เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามความเห็นหน่อยครับ หากผมจะใช้ระบบแบบนี้  (อ่าน 2159 ครั้ง)

ออฟไลน์ hotgrizzly

• นักเรียนประถม
ใช้เน็ตสองสาย แยกเส้นโดย Linksys rv042

ต่อเข้า ip-cop เก็บแพทเกมส์

ใช้เน็ต true 3 M กับ Maxnet 2 M(ใกล้บ้าน ลากมาจากชุมสาย50เมตร)

ถามต่ออีกนิด
maxnet ใช้กับ ip-cop ได้มั้ย เคยได้ยินมาว่า maxnet ไม่รองรับ linux

ขอบคุณที่เข้ามาตอบครับ ::)
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ pakoung

• นักเรียนประถม
Re: ถามความเห็นหน่อยครับ หากผมจะใช้ระบบแบบนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 02:41:48 pm »
เรื่องระบบที่คุณจะทำผมก็สนใจอยู่เหมือนกันครับ กำลังตัดสินใจว่าจะเป็น Pfsence + Ip-Cop  หรือว่า Rv042+Ip-Cop ดีกว่ากัน  ข้อนี้รอผู้เชี่ยวชาญท่านอื่นมาตอบ   แต่ข้อ2 อันนี้ไม่จริงครับเพราะผมใช้อยู่  Maxnet + Ip Cop 
Signature cleanned by Admin