เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

โพลล์

หาวิธีนี้ไดยังไง

เปลี่ยนภาพตอนล็อคหน้าจอ
4 (100%)
เปลี่ยนภาพตอนล็อกหน้าจอยังไง
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: หาวิธีการเปลี่ยนภาพตอนล็อคหน้าจอที่เครื่องลูกยังไงครับ handycafe  (อ่าน 4311 ครั้ง)

KuKaKZa

• บุคคลทั่วไป
 :what:   พอจะมีวิธีทำมั้ยครับ

ออฟไลน์ aofiizz

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ดูที่เครื่องแม่ option Banner อะไรซํกอย่างหรือป่าวครับ :umm: :ohoh:
Signature cleanned by Admin

KuKaKZa

• บุคคลทั่วไป
ผมใช้ตัวv.2.132 มันไม่มีคำว่าแบนเนอร์ที่ตัวเซอร์เวอร์ครับถามผู้รู้ครับใครพอมีวิธีบ้างครับอยากเปลี่ยนหน้าตาตอนล็อคหน้าจอครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ :wah: