เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้เรื่อง Radmin ตัว Server ถูกบล็อคเมื่อเข้าเล่นเกมส์ Online ทำงัยดีคับ  (อ่าน 4349 ครั้ง)

rukmac1

• บุคคลทั่วไป
 :dang: ผมติดตั้ง Radmin ตัว Server ที่เครื่องในวงแลนเหมือนกันหนะครับ ซึ่งปกติก็คอนเน็คได้อยู่แล้ว  พอดีเด็กเค้ามาเล่นเกมส์ SF คอนเน็คไม่ติดสักรอบเลย ถึงแม้ว่าเค้าปิดเกมส์ ไปทำอย่างอื่นแล้วก็ตาม ก็คอนเน็คไม่ติด ต้องไป Start  ที่ตัว Sever อีกรอบถึงจะคอนเน็คได้ ทำงัยดีคับ   ที่ผมไม่ต้องไป Strart  มันอีกรอบหนะคับ หรือมีวิธีไหนให้ เกมส์ SF มันไม่ Stop ตัว Server   หนะคับ   :umm:  รบกวนด้วยคร๊าบ

creaker

เปลี่ยนไปใช้ vnc ได้แล้ว

rukmac1

:dang: ammmmm  งัยจะลอง vnc ดูงับ  ขอบคุณคับ

poygameza

รู้สึกพวกเกมส์ต่างๆ จะมีการใช้ Protect Guard ไงครับ  :aha:

พอเวลารันเกมส์แล้วมันจะรันตัว Protect Guard ก่อนก็เลยโดนปิดไงครับ  บางเกมส์นะครับเปิดเว็บยังไม่ได้เลย   :urr:

ออฟไลน์ Dynax505

• นักเรียนประถม
ทำไมของผมไม่เป้นง่ะ ใช้มาตั้งนานแล้ว เครื่องลูก 2.2  เครื่องหลัก 3.0 ยังแอบดูเด็กคุยกับกิ๊กอยู่เลย  :ieie:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ pba55

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
อย่าไปเล่นเกมส์เลยที่เครืองเซฟเวอร์เล่นเครื่องลูกเถอะ

ออฟไลน์ hey!

• นักเรียนมัธยม
ขอโปรแกรม radmin+crack ด้วยคนนะคับ พร้อมวิธีเซต ทั้ง viewer+server ด้วยได้มั้ยคับ เพราะตอนนี้อยู่ที่บ้านต้องขับรถไปแก้ไขเครื่องที่ทำงานบ่อย ๆ เพื่อนช่วยหน่อยนะคับ