เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สนับสนุนเวปมาสเตอร์Go INter ง่ายๆแค่ช่วยอุดหนุน..กำลังจัดทำคู่มือCC Setup BY Us"  (อ่าน 39352 ครั้ง)

begita

• บุคคลทั่วไป
 :clap:  :yes:

ขอสนับสนุนคุณบอมด้วยคนครับ จอง 1ชุดคร้าบบบบบ

discmaster

จองไว้ 1 ชุด เลยครับ

ออฟไลน์ combodia

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
ต้องซื้อแน่นอนของแบบนี้ไม่ได้หามาง่ายๆ เงินไม่กี่พัน ผมว่าคุ้มครับ
Signature cleanned by Admin

aektrd

ด้วย 1 แผ่นครับ แจ้งด้วยนะครับมาเมื่อไหร่   :shout:

ponka

จัดมา1ที่คับ คุณบอม สูบมานานละ ถึงคราวต้องสนับสนุนแล้ว

ออฟไลน์ taxispace

• นักเรียนประถม
ขอจอง 1 ที่ครับ :yes:    โชคดีนะครับ  :vvv: ขอให้ได้สิ่งที่หวังไว้และขอขอบคุณ :kiki: :kiki:สำหรับความรู้ทุกอย่างที่ทำให้ผมมีกำลังใจทำร้านต่อมาจนถึง 8 ปี และจะทำต่อไป :clap: :clap: :clap: :clap:   :smoke: :smoke: :smoke:

pholatip

สนใจมากๆเลยขอรับ แต่ตอนนี้ขอเก็บเงินก่อนครับ ไม่ทราบว่ามีจำนวนเท่าไหร่ครับ หรือว่าจัดทำเท่ากับจำนวนคนที่สั่งซื้อครับ  :ohoh:

ออฟไลน์ al2mchiro

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
สนใจมากมายคับ แต่คู่มือนี่จะเริ่มต้นจากคนไม่เป็นไรเลย ก้อทำได้เลยมั้ยคับ  ราคาคงไม่สำคัญเท่าไร ถ้าเทียบกับความคุ้มค่าของข้อมูลที่ได้รับ สนับสนุน อีก 1 เสียงคับ

thevovnoi

พี่หญ่าย คร๊าบ ผมขอจองด้วยที่นึงเน้อ
ตอนนี้มี 1,500 แระ อีก 2,000 เด๋วเม้มเอาจากภรรเมีย 55+

ออฟไลน์ hardwingx

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
จอง1เล่มครับ เปิดขายเมื่อไร บอกด้วยครับ

ออฟไลน์ kucyder

จองด้วยครับ 1 ชุดครับ

ออฟไลน์ abuzejabb

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
จำหน่ายมาเมื่อไร ยังไง ก็ สันบสนุนครับ คนจริงใจ อยู่แล้ว  :vvv:

ออฟไลน์ pakoung

จะเป็นไปได้มั๊ย ถ้า จะแถม วินโดว์ ของ พี่ บอมบ์ กะ Mr X มาด้วยในชุดเลย   ให้มันครบวงจรกันไปเลย  เพิ่มต้นทุกอีก นิดนหน่อย อิอิ ถ้าได้จริงๆแหล่มเลย แต่ถ้าไม่ได้จริงๆก็ไม่เป็นไร   ยังงัยจะรอครับ

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
จะเป็นไปได้มั๊ย ถ้า จะแถม วินโดว์ ของ พี่ บอมบ์ กะ Mr X มาด้วยในชุดเลย   ให้มันครบวงจรกันไปเลย  เพิ่มต้นทุกอีก นิดนหน่อย อิอิ ถ้าได้จริงๆแหล่มเลย แต่ถ้าไม่ได้จริงๆก็ไม่เป็นไร   ยังงัยจะรอครับ

คือๆกันหละครับ X กับผม ส่วน windows ขืนผมทำขายก็คง ติดคุกสิครับ  :bah:  ก็เหมือนพี่น้องกัน.ของใครก็ไม่สำคัญหรอกครับอยู่ที่ว่าประสิทธิภาพมัน OK ไหม  :aha:

online-ton

อยากได้จังเดี๋ยวเก็บตังซื้อ :pray:

Alexi

สนับสนุนครับ ขอจองด้วยครับ ถ้าคลอดแล้วส่งข่าวนิดนะครับ ขอคุณครับ

090628799

ขอเลขบ/ช การจองกับรายละเอียดด้วยครับ  จะส่งเงิน สั่งซื้อ1 ชุดก่อนเลย   (ความรู้ด้านคอมค่อนข้างน้อย แต่อยากได้  ไม่ทราบว่าจะพอไหวไหมครับ  อยากได้ๆๆๆ)   :umm: :what: :wow:

0866718705

??? เอาด้วยคนครับ...ง่ะ....ไม่ช่าย....เรียกว่า สั่งซื้อด้วยคนครับ...

ตอนนี้จอง ๆ ไว้ก่อนครับ...ตามนี้

shiro

:dizzy: สู้ๆคับ พี่บอมกับเพื่อน เก่ง แล้วก็หล่อด้วยคัฟฟ์ ฮ่า ๆ

ออฟไลน์ neohero

ผมขอด้วยคน 1 เล่ม

ออฟไลน์ synet2000

• ปี 1 เทอม 2
อยากได้เพิม่เติมครับ คือให้ CC เป็น hotspot แบบเต็มระบบเก็บ log ด้วยเล่นเกมได้ด้วยเพราะลูกค้ามีทั้งเล่นเกมละยก Notebook มาทำงาน เอาแบบพิมคูปองได้ด้วยยิ่งดีครับ  :shy:

อีกอัน ให้ CC รันโปรแกรม Cafesuite3.41fในเครื่องเดียวกันด้วยได้ไหมครับ ไม่อยากใช้หลายเครื่องอะ

sepriroth

1 เล่มคร๊าบผม ^^

ออฟไลน์ kirtza

สมาชิกใหม่ครับ จองด้วยเลยครับ 1 ชุด

ออฟไลน์ นิดนึง

• VIP Group
พี่บอมขอจองด้วย 1 ชุดนะค่ะ ^^   

pongnetza

ออฟไลน์ panumas2

• ลูกสาวป่ะป๋าเอง
รับ1เล่มด้วยคร๊าบบท่าน  :sleezy:

kenjinco

ผมจอง1 ที่ ด้วยนะคับแล้วรายละเอียดสั่งจองไงบอกด้วยนะคับ

theaud

จองด้วยคนครับ 
 ถ้าออกเมื่อไร mail บอกก้อดีครับ  [email protected]

ออฟไลน์ rusputin007

น่าอุดหนุนเหมือนกัครับคุณบอมแต่ช่วงนี้ยังไม่มีตังค์แต่คงจะทำออกมาขายเรื่อยๆๆใช่ไหมครับแล้วรายละเอียดการซื้อต้องทำไงครับโอนเงินเข้าบัญชีหรือว่าเก็บเงินพัศดุปลายทางครับช่วยอธิบายให้ละเอียดด้วยครับ ขอบคุณมาก :

ออฟไลน์ kitinan04

• กมฺมุนา วตฺตตี โลโก = สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม

ออฟไลน์ RuAmMiT

จอง ด้วยครับ ขายตอนใหนอะ งับ จอง ด้วยเด้อ  :erm:   :(

ออฟไลน์ Monster

ผมขอ 1 ที่คับ สำหรับความรู้ :vvv:

ออฟไลน์ wpphcr วัยรุ่นตอนปลายสายอาชีพ

• นักเรียนมัธยม
น่าสนใจครับ  :mad:

mozilla

ออกเมื่อไหร่ครับคุณบอม :hehe:

oOAcHwOo

หุหุ อยากได้เหมือนกันคับ แต่ไม่รุบอกช้าไปอะปล่าว  :laugh: :dang: :mad:

oOAcHwOo

พร้อมจะเสียเงิน สำหรับความรู้ท่วมหัว เสมอคับ  :hehe: :yes: :vvv:

toun

อยากได้เพิม่เติมครับ คือให้ CC เป็น hotspot แบบเต็มระบบเก็บ log ด้วยเล่นเกมได้ด้วยเพราะลูกค้ามีทั้งเล่นเกมละยก Notebook มาทำงาน เอาแบบพิมคูปองได้ด้วยยิ่งดีครับ  :shy:

อีกอัน ให้ CC รันโปรแกรม Cafesuite3.41fในเครื่องเดียวกันด้วยได้ไหมครับ ไม่อยากใช้หลายเครื่องอะ

