เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอทางเลือกหน่อยครับ  (อ่าน 2520 ครั้ง)

PM101

• บุคคลทั่วไป
ผมขอทางเลือกหน่อยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:15:50 am »
ตอนนี้ร้านใช้ Ncafe ของสนอง ครับ

ใช้มานาน...สนองหายหัว ตามตัวไม่เจอ
โปรแกรมจดจำ HDD เปลี่ยนใหม่ไม่ได้
แถวบ้านเรียก งานเข้าครับ พี่น้องครับ..

พักหลังปัญหาเยอะขึ้นครับ...รั่วๆ รวนๆ แฮะ
เวลาติดไวรัส ก็ ติดจากทาง Ncafe เลย
เป็นเครื่องเดียว โดนทั้งร้าน ปิด โกส ทีนึง 2 วัน

ผมของทางเลือกหน่อยครับ มีโปรแกรมคุมร้าน อันไหนมั่ง
ที่ใช้งานง่าย ราคาไม่แพง เชื่อถือได้ มีการพัฒนาโปรฯ
ผมขอ ยี่ห้อ ราคา และ เบอร์โทร ติดต่อ หน่อยครับ

ผมค้นหาในเว็บบอร์ดแล้ว ผมตัดสินใจไม่ถูก ไม่รู้ว่าอันไหนเหมาะ
คงต้องใช้ผู้เชี่ยวชาญหรือ คนที่ใช้อยู่ แนะนำมากกว่าครับ
ผมเสพ ncafe ซะคุ้นเคยแล้ว อยากได้ที่ใช้งานง่ายๆเหมือนของ สนอง ครับ

หรือใครแนะนำผมได้โทรหาได้ครับ 086-3030-401 เอ็ม
ร้านอยู่ ลาดพร้าว 101 ครับ รบกวน และ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ

ปล. ผมไม่ค่อยได้เข้ามาบอร์ดครับ รบกวน ขอข้อมูลทาง mail ครับ

[email protected]

ออฟไลน์ mr_papning

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
Re: ผมขอทางเลือกหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 11:48:45 pm »
ผมว่าน่าจะลอง cafe suilt ดูนะครับ คู่มือคุณชบาค่อนข้างละเอียด :mad:
Signature cleanned by Admin