เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

โพลล์

สอบถามเรื่อง เด็กมีอายุต่ำกว่า 18 เข้ามาใช้บริการก่อน 14.00 นะครับ

-
0 (0%)
-
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง เด็กมีอายุต่ำกว่า 18 เข้ามาใช้บริการก่อน 14.00 นะครับ  (อ่าน 1695 ครั้ง)

makemoney909

• บุคคลทั่วไป
สอบถามนะครับ2 ข้อ
1. ถ้าเป็นเด็กเล็กที่เค้าหยุดแล้วมาเล่นที่ร้านเนี่ยเราจะมีความผิดไหมครับ
2.ถ้าเด็กเล็กๆอายุต่ำกว่า 18 ปีเข้ามาเป็นเพือนพี่เค้าเฉยๆ โดยไม่ใช้บริการจะผิดไหมครับ เพราะผมมีกล้องวงจรปิดอยู่สามารถตรวจสอบได้ครับ
3.ในเวลาปิดเทอมเนี่ย สามารถรับเด็กเข้ามาเล่นได้ก่อน14.00 ไหมครับ เพราะอ่านตาม กฏหมายแล้วเค้าไมได้ระบุว่าปิดเทอมสามานรถเข้ามาได้ มีแต่วันหยุดราชการนพครับ รบกวนผู้รู้ตอบทีนะครับ

ออฟไลน์ เจ้าของร้านทีโอเน็ต

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
  • ลูกค้าคือผู้มีพระคุณ
ในกรณีนี้นะครับ หากเด็กต่ำกว่า 18 ปี ทั้งชุดธรรมดาและเสื้อขาวนักเรียน หากมีผู้ปกครองมาด้วย ก็สามารถเข้าใช้บริการได้ โดยมีข้ออ้างว่า อยู่ในความดูแลของผู้ปกครองครับ นี่หละที่ร้านผมทำมาได้เกือบ 2 ปีแล้ว
Signature cleanned by Admin