เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้า google ค้นหาแล้วบอกว่า มีไวรัส หรือสปายแวร์ เว็บอื่นเข้าได้ครับ  (อ่าน 3345 ครั้ง)

bo9

• บุคคลทั่วไป
ช่วยด้วยครับ web อื่นเข้าได้ปกติ...แต่พอเข้า google  ค้นหาดูแล้ว บอกว่า ข้อความที่ค้นคล้ายกับคำขออัติโนมัติจากคอมพิวเตอร์ไวรัสหรือแอปพลิเคชั่นสปายแวร์

ออฟไลน์ นัทที

• นักเรียนมัธยม
ทำตามคำแนะนำในหน้าเว็บ หรือเปลี่ยนคำค้นหาใหม่ ไม่น่าจะมีอะไรยากนิ  :)
Signature cleanned by Admin

bo9

ขอยคุณครับ      บัดนี้เข้าได้ปกติครับ......พอดีแสกนเจอสปายแวร์ครับ

ออฟไลน์ softxg

• µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§àËç¹µ¹
  • มหาลัยรัฐบาล
  • µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§áË觵¹
    • ʹã¨àÅÕ駻ÅÒ µÔ´µèÍ ÃÒªÒ»Åҷͧä´é¤ÃѺ
โอ้ Google มันมีแบบนี้ด้วยหรอ เพิ่งรู้  ๛emoticon226:
Signature cleanned by Admin

Tmaster

ผมว่าเป็นระบบแจ้งเตือนให้ป้องกันมากกว่า เพราะผมก็เคยเจอ หลังจากนั้นก็ไม่เจออีกเลย

apsch2

begin

เอาภาพมาดู
แต่เท่าที่ผมคาดไว้น่าจะใช่ แต่รอดูภาพก่อนเพื่อความชั่วร์