเห็นมาบอกให้เราไปคุยกับตำรวจ เพื่อจะได้รู้ข่าวก่อนถูกตรวจ ผมจึงตระหนักได้ว่าไม่ใช่แค่ลิขสิทธิ์ที่มุ่งร้ายกับเรา ตำรวจในพื้นที่เองก็ต้องการจะจับเราเหมือนกันเพราะไม่จ่ายเงินให้มัน
ขอให้ siamcafe.net เจริญรุ่งเรือง มัโฆษณาเข้าเยอะๆ..
 :D :D

เห็นด้วยครับ  ๛ok:

Tmaster

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 08:47:22 am »
หน้าตาบ่งบอกเลย

skynet

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 09:34:14 am »
อย่างนี้เจอต้องตุ๊บๆๆให้หนำใจ :D :D

joe_mangdang

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 11:39:52 am »
อย่างนี้ต้อง อายุเกิน40ห้ามเล่น อิอิ

ออฟไลน์ nongpirch

• นักเรียนมัธยม
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 03:25:35 pm »
 :chuchu:ขอบคุณครับผม...

clark_connect

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 08:18:36 am »
 :wah:

mcbonton

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 05:45:52 pm »
รับทราบครับ ร้านแถวๆบ้านไปก่อนเหมือนกัน  :erm:

anubannp

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 12:33:51 am »
ขอบคุณครับ ผมใช้ Rollback RX   DL จากที่นี่แหละครับ  Boot หายเกลี้ยง :yes:

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 02:47:53 am »
:smoke:

thanna

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 11:53:20 am »
DF อยู่แระ :love:

ออฟไลน์ firstgames02

• โซดา..ม่าย..ต้อง..เพ่...
  • Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 12:21:28 pm »
 :shout: