เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับDeepFreeze ช่วยหน่อยค่ะ งงไปเลย  (อ่าน 2441 ครั้ง)

nadiayaa

• บุคคลทั่วไป
เกี่ยวกับDeepFreeze ช่วยหน่อยค่ะ งงไปเลย
« เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 03:21:44 pm »
คือว่า..วันนี้บางเครื่องก็ใส่พาสได้บางเครื่องก็ใส่ไม่ได้แต่กดหน้าจอให้ใส่พาสได้นะคะ
แต่พาสที่เราตั้งไว้เราใส่ไม่ได้มันไม่ปลดล็อกให้ ดูแลร้านเองปลดเป็นคนเดียวและไม่มีใครทราบรหัสแน่นอนค่ะ มันเกิดอะไรขึ้นค่ะใครทราบบอกทีค่ะ :wah: :wah:

ออฟไลน์ aofiizz

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
Re: เกี่ยวกับDeepFreeze ช่วยหน่อยค่ะ งงไปเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2008, 07:25:04 pm »
บอร์ดเป็น Chip Nforce หรือป่าวครับ
Signature cleanned by Admin