ถ้าทำโดย VMWARE หรือ Vitual PC น่าจะทำได้ครับ

ออฟไลน์ room8

• **
 :P อุดหนุน แน่นอนครับ

charun

:love: :punch: เอาด้วยๆๆๆๆๆ

ohhyes

จองด้วยครับ แต่อยาก ได้เกี่ยวกับ  ..HotSpot Billing ด้วยครับ ตอนนี้กะลังมาแรง อยากปรับปรุงระบบ ใหม่

ออฟไลน์ soft6666

ผม ขอด้วยครับ 1 ชุด อยากเก่งมั่ง อายุยังน้อยต้องเร่งศึกษา อิอิ

GundamZero

ไปแล้วอย่าไปลับนะพี่นะ น้องๆเป็นกำลังใจให้ครับ แต่ก่อนอื่นของจองด้วยนะค้าบบ 1ชูดดดด :yes:

ออฟไลน์ Psychogunss

• **
ผมติดตามเว็ปพี่บอมมาปีกว่าแล้วครับ  :wow:  มีความเลื่อมใสในตัวพี่บอมอย่างมากมาย  :kiki:
อยากเก่งอย่างพี่บอมบ้างต้องเรียนสายไหนเหรอครับ   :what: ตอน ป.ตรี พี่บอมจบเอกไรอะ ส่วนผมกำลังจะจบม.6 นะครับ
ถามอาจาร์แนะแนวก็ไม่รู้เรื่องเลยอะ   :dizzy: พี่บอม และ พวกพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าผมจะต่อเอกอะไรดีครับ ที่เกี่ยวกับระบบเครือข่าย และ เซิฟเว่อร์ครับ  :mad:

ปีกว่าจากเว็ปนี้ผมได้ความรู้มากมาย ทั้งดูด ทั้งสูบ ติดงอมแงม   :bah: ได้เวลาตอบแทนแล้วครับ ถึงความรู้จะน้อย
แต่ก็ขอเก็บไว้ศึกษา 1 เล่ม คร้าบบบบบบบบบบบบบ :clap:

[email protected]

ออฟไลน์ o2mini111

หนึ่งชุดด้วยครับ พี่บอม สุดหล่อ ไปเป็นเด็กนอก อย่าลืมเด็กไทยนะครับ อิๆๆๆๆ :yes: :yes:

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
ผมติดตามเว็ปพี่บอมมาปีกว่าแล้วครับ  :wow:  มีความเลื่อมใสในตัวพี่บอมอย่างมากมาย  :kiki:
อยากเก่งอย่างพี่บอมบ้างต้องเรียนสายไหนเหรอครับ   :what: ตอน ป.ตรี พี่บอมจบเอกไรอะ ส่วนผมกำลังจะจบม.6 นะครับ
ถามอาจาร์แนะแนวก็ไม่รู้เรื่องเลยอะ   :dizzy: พี่บอม และ พวกพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าผมจะต่อเอกอะไรดีครับ ที่เกี่ยวกับระบบเครือข่าย และ เซิฟเว่อร์ครับ  :mad:

ปีกว่าจากเว็ปนี้ผมได้ความรู้มากมาย ทั้งดูด ทั้งสูบ ติดงอมแงม   :bah: ได้เวลาตอบแทนแล้วครับ ถึงความรู้จะน้อย
แต่ก็ขอเก็บไว้ศึกษา 1 เล่ม คร้าบบบบบบบบบบบบบ :clap:

[email protected]

พี่เเหรอหลายสำนัก ฮ่าๆ สมัยเรียนไม่ค่อยตั้งใจเรียน Abac , รังสิต โอ้ยสารพัด ตอนนี้จริงจบแค่ ปวส. ไฟฟ้าเองครับ แถมตกเลขอีกตะหาก บอกไปจะเชื่อไหมเนี่ย .เคล็ดลับไม่ยากเลยครับอยู่ที่ว่าคุณจะอดทนได้..และที่สำคัญมากที่สุดภาษาครับ English สำคัญมากๆ... :mad:แค่ใหนอย่างผมรียกกันภาษาชาวบ้านเลยก็เรียกได้ว่าบ้า..หนะหละครับประเภทพไม่ได้ไม่เลิก..ไม่จบไม่กลับ...ไม่เสร็จไม่นอน..ถึงแม้ร่างกายจะไม่ไหว..แต่ใจผมไม่เคยท้อครับ...แต่ไม่แนะนำให้เอาอย่างผมเพราะว่า...อายุคุณจะสั้นลงไปเยอะเลย  :teary:

