บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามเกี่ยวกับโปรแกรม Deep Freeze 2000 XP ช่วยแก้ปัญหาให้ทีครับ  (อ่าน 8249 ครั้ง)

delpiebo

• บุคคลทั่วไป
ผมปลดล็อกโปรแกรม deep freeze 2000xp เป็นแบบ boot thawed on next 1 restart แล้วผมลืม ไป update window พอลงไปช่วงหนึ่งมัน restart เอง

แล้วช่วง 2 มันก็ re อีก แล้วมันก็ลงซ้ำๆๆๆๆ เดิม ช่วยหาวิธีให้หน่อยนะครับ ผมไม่อยาก format เครื่องอะครับ ขอบคุณพี่

delpiebo

ไม่มีใครรู้เลยเหรอนี่ :'(

bluedevil

ลองเปิดแบบตลอดกาลแล้วก็อัพเดตวินโดว์ให้เสร็จแล้วจึงปิด ตลอดกาลเหมือนกันถ้าไม่อย่างนั้นก็ ติดตั้งDeep Freeze 2000 XP ใหม่อีกรอบครับ  ลองทำดู  ถ้าไม่หาย ลงวินโดว์ใหม่เลย :P :P

สื่อซาง

สวัสดีครับ ผมมีปัญหาเกี่ยวกับ DeepFreeze 2000XP ครับ ขอทุกท่านช่วยด้วยครับ คือ จะลงโปรแกรมแต่ผมกด Shift แล้วคลิกตัวโปรแกรม
DeepFreeze 2000XP แล้ว มันขึ้นมาข้างไว้ ใส่อะไรก็ไม่ได้เลยครับ ต้องทำอย่างไร ช่วยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

clack

:gum: :gum: :gum: