เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: วานผู้รู้เรืองdeepfreeze ช่วยผมที่คับ  (อ่าน 5154 ครั้ง)

worwear

• บุคคลทั่วไป
วานผู้รู้เรืองdeepfreeze ช่วยผมที่คับ
« เมื่อ: กันยายน 02, 2007, 11:38:50 am »
ที่ร้านใช้deepfreeze แล้วเล่นคาบาลตอนโหลดเข้าแผนที่แล้วมันช้ามาก หรือบางที่หลุดเลย มีวิธีแก้ไหมคับ หรือมีตอนโปรแกรมที่ดีกว่านี้ไหมคับ

(เน็ตแรง สเป็กเครืองสูง)
ขอบคุณมากนะครับที่ช่วยตอบ
 พี่ๆๆ มาตอบผมด้วยนะ

ลองปิดแล้วคับก็หายนะ ช่วยผมที่

sjZyer

Re: วานผู้รู้เรืองdeepfreeze ช่วยผมที่คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2007, 01:24:49 pm »
ผมก็ใช้อยู่นะครับ ใช้ได้เดือนกว่าๆ แล้ว ไม่เจอปัญหาที่ว่าเลย

ไม่ทราบเจ้าของกระทู้มั่นใจได้อย่างไร ว่าเป็นที่ deepfreeze รบกวนเช็คให้รอบคอบ

แนะนำว่าอยากรู้ว่าเป็นที่ deepfreeze หรือป่าว ลองเอา deepfreeze ออกดู แล้วลอง ทดสอบดู

milabis

Re: วานผู้รู้เรืองdeepfreeze ช่วยผมที่คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2007, 05:03:59 pm »
ก่อนเข้า เลือกให้เป็น Window mode ก่อน จะใช้ได้ครับ

thaiudon

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2007, 08:53:44 pm »
ของผมเครื่อง ห่วยๆยังไม่หลุดเลยคับ การจอออนบอด แรม 1จิก บอดของแอดลอกอีกตะหาก บอดก็ถูกๆ ซีพียู ก็เน่าๆของ AMD2 ใช้ดีฟิดเหมือนกันแต่มะหลุดนะคาบ

ออฟไลน์ Killer-G

• มหาลัยรัฐบาล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2008, 04:36:17 am »
cabal ไม่รู้ รู้แต่ว่าเข้า pes2008 ไม่ได้ หน้าจอมืดไปเลย
เป็นทุกเครื่องด้วย ตั้งแต่ลง df ก็เลยตัดสินใจเลือกระหว่าง df กับ pes2008
สุดท้ายเลือก df
Signature cleanned by Admin