ออฟไลน์ zeedup2005

• คนจะเก่ง ได้ ต้องมีอาจารย์ที่เก่งซะก่อน อิอิ
จอง 1ชุดครับ ของดีๆๆแบบนี้ต้องอุดหนุนแล้วครับ

ออฟไลน์ CaSaNoVa_JaY

• VIP Group
 :vvv: จองด้วย 1 เล่มสนับสนุนคนทำดี ความคิด สู้ๆ คุณบอม

ออฟไลน์ hynet

• **
จองด้วยคนครับ สั่งได้เลยไหมครับ ขอรายละเอียดด้วย  :mad:

ออฟไลน์ 747

:chuchu: ผมเอาด้วยครับ 1 ชุด555+            [email protected]   เมล์มาบอกด้วยครับ

dingding

:mad: :mad: :mad: :mad:   เอากะเค้าด้วยนะครับ 1 ชุด ว่าแต่จะรับจองตอนไหน ครับ

kwonthien

ถ้าอยากได้ หาซื้อได้ที่ไหนเนี้ยะ อยากให้พิมพ์ออกมาขายแบบ ตามร้านหนังสือ พิมพ์มาก ๆ ราคาจะได้ลดลงด้วย จะได้ขายมาก ๆ จะได้มีทุนเรียนต่อมาก ๆ  :pray: หรือ ว่าติดอะไรหรือครับ :clap: :clap:

ออฟไลน์ wasan

• สวัสดีจ้า
อุดหนุน แน่นอนครับ gเมีอไหร่จะเสร็จละครับ    :erm:

ออฟไลน์ noonoi23557

• คนไทยรักประเทศไทย
 ??? ขอจองด้วย 1 ชุดครับ  ???

เป็นกำลังใจให้เสร็จเร็วๆนะครับ

ส่งข่าวด้วยนะครับอุดหนุน   [email protected]

kasrv84685

สมาชิกน้องใหม่  รับผลงานแน่นอนครับ :-*
แต่ช่วงนี้สาย PPPo ทำไมมานหลุดบ่อยแบบนี้  :(  ตอนใช้Loadbalnce ไม่เห็นหลุดเลย :fever:
ถ้าไง รับไว้ 1 เล่ม sir YES SER!!! :smoke:

ออฟไลน์ lipinternet

• VIP Group
lipinternet จองด้วยครับ

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
    • HUT COMPUTER
ผมจอง 1 ที่นั่งนะครับ แบบไม่ต้องคิด ไม่ต้องปรึกษาแม่บ้านเลย  :chuchu:
 :aha: :aha: สิ่งดีๆอย่างนี้ ผมไม่ได้คิดถึงว่าแพงอะไรเลยครับ เพราะการศึกษาคือการลงทุน
ไม่แพงหรอกครับ

ออฟไลน์ wiwat

ขอสั่งจองด้วยครับ 1 ที่ครับผม

ออฟไลน์ sira

• **
สนใจครับอยากรู้ราคาด้วยครับ :aha:

losogame

สนใจจองด้วคนย :hehe:

ออฟไลน์ zebome

• ปัญหามีไว้แก้....ไม่ได้มีไว้ให้ทุกข์
สมทบทุนเรียน 1 เล่ม  :kiki:

ออฟไลน์ sabuyjijung

ราคา 3,xxx บาท ได้ขนาดนี้ :$$:

:dizzy:กับความรู้ที่ข้าพเจ้าไม่ค่อยจะมีอย่างนี้

จับไปครับ ของจอด้วย 1 ที่นะครับ :aha:

xsefiroth

ขอสนับสนุนทุนเรียนด้วยคนครับ

ว่าแต่ว่าสมาชิกVIPปกติเดิมนี่ก็จะไม่ต้องซื้อหรือครับ
เข้าไปโหลดได้เลยอย่างนั้นหรือ  ผมอ่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจ :ohoh:

ออฟไลน์ HiNet9

• **
หมดเขตมะไรครับ ต้องแอบเก็บตังก่อนครับ ก่อนที่ภรรยาจะหาเจอ  :erm:

