หมวดหมู่แปด > Racing Zone

เอารถมาโชว์กัน(2ล้อ)

(1/2) > >>

tonhorm:
เริ่มเลยนะครับ ของผม DUCATI  MONSTER  S2R1000  ใครมีอะไรงัดมาโชว์กันนะครับ

tonhorm:
...

siam:

--- อ้างจาก: tonhorm ที่ เมษายน 26, 2008, 09:30:49 am ---เริ่มเลยนะครับ ของผมDUCATI  MONSTER  S2R1000  ใครมีอะไรงัดมาโชว์กันนะครับ

--- End quote ---

พี่เล่น ดูคาติ ผมจะกล้าเอามาโชว์ต่อไม๊เนี่ยยยยย เดี๋ยวตีตายเลย  แหะ ๆ

tonhorm:

--- อ้างจาก: siam ที่ เมษายน 26, 2008, 09:35:32 am ---พี่เล่น ดูคาติ ผมจะกล้าเอามาโชว์ต่อไม๊เนี่ยยยยย เดี๋ยวตีตายเลย  แหะ ๆ

YAMAHA  RXZ ก้อมีคับ 555+  เดี๋ยวเอามาลงให้ดูครับ  มีอะไรเอามาโชว์ได้หมดคับ

อ่อนมากอยากเป็นแอดมิน:

--- อ้างจาก: siam ที่ เมษายน 26, 2008, 09:35:32 am ---พี่เล่น ดูคาติ ผมจะกล้าเอามาโชว์ต่อไม๊เนี่ยยยยย เดี๋ยวตีตายเลย  แหะ ๆ

อะไรคือดูคาติ แบบว่าบ้านนอกครับ ไม่รู้จักครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version