เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณรู้สึกอย่างไรถ้า post แล้วไม่มีคนตอบคำถามหรือบอกวิธีแก้ไข  (อ่าน 2586 ครั้ง)

ออฟไลน์ ovannal

• นักเรียนมัธยม
หรือว่าเขาหวงวิชา หรือว่าคำถามซ้ำซ้อน (แต่บางทีรายละเอียดปลีกย่อยไม่เหมือนกัน) หรือว่าคำถามมันงี่เง่า หรือว่าคำถามบอกว่า จขกท.งี่เง่า หรือว่า ขี้เกียจตอบ เข้ามาหาความรู้(ดูดอย่างเดียว) หรือว่า ช่างเหอะ หรือว่าไม่มีอารมณ์ตอบ หรือว่า ?????
เจ้าของกระทู้บางทีก้อรอความหวังเหมือนกันนะครับ ผมว่าสมาชิกหายไปเยอะนะนี่เว็บเพื่อนบ้านก้อมีอีกหลายเว็บนะครับ
Signature cleanned by Admin

creaker

• บุคคลทั่วไป
อย่าไปซีเรียส ไม่มีคำตอบ เพราะเขาอาจไม่รู้ก็ได้
บางทีเขาอาจชอบดูดอย่างเดียว แล้วขอบคุณในใจก็ได้
คนเราไม่ค่อยเหมือนกันหรอก
อย่าไปเสียกำลังใจเลยครับ  ทำแล้วมีความสุขก็ทำไปเหอะ  :yes:
ว่าแล้วก็แอบแจกโปรดู network traffic เลือก nic ดูได้ freeware+portable
ใช้ได้เลยตัวนี้
เผื่อใครเข้ามาอ่านจะได้แอบสูบ :vvv:

pipatpol198

• บุคคลทั่วไป
หรือว่าเขาหวงวิชา หรือว่าคำถามซ้ำซ้อน (แต่บางทีรายละเอียดปลีกย่อยไม่เหมือนกัน) หรือว่าคำถามมันงี่เง่า หรือว่าคำถามบอกว่า จขกท.งี่เง่า หรือว่า ขี้เกียจตอบ เข้ามาหาความรู้(ดูดอย่างเดียว) หรือว่า ช่างเหอะ หรือว่าไม่มีอารมณ์ตอบ หรือว่า ?????
เจ้าของกระทู้บางทีก้อรอความหวังเหมือนกันนะครับ ผมว่าสมาชิกหายไปเยอะนะนี่เว็บเพื่อนบ้านก้อมีอีกหลายเว็บนะครับ

ประจำครับ ผมถามไม่เคยได้คำตอบ หรือว่าเค้ามากันเพียงแค่ดูด !!!!
คนไทยส่วนนึง หวงวิชาครับ พี่น้อง !!! :clap: :clap: :clap: :clap:

หอก หัก ออกไป ๆ ๆ ๆ :yes: :yes: :yes:

ออฟไลน์ artnid

เหมือนกันครับ อาจเป็นเพราะ สมาชิกเว็บนี้ ผู้รู้จริงๆ ไม่ค่อยมี มีแต่พวกดูดอย่างเดียว ประมาณเนี่ยแหละครับ

ถามไปไม่เคยได้คำตอบ จนต้องไปถามเว็บเพื่อนบ้าน ได้คำตอบรวดเร็วมากเลยครับ 5555+

ออฟไลน์ Extracafe

อย่า หวัง กับ คำ ตอบ มาก นัก ครับ เพราะ บาง ที ความ คิด คน ยอม มี ความ คิด ที่ ต่าง กัน ค้น หา ด้วย ตัว เอง ที่ ถึง ที่ สุด เสีย ก่อน ครับ แล้ว ความ หวัง จะ มา เอง ครับ :aha:

ออฟไลน์ NoNgNoK

บางครั้งอาจมีคำตอบอยู่แล้วลอง search หาดูก่อนครับ ถ้าไม่มีก็ค่อยถาม แต่บางครั้งถามไปไม่มีคนตอบบางทีก็รู้สึกน้อยใจครับ(มีแต่คนเข้ามาดูไม่มีคนตอบ  :gbye:)

ออฟไลน์ mrkai999

• สัมมนาทำ Server ! พี่น้องร้านเน็ต ร้านเกม ร้านคอม อยากทำเป็นลงทะเีบียนด่วน...
  • รุ่นTHE
    • mrkai999
www.google.co.th แล้วใส่สิ่งที่ค้นหา หรือ จะใส่ mrkai999 ดูได้ครับ

ดูแลหลายเวป ขออภัยที่อาจตอบไม่ทั่วถึง  :shout:
http://ossc.in.th/forum/index.php?topic=577.0

โครงการรักความเป็นไท ใช้ซอฟต์แวร์ถูกกฎหมาย ช่วยชาติประหยัด ช่วยลูกหลาน
http://www.facebook.com/groups/netcafefreedom/