ออฟไลน์ CYberZonE

• VIP Group
ขอสนับสนุนทุนเรียนด้วยคนครับ

ว่าแต่ว่าสมาชิกVIPปกติเดิมนี่ก็จะไม่ต้องซื้อหรือครับ
เข้าไปโหลดได้เลยอย่างนั้นหรือ  ผมอ่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจ :ohoh:

แยกเป็นคนละส่วนกันครับ ถ้าซื้อคู่มือ CC ชุดนี้ก็เข้าบอร์ดเฉพาะครับ Board Gold VIP MEMBERS

ออฟไลน์ manuel

มีมาเพียบเลยพี่บอม

ออฟไลน์ janasis

:what: ท่านอ.จ บอมพอจะบอกได้ไหมว่า
จะออกเมื่อไหร่ แล้วจะสั่งจอง+รับของยังไง
ใจมันร้อนนนงะ อยากลองทำดูอะคับ
ติดขัดจะได้ถามท่านได้ หุหุ 
รออีกนานไหมอ่า   :teary:
ตอบด่วน

ออฟไลน์ panumas2

• ลูกสาวป่ะป๋าเอง
ขอชุดนึงคร๊าบบ

ออฟไลน์ VIOS

• **
ขอรับไปเป็นเอกสารเพิ่มรอยหยักในสมอง 1 ชุดน่ะครับ :hehe:

ออฟไลน์ gamezone

• **
ขอจองด้วยครับ ขอเสริมนิดน่ะครับ อยากให้จัดทำเรื่อง iptables เข้าไปด้วยครับ เพราะถ้าจะยัดสคริปอย่างเดียวผมว่าง่ายไปแต่ไม่รู้ที่มาและหลักการคิดเพราะมันต้องใช้และต้องมีความรู้สำหรับนักวางระบบเซิฟเวอร์ แต่ผมว่าคุณบอมอาจมีวิธีที่ทำให้เข้าใจง่ายกว่าและสามารถแก้ปัญหาต่างๆๆในระบบของตนเองได้ จากที่เป็นสมาชิกเวปนี้ มานานเพราะถ้าจะศึกษาจากตำราทั่วไปจริงๆๆคงเข้าใจยาก แต่ถ้าเป็นหนังสือของคุณบอมผมมั่นใจว่าจะได้ ทิปดีๆๆและวิธีการที่เข้าใจง่ายขึ้น  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ cybercomnet

• ขอเป็นแค่น้ำครึ่งแก้วที่เติมเท่าไหร่ก็......ไม่เต็ม
ผมด้วยครับจองๆๆๆๆด้วยๆๆๆๆ :shout: :shout: :shout:

ออฟไลน์ Saladin

• **
น่าสนใจเป็นอย่างยิ่งครับ

charun

:shout:เข้ามาย้ำ :yes:ๆๆๆๆๆๆ เสร็จเมื่อไร ช่วยบอกละกัน พร้อมสั่งแล้วนะนี่ นายแน่มากๆๆๆๆๆเรย :mad: หนับนหนุนพวกเรา

• admin
กำลังจัดทำคำนำอยู่นะครับคุ่มือใกล้แล้วครับ เร็วๆนี้ :P

ออฟไลน์ bankxmen

คนทำไม่เป็นแบบผมก็ จะทำได้ใช่ไหมพี่ งั้นขอ หนับหนุนด้วยนะครับ :clap:

ออฟไลน์ Escudo

จอง 1 ที่ครับ
ขอเม้มเงินสัก 2 - 3 วันคั้บ :chuchu:

SuperHero1

เอ่อ :chuchu: ผมเพิ่งเปิดร้านเล็กๆ มีเนตสายเดียว  ไม่เป็นลีนุก ไม่รู้จะทำได้หรือปล่าว  :ohoh: แต่ยังไงก็ขอ จอง 1 ที่ละครับ
ถ้าออกเมือไหร่เมลติดต่อมาบอกด้วย ครับ [email protected] :yes: :love:

ออฟไลน์ racingboy

• **
 :sob: งานนี้มีการทุบกระปุกกันบ้าง ขอจอง1ที่ท่านบอม

apelido

เงินเราพร้อมแล้ว ครับท่าน
ของใกล้เสร็จยังครับ :dare: