เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: cs key เกมส์ Counter แบบ off line ชนกันแก้ยังไงคับช่วยที  (อ่าน 5163 ครั้ง)

ZONE IT

• บุคคลทั่วไป
มีวิธีเปลี่ยนCD KEY เกมส์  COUNTER  โดยไม่ต้องติดตั้งใหม่ไม๊ครับพอดีเดกมากัน10กว่าคนแล้วจะเล่น COUNTER แลนกันในร้าน
แต่บางเครื่องมันบอกว่าอะไ เกี่ยวกับCD KEY นี้แระ ประมานว่า cd key ชนกันอยากถามผู้รู้ว่าเปลี่ยน cd key ภายในเกมส์ได้ไม๊โดยไม่ต้องลลลงใหม่
แล้วมีวิธีการอย่าง ช่วยแนะนำหน่อยครับ ::)

La

• บุคคลทั่วไป
Re: cs key เกมส์ Counter แบบ off line ชนกันแก้ยังไงคับช่วยที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 03:56:18 pm »
ออรดรอรดคดอ >:(