เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมวิทยุสื่อสาร มาพูดคุยกันสดๆเรื่องร้านInternet ครับ  (อ่าน 6539 ครั้ง)

loempon

• บุคคลทั่วไป
 :punch: :wow: ผมมีโปรแกรมวิทยุสื่อสารมาฝากเพื่อนๆที่เปิดร้าน Internet และ Game Online ครับ คุยสนทนากันแบบสดๆ สามารถเชื่อมต่อเข้ากับวิทยุสื่อสารที่เป็นลิงค์ได้คุยได้ทั่วประเทศครับ หรือท่านใดมีวิทยุสื่อสารก็เข้ามาคุยโดยใช้วิทยุสื่อสารของท่านครับ ผมสร้างห้องไว้ให้แล้วครับสำหรับเพื่อนๆร้านเน็ตและเกมล์เผื่อไว้คุยกัน ประสานงานกัน ประชุมกัน ให้ข้อคิดและแสดงความเห็นแบบปากต่อปากคำต่อคำครับ เพียงท่านโหลดโปรแกรมตามลิงค์ครับ  http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=35CBB84F90C[LD9183IWTSUP4MV4RR     ใช้งานง่ายครับ เมนูไทยทั้งนั้นครับ เวลาเข้าเลือกเซอร์เวอร์ eqso.thaieqso.com - Thainet (ตรงเลือกเซอร์เวอร์ครับ) แล้วใส่ชื่อผู้ใช้ ส่วนรายละเอียดผู้ใช้ใส่เลยก็ได้หรือใส่หลัง Connect ก็ได้ครับ แล้วก็คลิกที่ เชื่อมต่อครับ  แล้วเข้ามาคุยกันที่ห้อง Thainet นะครับซึ่งมีอยู่แล้วครับห้องนี้ทำไว้สำหรับเพื่อนๆร้าน Internet ครับ สิ่งที่ต้องมี 1.Speaker  2.Microphone ครับ เวลาพูดคลิกที่กดเพื่อพูดค้างจนกว่าพูดจบแล้วค่อยปล่อยครับ หรือกด SpacBar ที่คีย์บอร์ดค้างก็ได้ครับแล้วปล่อย เหมือนพูดในวิทยุสื่อสารแหละครับ หวังว่าทุกท่านคงเข้ามาคุยและประชุมกันถามไถ่ที่นี่นะครับ ขอบคุณครับ

loempon

Copy ลิงค์ให้สุดถึง V4RR ครับถึงจะโหลดได้

loempon

คลาย Zip ใช้ได้เลยครับ แต่ต้องต่อง เน็ต ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ nongmy

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
    • ¢éÍÁÙŨѧËÇÑ´ÅÓ¾Ù¹ ËÒ§Ò¹ ¹Ô¤ÁÅÓ¾Ù¹
น่าสนใจ

:mad:
Signature cleanned by Admin

daung

ออฟไลน์ natnaul

• นักเรียนมัธยม

ออฟไลน์ DragonRadio

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
    • DragonRadio
ใช้ดีตัวนี้ ใช้กะ CB 245

ออฟไลน์ Chinosuke

• นักเรียนประถม
ขอบคุณมากครับ ยังไงเจอกันที่ 144.950 Mhz นะครับ :ieie:

tattoo

:gum: ลองๆๆ