บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้า sa ผ่าน ipcop ไม่ได้ครับ ค้างเติ่งเลยค๊าบบ  (อ่าน 4108 ครั้ง)

ออฟไลน์ siam

• Hi !!! ... ??? %~~//--๓$$#2 มีก็จะแจก ไม่มีก็จะพยายามหามาแจก...
  • มหาลัยรัฐบาล
ท่านใดพอทราบวิธีแก้รบกวนด้วยค๊าบบบบ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ bluehunt25

• ปี 1 เทอม 2
Re: เข้า sa ผ่าน ipcop ไม่ได้ครับ ค้างเติ่งเลยค๊าบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2008, 12:34:37 pm »
ผมก็เป็นเหมือนกัน แต่ผมใช้วิธีถ้าจะเล่น  SA ปลด frox ออกสถานเดียวครับ

ออฟไลน์ siam

• Hi !!! ... ??? %~~//--๓$$#2 มีก็จะแจก ไม่มีก็จะพยายามหามาแจก...
  • มหาลัยรัฐบาล
Re: เข้า sa ผ่าน ipcop ไม่ได้ครับ ค้างเติ่งเลยค๊าบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2008, 09:45:31 am »
ผมก็เป็นเหมือนกัน แต่ผมใช้วิธีถ้าจะเล่น  SA ปลด frox ออกสถานเดียวครับ

แก้ได้นานแล้วค๊าบบบบบบบ ขอบคุณครับ