เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีด้วยกับ ลูกศิษย์ก้นกุฏิ..104 เล่มแรกของโลก( ความจริงและอินเตอร์เนต)  (อ่าน 47579 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
ใหนๆเปิดรับ...ลูกศิษย์ ก้นกุฏิ ทั้งที....เป็นไงครับคงทราบแล้วใช่ไหมครับว่านี่แค่สอบเข้า.. Special Edtion .. ยังรับประกันความโหด มันส์ ฮา..ขนาดนี้  :blabla:

อาตี๋ ทั้งหลาย.ฮ่อๆ กากี่นั้ง น่อ...!!ดีใจด้วยครับ...ยินดีด้วย

คราวนี้ ที่เหลือคือไม่ใช่ Special Edtion ... กับไช่ Special ต่างกันยังไง

ส่วนอีกคราวก็คือใครที่จะมารับหนังสือ..อย่าพึ่งมานะครับเนื่องจากผมพึ่งเดินไปที่โรงพิมพ์มา ( อยู่ใกล้บ้าน ) คนเข้าเล่มดันกลับบ้านไปก่อนเสียอีก ( พอดีว่า MR.X เป็นคนเขียนหนังสือเล่มนึ้...โดยที่ไม่ได้เข้ามาดูในเวปก่อน..ซึ่งตอนไปพิมพ์..ผมก็เดินไปด้วยหนะหละครับแต่ ...MR.X ไม่ทราบ..และผมเองก็ไม่ทราบ..ว่า..ทำไม,,ไม่บอก Goo ก่อน Wa ว่าคนเข้าเล่ม..กลับบ้านไปก่อน !!!

สรุปก็คือ........เย็นๆของวันพรุ่งนี้ได้รับหนังสือแน่นอนสำหรับคนที่มารับด้วยตัวเองช่วงสายๆเย็นๆ 19/09/2008 แล้วไม่ต้องโห่ นะครับ

เพราะว่า เล่มต่อไป..The MaMoy Vol.2 Wi-Fi , HotSpot , Billing ไม่มี Special  :umm: เอหรือมีดีหว่าอิอิ อีกแล้ว :sleezy:  :$$: :urr: :aha:

:smoke: สำหรับค่าเล่าเรียน....
...จะว่าแพงก็ยินดีนะครับ ..บาทเดียวก็ห้ามต่อ..และจะยิ่งแพงแบบ Special เลยซึ่งจะขึ้นราคา.ในวันที่ 21/09/2008 ขึ้นแบบ 1เท่าตัว..ขายไม่ได้ก็ไม่เป็นไร...ยินดี...และพร้อมวัดระดับอีคิวต่ำๆแบบพวกผม..!!!

แต่เดี๋ยวก่อน  ๛sc And TrueFaster Direct

[wma=255,120]http://www.siamcafe.net/image/music/Happynewyear/joeygaginung.mp3[/wma]
เพียงแต่คุณ สั่งซื้อในรุปแบบ ดิจิตอล ..และทำถูกต้องตามกฏ..
ใครที่น่ารักเชื่อฟัง.......โอนเงินมาตรงชื่อ..และรอ ยืนยัน..( น่ารักมาก...ทำตามกฎ..และมีหลัก,ฐานการยืนยัน...ทาง Digital ยินดีให้ราคาเท่าลูกศิษย์รุ่นแรกๆ)

ดีใจด้วยนะครับ..เพราะว่าผมก็เหมือนจะยัดเยียดหรือให้โอนเงิน :$$:มาก่อน นี่ไงครับ บางอ้อยัง :blaa:  คิคิว่าทำไม 50 บาทก็ไม่ไดต้องโอนต้องจ่าย ... :laugh:  :P

คุณลูกศิษย์..รุ่นแรก.ที่เตรียมตัวเตรียมใจมารับ..หนังสือก็..อย่าพึ่งมาและอย่าโห่...ใครข้องใจจะมาดูต้นฉบับ ..( แม้แต่ต้นฉบับ ก็ยังไม่ได้เย็บเล่มจริงๆ เดี๋ยวจะหาว่าผมแอ้บแบ้วไม่ได้นะเออ..) หรือตื่นเต้นจัดอยากมาชมจริงๆ..( แค่ชมนะครับ )คราวนี้ก็ไม่ต้องใช้บุคลากรเยอะๆแล้วฮ่าๆ ผมเช็คเมลเองก็ได้คิคิ..
.

.เนื่องจากว่า...คุณ มณสิชา.... ฝ่ายขายและการตลาด เฉพาะกิจ ยังไม่ว่างมา Update List รายชื่อให้นะครับ...แต่คาดว่า..คนคงน้อยลงกว่าวันแรกๆ ผมลมจะจับจริงๆ MR.X ก็เข้าไปนอนโรงบาลเลย....

เล่นเอาพวกผมต้องเข้าโรงบาล.... :fever:  :fever:

Special Edtion จริงๆ :shy:  :urr:

ยินดีต้อนรับครับทุกๆคน.....บทเรียนในตำรา..ยังไม่เสร็จนะครับ...รอก่อนคนเข้าเล่มไม่มา...ใครไม่อ่านหรือโอนมาแล้ว...เกิดเปลี่ยนใจอยากได้เงินคืน....ทั้งๆที่ยังไม่เห็นหนังสือ....

รบกวนติดต่อกลับเบอร์มือถือผม..เพื่อรับเงิน..คืนได้ตลอด 24 Hr หรือ SMS บอกเบอร์กลับมา...ผมยินดีคืนเงิน ให้...และผ่าน อินเตอร์เนต...

หายบางอ้อแล้วนะครับว่าทำไม 50 บาทผมก็ไม่ลด..
ทำไมรถเครื่องพังๆยังต้องฝืนขับ

รู้หรือยังว่าทำไมต้องให้มืออาชีพ...ทุกแขนงเข้ามาช่วย..Special Thanks For my Car ช่างชู..ขอบคุณครับพี่ที่ทนอุตสาห์ อดหลับอดนอน...ให้ผมได้ทำตามคำพูดจริงๆถึงแม้จะแค่วันเดียว..ผมก็ต้อง..ทำให้ได้.....และก็ทำจริงๆไม่ได้ทำเล่นๆ ขนาดรถผมเครื่องพังๆตอนนี้ยังจอดอยู่หน้าบ้านเลย..ผมยังต้องเอามันมาขับก่อนจริงๆ...

....เพราะว่าคนอย่างผมไม่เคยเอาเรื่องงานมาล้อเล่นแน่ๆ...!!! รวมถึง MR.X ด้วยเช่นกัน

Special Thanks : http://www.allmassdesign.com/

ขอบคุณครับสำหรับ ปกสวยๆ ..เสื้อแบบสวย.. :pray:

ถ้าพวกผมไม่มีเทพเจ้าแห่งการออกแบบมาช่วยทำก็คงงานเข้าแน่นอน

ขอบขอคุณ :pray: ออแกไนซ์มืออาชีพ...สำหรับการติดต่อลูกค้า..การ e-mail ไปยืนยัน..และแก้ปัญหาเรื่องบุคคล...แบบมืออาขีพ..

Thanks You Sir ....My Mum.คุณ มณสิชา.... ฝ่ายขายและการตลาด เฉพาะกิจ (แทนพวกเรา เจ้าของ 2 สำนัก... ๛sc TrueFaster )
[/color]

OK เรียบร้อยครับสำหรับ Special Edtion ...ของจริง

ขอบคุณมากครับ....ฮี่ๆ..จะได้เลิกงานเข้าซะที.....ปวดกระโหลก...สุดๆ....ต้องมายืนยัน.!!!!!! ...บ่อยๆ..

แต่ก็ไม่ได้โกหกเพราะใครที่ได้เห็นตำราของจริง..มาดูก่อนได้...ว่า.......ขนาดใหน...

ผมจึงล้อเล่นไม่ได้....สำหรับเรื่องงาน..ยิ่งเป็นงานของผม....ยังต้องมีมืออาชีพมาช่วยถึงได้ปกสวยๆ.....ได้แบบนี้ไงครับจะได้ดูมีค่าหน่อย...หรือดูดีหนะหละ... :smoke:

อ้างอิงจาก Rep นี้ลงไปเรื่อยๆ

และทีสำคัญช่วยด้วยใจ....ล้วนไม่คิดเงินซักบาท..

http://www.siamcafe.net/board/index.php/topic,21587.msg148896.html#msg148896

clack

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ SayHi.Net กาญจนบุรี

• ร้อยทัพหมื่นอาชา มิอาจต้านเชิงยุทธ
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
มันจะทำให้สมาชิกใหม่ที่จะซื้อ งง กับ ราคา เอาได้นะครับท่าน :dizzy: :dizzy:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ artnid

• นักเรียนมัธยม
ยิ่งอ่านยิ่ง งง กับราคา สรุป ไม่ใช่ 3,999 แล้วใช่มั้ยครับเนี่ย

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
ยิ่งอ่านยิ่ง งง กับราคา สรุป ไม่ใช่ 3,999 แล้วใช่มั้ยครับเนี่ย

ถ้างี้งง....สงสัยเจอ คัมภีร์พวกผมเข้าไปที เจอแค่ความหนาของหนังสือ..สงสัยมีถอย...
   ใครที่ได้ตำราไปแล้วหรือแค่เห็น....ไม่พอใจยินดีคืนเงินครับ !!!   

สำหรับใครที่โทรหาผม..วันนี้เลย..หลังจากปรับราคา..ลังเลกันดีนักหึๆๆเจอผมเล่นบทอาจารย์ โคดโหด..ยิ่งแก่ยิงโหดเป็นพิเศษ ( ดัดยากดีนัก :slap: :slap: :ieie: )โหด.พร้อมเพิ่มราคาหนังสือ..โดยไม่สนยอดขายใดๆทั้งสิ้น..และยินดีคืนเงินกรณีไม่พอใจ..ได้ตลอด 24 Hr ทางโทรศัพย์มือถือด้วยครับได้ตลอดเลยเปิดตลอด..ไม่เคยปิด..
เดี๋ยวมีคนตอบแทนผมเอง..อะคุณลูกศิษย์ทั้งหลาย..ตอบแทน..ผมทีผมจะไปพักผ่อน...ท่องโลกแห่งความจริงแทนแล้ว.พรุ่งนี้เย็นๆเจอกัน..และอย่าโทรถาม..รอดูเอาประกาศด้วยภาพถ่ายจริง.."บนโลก Digital เท่านั้น !!!"

• admin
มันจะทำให้สมาชิกใหม่ที่จะซื้อ งง กับ ราคา เอาได้นะครับท่าน :dizzy: :dizzy:

ดีครับทีใครทีมันแล้วทีพวกผมหละไม่ GooGle ก็ Goo เอง ..รับประกันว่า..แค่เห็นหนังสือ..รับรอง..ว่ามีอ้วกแน่ ( ด้วยความหนา 2 ร้อยกว่า..หน้า..เนื้อล้วนไม่มีน้ำ..)

หากคิดว่าไร้สาระกรุณารีบปิดเวปบราวเซอร์ ทิ้ง ณ But Now ดีผมจะได้พัก :hehe:

kenjinco

NO1. รายงานตัวครับผมอ.บอม
ใครที่ได้ตำราไปแล้วหรือแค่เห็น....ไม่พอใจยินดีคืนเงินครับ !!!   

โหขนาดนี้เลยหรอ คิดว่าคงไม่มีใครคืนหรอก ถ้าคืนเสียดายแย่ผมคนหนึ่งไม่คืนแน่
ตอนนี้ได้แต่รอ ร้อ รอ เมื่อไรจะส่งมาถึงมือหนอ อยากอ่านเต็มแก่แล้ว  :teary:

• admin

โหขนาดนี้เลยหรอ คิดว่าคงไม่มีใครคืนหรอก ถ้าคืนเสียดายแย่ผมคนหนึ่งไม่คืนแน่
ตอนนี้ได้แต่รอ ร้อ รอ เมื่อไรจะส่งมาถึงมือหนอ อยากอ่านเต็มแก่แล้ว  :teary:

บอกหมายเลข  "1 "ครับผม ปฏิบัติตาม ณ But Now !!  :dare:

นี่แค่สอบเข้า..!!! และวัดใจ :-* โรงเรียนอ.โหดแบบ Digital .  :pray: ใครไม่พอใจหรือคิดว่าไร้สาระ  :blaa: Moy ชัวร์ๆ รวมถึงเอาไปแล้วอ่านไม่รู้เรื่องยากส์เกินเข้าใจ...

ยินดีเพิ่มขึ้นไปอัก..ให้คืนเงินได้ทุกกรณีโดยไม่มีวันหมดอายุคืนเงิน..ครับ

neanjing

NO.2 รายงานตัวครับอ.บอม
รายงานตัวคับ   ลูกศิษย์ก้นกุฏิ   neanjing คับ

หนังสือพี่ บอม ผมจะอ่านทุกตัวอักษร อ่านทุกหน้า  พออ่านจนก็อ่านใหม่  อ่านมันให้บ้าไปเลย ก๊า~~~~~~~บ

:sleezy:  :sleezy:

ลองอ่านดูตัวอย่างแล้ว  สุดยอดจะเข้าใจเลย  เหมือนอ่านการ์ตูนยังไงยังงั้นเลย     :ieie: :ieie:

• admin
รายงานตัวคับ   ลูกศิษย์ก้นกุฏิ   neanjing คับ

หนังสือพี่ บอม ผมจะอ่านทุกตัวอักษร อ่านทุกหน้า  พออ่านจนก็อ่านใหม่  อ่านมันให้บ้าไปเลย ก๊า~~~~~~~บ

:sleezy:  :sleezy:

ลองอ่านดูตัวอย่างแล้ว  สุดยอดจะเข้าใจเลย  เหมือนอ่านการ์ตูนยังไงยังงั้นเลย     :ieie: :ieie:

"NO2" ครับผมอ.บอม..

ดีครับคราวนี้ถึงคราวคนบ้า..เล่นคนไม่บ้า..ผมจะเอาให้บ้า..ไปเลยรับรอง!!! :dare: :dare:
พิมพ์แบบนี้คนต่อๆไปก็ไปก็  No.3 , No.4 ไล่ไปให้ครบ 57 สำหรับตอนนี้ที่นับจากหลักฐานทาง DigiTal !!!)

( หาก Post ตัวเลขผิด ไล่ออก !!และมารับเงินคุณคืนไป หนังสือของผมไม่มีค่าพอสำหรับคุณ )

หากคิดว่าไร้สาระแน่ๆ ต๊องหรือเปล่า

กด1.กด.081-2433400 เพื่อ..รีบเงินของคุณคืนไป ณ บัด Now !!!

กด2. โทร 02-900-9000 Call Center บริษัท True Digital เพื่อ .. :yes:

กด3. ประพฎติและปฏบัติตาม..ณ บัด Now !!.

neanjing

NO.3 ครับอ.บอม

But  Now  !!!! But  Now !!!!!

ตามกระแสด้วยคับ                

• admin
But  Now  !!!! But  Now !!!!!

ตามกระแสด้วยคับ                

No3 ครับผมอ.บอม << กรุณาพิพม์กันเอาเองเน้อ ผมจะไป Sleep แล้วนอนไม่หลับกลัวนักเรียนไม่เข้าใจ..จนกว่าจะได้เห็นก่อน...ว่าเข้าใจความหมายแล้ว...
ก็แค่การกำหนดอันดับของ Serial No. แบบเก้าอี้ดนตรี ไง.." ณ บัด Now!!! "

( อยากได้..ดาวสีทองเอา id ใหม่นะครับ ส่ง PM มา )

viboonsak

NO.4 ป่าวหว่า  :what:

• admin
NO.4 ป่าวหว่า  :what:

No.4 ครับคุณต้น..เป็นลูกศิยย์ก้นกุฏิ..ให้ใช้ ID ใหม่ สมัครใหม่นะครับ แล้ว PM มา ณ บัด Now !!!

ออฟไลน์ iceworld

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ

• admin
NO.5 ครับผม  :ieie:

ยอดเยี่ยม..ครับ...ผมติดดาวให้แล้วและก็จะไป   :zzz: :zzz: :zzz: :zzz:

เจอกันพรุ่งนี้เย็นๆครับรอฟังประกาศ..ทาง PM

ออฟไลน์ warmupz

• ปี 1 เทอม 2
NO.6 ครับ มาหลังแต่ขอแซงก่อนดีกว่า
เด๋วจะพลาดอีก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ปวดจิต ๆ ๆ ๆ  :vvv: :vvv: :vvv: :vvv:

ออฟไลน์ DMX

ออฟไลน์ dackula

No.8   รายงานตัวครับ

ออฟไลน์ pok123

:vvv: no.9 เพิ่งตื่นมาราบงานคัวครับ

ออฟไลน์ taddy

NO.10  รายงานตัว ครับ  :pray:

ออฟไลน์ Mnet

No11 รายงานตัวครับ

:vvv: no.9 เพิ่งตื่นมาราบงานคัวครับ

NO

NO.9  ครับ  เดี๋ยวจะพลาดเอาครับ ตัวใหญ่ต้องเป็นตัวใหญ่ ตัวเล็กต้องเป็นตัวเล็ก แบบ Linux เดี๋ยวคำสั่งผิด อาจารย์ Bom ช่วงนี้เข้มมากกกกกกกกกกกกกกกก ครับ :yes:

innocenze

No.12  ตื่นมาเพื่อรายงานตัวครับ  ไม่ได้เข้าเวปวันเดียว มีกิจกรรมเพียบเลย   ???  ตื่นมาก็มานั่งเฝ้าเวปตกใจหมดเเลย  วันนี้ตอนเย็นเจอกันครับพี่บอม  เดี๋ยวผมจะเฝ้ารอหน้าเวป  แต่ผมก็ยังงง ๆ อยู่ว่า  ตกลง เนี่ย  ราคายังเป็น 3,999 อยู่รึเปล่าคับสำหรับคนที่โอนไปก่อนแล้ว   :pray:  เพราะประมาณว่าผมอ่านแล้วงง  เพราะมันมีหลายกระทู้อะครับ  ยิ่งภาษาไทยได้เกรดงาม ๆ อยู่  :ieie:  รบกวนตอบกระผมด้วยนะขอรับ   วันนี้จะไปบุกร้านพี่บอมเป็นวันที่  3  ละ  ว่าแต่ เอ หรือว่าจะไปนั่งเฝ้าร้านพี่บอมเลยดีหว่า  :laugh:   ยังไงวันนี้ผมจะไปละสายตาไปจากเวปครับ เฝ้ามันอยู่อย่างนี้แหละ  ขอบคุณสำหรับความรู้ดี ๆ ที่เคยมอบให้แต่ชาว siamcafe ด้วยใจเสมอมา  เมื่อหนังสือเล่มหน้าออก ผมจะติดตามครับ   :yes:

ออฟไลน์ cefiros

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
No.13 Lucky Number ครับ 55+ :ieie:  อ. bom เย็นนี้จะเข้าไปรับเคล็ดวิชาที่ร้านครับผม.. :vvv:

ออฟไลน์ hardwingx

No. 14 มาครับ อ.บอม

ออฟไลน์ isra

No. 15 คับผม  :mad: :mad:  รายงานตัวกั๊บป๋ม

ออฟไลน์ noonoi23557

• คนไทยรักประเทศไทย
No. 16 ครับผม อ.บอม มารายงานตัวครับ

ดีใจมากๆ  ที่ได้เป็นศิษย์ก้นกุฏิ

แสดงความเคารพ และนับถือ

ออฟไลน์ firstgames02

• โซดา..ม่าย..ต้อง..เพ่...
ผมก็ศิษย์ก้นกุฏิ แต่ไม่รู้ลำดับที่เท่าไหร่เค้าดูกันตรงไหนหวา :ohoh:                  เอาเป็นว่าNO.17 ต่อเลยละกัน
รายงานตัวครับผม :erm: :shout:

ออฟไลน์ apple123

• admin
ฮ่อๆลีมักๆๆ อาตี๋ :clap: :clap: ยังรายงานตัวกันไม่ครบเลย หนังสือราประกาศเวลาที่แน่นอนอีกทีพร้อมกับหลักฐานภาพถ่ายของจริงซึ่งจะเอารถ ..ไปขนมาให้..แล้วจะประกาศอีกทีตอน 17.00 เน้อ

ออฟไลน์ kirtza

No. 19    มารายงานตัวครับ   :-*

ได้เป็น ศิษย์ก้นกุฏิ ดาวห้าดวงสีทอง ๆ แย้ว โย่ว ๆ เท่ห์เจง ๆ เย้ยคับ  :-* :-*

• admin
ได้เป็น ศิษย์ก้นกุฏิ ดาวห้าดวงสีทอง ๆ แย้ว โย่ว ๆ เท่ห์เจง ๆ เย้ยคับ  :-* :-*

NO. เท่าไหร่ เขียนด้วยไม่งั้นสวมบทโหดนะ :dare:  :ieie:

ออฟไลน์ solossak

• มือใหม่
  • *
No.20 รายงานตัวครับ  :laugh:

ออฟไลน์ truelife

• NO.21
เข้ามายืนยันตามคำสั่งครับ  :vvv:

No.21

แต่ได้พ่วงท้ายด้วยคำว่า ศิษย์ก้นกุฏิ นี่รู้สึกดีมากๆเลยครับ :love:

skung22

No 19 ละกันครับ ให้คนที่ไม่ใช่เป็น 18 ผมขอ 19 สวย

[NO. เท่าไหร่ เขียนด้วยไม่งั้นสวมบทโหดนะ :dare:  :ieie:

กำ อาจารย์มา ลืมทำตามกฎ
(red บน No. 15)
red นี้ No. 22  คับอาจารย์   :urr: :urr:

skung22

No 21 รายงานช้าไปนิดครับโทษทีที่บอก 19 ผิดครับ

ออฟไลน์ topkomsun

• เงินก็ต้องการเพื่อน
No. 22   มารายงานตัวครับ   

skung22

No 23 ละกันครับ มีคนโพสไวกว่าทุกที

No. 24    มารายงานตัวครับ   แล้วกัน22มีคนเอาแล้ว

ออฟไลน์ suri

• บุญคุณต้องทดแทน มีแค้นต้องชำระ
No.25 มารายงานตัวแล้ว ครับ  :shout:

ออฟไลน์ cybercomnet

• ขอเป็นแค่น้ำครึ่งแก้วที่เติมเท่าไหร่ก็......ไม่เต็ม
NO.26 ลูกอีสานขอรายงานโต๋ครับท่าน พระอาจารย์  BOM   :ieie: :ieie: :ieie:
รอหนังสืออย่างใจจดใจจ่อ :kiki: :kiki:

ออฟไลน์ -=BeNtO=-

• 2R Group
    • àÎéÂæ ÍÂèÒ¤ÅÔ꡹Ð
No. 27   ค้าบ

ชื่อ น้องหยก

โสด น่ารัก อิอิ

จีบได้ ไม่ห่วงตัว

5 5 5

• admin
No 19 ละกันครับ ให้คนที่ไม่ใช่เป็น 18 ผมขอ 19 สวย

เพื่อนว่าไงให้ผมไล่ออกหรือ ตักเตือนผมขอลดดาว ลงไป 1ดวงเพื่อทำโทษ แล้วกัน ปลาเน่าตัวเดียวจะพาตายกันไปทั้งฝูง load balance ไม่มีวันทำงานกันพร้อมเพียงแน่นอน

คาดโทษลด 1 ดวงทุกคน  :hehe: นี่เป็นการเริ่มต้น เพราะถ้าให้ผมมองการณ์ไกล หากคุณยังไม่ตั้งใจที่จะทำมัน ด้วยความเต็มใจ สงสัยมีหวัง.....อนาคต คุณจะเหนื่อยเหมือนผม..ผมหวังดีนะครับทั่พูดไป....ส่วน.....พิจารณ์ ให้ประชามติ เพราะยังมีคนโทรมาสอบถามผมว่าเมื่อไหร่จะได้รับหนังสืออีกแล้ว เมื่อซักครู่นี้ พอดีโอนเงินผ่านมาทาง MR.X และก็เป็น FAX มาอีก ..เฮ้อ..เหนื่อยใจจริงๆ ...จะเอาหลักฐานทาง Digital จากใหนหละ ..นี่ไงเริ่มมองเห็น..ความหมายยังครับว่ามันสำคัญตรงใหนนี่ไม่ใช่คู่มือการปรุงอาหารนะครับ !!![/s]

• admin
[NO. เท่าไหร่ เขียนด้วยไม่งั้นสวมบทโหดนะ :dare:  :ieie:

กำ อาจารย์มา ลืมทำตามกฎ
(red บน No. 15)
red นี้ No. 22  คับอาจารย์   :urr: :urr:

พวกคุณ 2 คนจะไม่มีวันอ่านหนังสือผมรู่เรื่องแน่นอน,,เพราะไม่ตั้งใจอ่าน...กรุณา ปฏิบัติตามกฏด้วยที่นี่ผมใหญ่สุด...ไม่พอใจ

กด . 081-2433400 ติดต่อรับเงินคุณคืนไป  :giveup:
กด . ( อะไรก็กดไปเหอะ )  :ohoh:สำนึกผิดและขอโทษเพิ่อนๆ ทั้งกลุ่ม คุณ 2 คนจะทำให้เพิ้อนๆไขว้เข ลำพัง อ่านลายพิพม์ภาษาไทยของผม ก็งงจะตายอยู่แล้ว  :laugh: :laugh:

No. 28  ขออภัยท่านสมาชิกทุกท่านด้วยคับ ที่ทำให้ทุกคนพลอยเดือนร้อนไปด้วย

ออฟไลน์ redtower

No.29 ครับ  เลขสวยดี อิอิ

ออฟไลน์ kakalot10

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
No.30  รายงานตัวคร้าบ  จารย์ดุจิงๆ

• ร้อยทัพหมื่นอาชา มิอาจต้านเชิงยุทธ
ลูกศิษย์ก้นกุฏิ ท่านใดว่าง ช่วยชี้แจงเรื่องสั่งซื้อให้ให้ผมทีผมกลัวทำผิดกฏ กลัวจะไม่ได้ บรรลุถึงขั้นเทพ อย่างท่านๆทั้งหลาย
ตอนนี้ต้องสั่งซื้อเท่าไรครับ
โอนเงินแล้ว ยืนยันการสั่งซื้ออย่างไร
และต้องทำอะไรเพิ่มอีก แนะนำผมหน่อยนะครับผมกลัวสั่งซื้อไม่ทัน

ปล. จะบรรลุขั้นเทพ ได้ใหมเนี้ยเรา

No. 28  ขออภัยท่านสมาชิกทุกท่านด้วยคับ ที่ทำให้ทุกคนพลอยเดือนร้อนไปด้วย

ไม่เป็นไรครับ ยังงัยก็ Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิด้วยกันครับ สมานฉันท์กันเถิดเจ้าเราจะบิน (ไปเป็นเทพด้วยกันนะครับ)  :pray: :pray: :pray:

ออฟไลน์ Alexiart

No.31 ครับ ได้เป็นก้นกุฏิสด ๆร้อน ๆ รายงานตัวครับ  :vvv:

• admin
ไม่เป็นไรครับ ยังงัยก็ Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิด้วยกันครับ สมานฉันท์กันเถิดเจ้าเราจะบิน (ไปเป็นเทพด้วยกันนะครับ)  :pray: :pray: :pray:

:mad: ยอดเยี่ยม !!! นี่แสดงให้เห็นถึงความ สมานท์ฉัน ก่อให้เกิดความ สามัคคี กันอย่างพร้อมเพียงกัน ... :clap: :clap:  คราวหน้าจะไม่ใจดีแบบนี้แล้วนะครับ นี่แค่การเตือน..อีกเดี๋ยวซักพัก..พึ่งวางสายไป MR.X กำลังเดินทางมาที่บ้านผม..เพื่อไปรับหนังสือด้วยกัน 2 คน ซึงอยู่ค่อนข้างไกล ..มากๆ เดิน ประมาณ ไม่เกิน 50 วินาทีก็ถึง ตรงข้ามบ้านนี่หละ :ieie:  ผมคืนดาวให้ทุกคน..กลับแล้วกันนะครับแล้วรักษามันไว้..ให้ดี...หากเกิดความสามัคคีกันเป็นหมู่คณะจะทำให้เกิดพลังอันยิ่งใหญ่ ....มากๆ..ก็ตอนที่ผมกับเอ็กส์มารวมพลังกันให้ทุกๆคน หนังสือเล่มนี้..เอ็กส์คงเขียนไม่ได้แน่ถ้าไม่มีผม..ผมก็ทำไม่ได้เพราะไม่มี เอ็กส์ ทุกอย่างจะต้องแฟร์ ๆ และก็สามัคคีกัน...ทุกอย่างตรวจสอบได้ ผ่านทางระบบ Digital !!!!!

เพราะบางคนยังไม่ทราบว่า ไอ้เจ้า Clarkconnnect มันคืออะไร CC4.3 เป็นไง...!!

ส่วนหากพบว่า..ทำงานกันได้เป็น Tag Team เมื่อไหร่มีรางวัลเพิ่มเป็นดาว ให้ทีละ 1 ขั้นก็แล้วกัน...แต่หากว่าเกิดผมพิมพ์ ..อะไรตกหล่นและส่งผลร้ายแรง ..ให้โต้ตอบผมด้วย..ผมจะได้ลด ดาว ( บ้าพลัง ) ลงตาม..เพราะไม่เอาอีกแล้ว ไม่ได้ไม่เลิกเนี่ย ..สู้สามัคคีกันแล้วสอบถามความคิดเห็นกันแบบเพื่อนถามเพื่อน น้องถามพี่ พี่ถาม เพื่อนพี่ .อะไรแบบนี้ครับ ไปหละรอชมกองหนังสื่อ..ส่วน CD ผมต้อง Write ขนาดต่ำสุด 4 X แต่ทุก CD ได้ทำ ปกเอาไว้ให้แล้วสวยงามถ้าไงรอเอาไปพร้อม CD ก็แล้วกันเพราะว่ามันต้องใช้ควบคู่ไปกับหนังสือเล่มนี้ เป็น Script ต่างๆ ทุกๆอย่าง..และก็สร้างขึ้นมาจาก พวกเราทั้งหมดโดยไม่ได้ copy ใครมาเลย.....สร้างดัวยความยากลำบาก อุตสาหะ เพียรพยามยามและค่อยๆบรรจง..เพื่อไม่ให้หนังสือต้องมีคำผิด..ตรวจทานแล้วตรวจทานอีก ตีลังกา 3 ตลบ ตรวจ..เล่นซะจน MR.Xซึ่งปกติก็ไม่ค่อยแข็งแรงอยู่แล้ว ..ต้องมาประสพกับ พายุ โทรสับจาก คุณ โทรจั้งโทรจัง ๆๆๆๆ ..แล้วจะเอาเวลาที่ใหนไปเข้าโรงบาล.เพื่อรักษาอาการ น้ำในหูไม่เท่ากัน ...ผมไม่รู้หรอกว่ามันอาการเป็นไรแต่จากสีหน้าไม่สู้ดีแน่ๆ ... :bah: :fever:

อยากให้สามัคคีกันมากๆ ..พวกผมตายไปก็เอาไปไม่ได้... !!! เก็บรักษาสิ่งเหล่านี้เอาไว้ให้ดี...แล้ว " พลัง " จะเกิดกับทุกคน
แต่อย่าหักโหมใช้มันแบบ บ้าพลังเหมือนผมเพราะมันจะลดอายุคุณลงไปมากๆ... :omg:ปัจจุบัน...

ทำผิดรู้จักยอมรับผิดและขอโทษ Ok ใช้ได้
เพื่อนๆ..มีน้ำใจไม่โกรธ..เพราะถือเป็นแค่ ...ความผิดอันเกิดจากสาเหตุไม่ตั้งใจอ่าน เอะอะ ก็ อะโทรๆๆๆๆๆ , net หลุด อะโทรๆๆๆๆๆๆๆๆ , Lag ๆๆๆ อันเนื่องมาจากใช้ adsl 1 เส้นเล่น Raycity พร้อมๆกัน ทั้งหมด 20 เครื่อง อะโทรๆๆๆๆ

เลิกซะเถอะนะครับนิสัยแย่ๆแบบนี้....ผมไม่ใช่ผุ้ให้บริการ ISP หรือเทพ ขนาดที่จะไประเบิดท่อ สัญญาณ Upload ขนาด สูงสุดที่ เทคโนโลยี่นี้จะรับได้  :what:...เพราะมันเป็นแค่ สายทองแดง..แต่ถ้าเจอ G.shdsl เข้าไปสงสัยอุๆ upload 2 Mb หุๆ เล่นมันทั้งร้าน..ยังลื่นหัวแตกได้เลย ! :shout:  :smoke:

ใครอ่านภาษาผมเข้าใจรบกวนแปลไทย>ไทยให้เพื่อนๆฟังอีกทีนะครับ..เพราะบางคนอาจะยังไม่ทราบว่าที่ผมเขียนมาเนี่ยมันหมายความว่าอย่างไร  :what:

:mad: ยอดเยี่ยม !!! นี่แสดงให้เห็นถึงความ สมานท์ฉัน ก่อให้เกิดความ สามัคคี กันอย่างพร้อมเพียงกัน ... :clap: :clap:  คราวหน้าจะไม่ใจดีแบบนี้แล้วนะครับ นี่แค่การเตือน..อีกเดี๋ยวซักพัก..พึ่งวางสายไป MR.X กำลังเดินทางมาที่บ้านผม..เพื่อไปรับหนังสือด้วยกัน 2 คน ซึงอยู่ค่อนข้างไกล ..มากๆ เดิน ประมาณ ไม่เกิน 50 วินาทีก็ถึง ตรงข้ามบ้านนี่หละ :ieie:  ผมคืนดาวให้ทุกคน..กลับแล้วกันนะครับแล้วรักษามันไว้..ให้ดี...หากเกิดความสามัคคีกันเป็นหมู่คณะจะทำให้เกิดพลังอันยิ่งใหญ่ ....มากๆ..ก็ตอนที่ผมกับเอ็กส์มารวมพลังกันให้ทุกๆคน หนังสือเล่มนี้..เอ็กส์คงเขียนไม่ได้แน่ถ้าไม่มีผม..ผมก็ทำไม่ได้เพราะไม่มี เอ็กส์ ทุกอย่างจะต้องแฟร์ ๆ และก็สามัคคีกัน...ทุกอย่างตรวจสอบได้ ผ่านทางระบบ Digital !!!!!

เพราะบางคนยังไม่ทราบว่า ไอ้เจ้า Clarkconnnect มันคืออะไร CC4.3 เป็นไง...!!

ส่วนหากพบว่า..ทำงานกันได้เป็น Tag Team เมื่อไหร่มีรางวัลเพิ่มเป็นดาว ให้ทีละ 1 ขั้นก็แล้วกัน...แต่หากว่าเกิดผมพิมพ์ ..อะไรตกหล่นและส่งผลร้ายแรง ..ให้โต้ตอบผมด้วย..ผมจะได้ลด ดาว ( บ้าพลัง ) ลงตาม..เพราะไม่เอาอีกแล้ว ไม่ได้ไม่เลิกเนี่ย ..สู้สามัคคีกันแล้วสอบถามความคิดเห็นกันแบบเพื่อนถามเพื่อน น้องถามพี่ พี่ถาม เพื่อนพี่ .อะไรแบบนี้ครับ ไปหละรอชมกองหนังสื่อ..ส่วน CD ผมต้อง Write ขนาดต่ำสุด 4 X แต่ทุก CD ได้ทำ ปกเอาไว้ให้แล้วสวยงามถ้าไงรอเอาไปพร้อม CD ก็แล้วกันเพราะว่ามันต้องใช้ควบคู่ไปกับหนังสือเล่มนี้ เป็น Script ต่างๆ ทุกๆอย่าง..และก็สร้างขึ้นมาจาก พวกเราทั้งหมดโดยไม่ได้ copy ใครมาเลย.....สร้างดัวยความยากลำบาก อุตสาหะ เพียรพยามยามและค่อยๆบรรจง..เพื่อไม่ให้หนังสือต้องมีคำผิด..ตรวจทานแล้วตรวจทานอีก ตีลังกา 3 ตลบ ตรวจ..เล่นซะจน MR.Xซึ่งปกติก็ไม่ค่อยแข็งแรงอยู่แล้ว ..ต้องมาประสพกับ พายุ โทรสับจาก คุณ โทรจั้งโทรจัง ๆๆๆๆ ..แล้วจะเอาเวลาที่ใหนไปเข้าโรงบาล.เพื่อรักษาอาการ น้ำในหูไม่เท่ากัน ...ผมไม่รู้หรอกว่ามันอาการเป็นไรแต่จากสีหน้าไม่สู้ดีแน่ๆ ... :bah: :fever:

อยากให้สามัคคีกันมากๆ ..พวกผมตายไปก็เอาไปไม่ได้... !!! เก็บรักษาสิ่งเหล่านี้เอาไว้ให้ดี...แล้ว " พลัง " จะเกิดกับทุกคน
แต่อย่าหักโหมใช้มันแบบ บ้าพลังเหมือนผมเพราะมันจะลดอายุคุณลงไปมากๆ...ปัจจุบัน...

ทำผิดรู้จักยอมรับผิดและขอโทษ Ok ใช้ได้
เพื่อนๆ..มีน้ำใจไม่โกรธ..เพราะถือเป็นแค่ ...ความผิดอันเกิดจากสาเหตุไม่ตั้งใจอ่าน เอะอะ ก็ อะโทรๆๆๆๆๆ , net หลุด อะโทรๆๆๆๆๆๆๆๆ , Lag ๆๆๆ อันเนื่องมาจากใช้ adsl 1 เส้นเล่น Raycity พร้อมๆกัน ทั้งหมด 20 เครื่อง อะโทรๆๆๆๆ

เลิกซะเถอะนะครับนิสัยแย่ๆแบบนี้....ผมไม่ใช่ผุ้ให้บริการ ISP หรือเทพ ขนาดที่จะไประเบิดท่อ สัญญาณ Upload ขนาด สูงสุดที่ เทคโนโลยี่นี้จะรับได้ ...เพราะมันเป็นแค่ สายทองแดง..แต่ถ้าเจอ G.shdsl เข้าไปสงสัยอุๆ upload 2 Mb หุๆ เล่นมันทั้งร้าน..ยังลื่นหัวแตกได้เลย ! :shout:

:( :sob: :wah: รู้สึกดีจังเลยครับ ตอนสมัยเรียน ไม่มีอาจารย์คนไหนชมเลย เนื่องจากไม่ค่อยตั้งใจเรียน กับ ไม่ค่อยเข้าเรียน แต่พอมาสมัครเป็น ศิษย์ก้นกุฏิสำนัก Siamcafed ก็มีอ. Bom มาชมนี่แหละครับ ปลื้มจนน้ำตาไหลเหมือนน้ำตกเลยครับ

ออฟไลน์ aium00

No.32 รายงานตัวครับ

ลูกศิษย์ก้นกุฏิ ท่านใดว่าง ช่วยชี้แจงเรื่องสั่งซื้อให้ให้ผมทีผมกลัวทำผิดกฏ กลัวจะไม่ได้ บรรลุถึงขั้นเทพ อย่างท่านๆทั้งหลาย
โอนเงินแล้ว ยืนยันการสั่งซื้ออย่างไร
และต้องทำอะไรเพิ่มอีก แนะนำผมหน่อยนะครับผมกลัวสั่งซื้อไม่ทัน

ปล. จะบรรลุขั้นเทพ ได้ใหมเนี้ยเรา
ไม่มีท่านใดแนะนำผมบ้างหลอ

ออฟไลน์ aium00

รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
เกี่ยวกับตัว Server จะต้องใช้เมนบอร์ด ซีพียู และ การ์ด Gigabit แลนยี่ห้ออะไรดีครับ

ขอบคุณในไมตรี

เรียนคุณ nongnokza ตอนนี้ผมได้ PM ขั้นตอนไปให้แล้วนะครับ คือผมได้สรุปสั้น ๆ ตามความเข้าใจของผมเองนะครับ ให้ดู กระทู้อ้างอิงที่อยู่ใน PM เพื่อความเข้าใจยิ่งขึ้นด้วยนะครับ
ด้วยความเคารพ

• 2R Group
NO.1  kenjinco

NO.2  kucyder

NO.3 neanjing

NO.4 viboonsak

NO.5 iceworld  

NO.6 วอร์มอัพ เน็ต

NO.7 snoopyja

NO.8 dackula

NO.9 pok123

NO.10 taddy

NO.11 Mnet

NO.12 Star@NightFall

NO.13 cefiros

NO.14 hardwingx

NO.15 isra

NO.16 noonoi23557

NO.17 ZoDaMaiTong

NO.18 apple123

NO.19 kirtza

NO.20 solossak

NO.21truelife

NO.22           <<  ว่างคร้าบ

NO.23 skung22

NO.24 topkomsun  

NO.25 suri

NO.26 cybercomnet

NO.27 -=BeNtO=-

NO.28 isra

NO.29 redtower

NO.30 kakalot10

NO.31 Alexiart

NO.32 aium00

NO.33 manow   <<<  ยังม่ะใช่ก้นกุฎิ อ่ะ

NO.34 Njhispeed

เท่าที่ไล่มา มีซ้ำ สองคน นะจ๊ะ  

เหลือของ isra 15 กะ 28 จร้า เอาอันไหน

22 ว่างจร้า

• admin

NO.2  neanjing

NO.9 pok123

NO.10 taddy

NO.11 Mnet

NO.15 isra

NO.22 isra

NO.25 suri

NO.28 isra

เท่าที่ไล่มา มีซ้ำ สองคน นะจ๊ะ  
คนแรก neanjing
คนสอง isra

น้องหยกฝากหน้าที่นี้ดูแลแทนให้ด้วย..พี่บอม..ยิ่งเก่งเลขอยู่  :laugh: นี่เดี๋ยวได้หนังสือแล้วก็ต้องนำมาเซ็นลายเซ็นแบบ Turbo คู่อีกเช่นกัน MR.X And MR.Bom จะได้กลับไปนั่งทดลองดูว่าอ่านรู้เรื่องมั้ย Moy หรือเปล่า..นะจ้ะ  Thanks you ไม่มีอะไรจะให้นอกจากคำว่า "ขอบคุณครับ"

• 2R Group
ค้าบป๋ม ๆ อิอิ

เช็คให้เรื่อยๆ ค้าบ

:vvv:

เอ้า ใครเป็นใคร edit เร็ว ที่ว่างจะได้ให้คนอื่นเสียบบบบบบบบ

:erm:

skung22

ผมขอโทษจิง ๆ ครับ ที่ผมโพสลำดับผิดครับและก็แก้ไขข้อมูลที่โพสผิดลงไป ตอนนี้เพิ่งจะแก้ไขได้ครับ ขอโทษจิง ๆ นะครับ แต่ rep ล่างของผม ผมก็เลื่อนลำดับของตัวเองลงมาแล้วนะครับ ไม่ได้มีเจตนาจะทำผิดจิง ๆ ครับ  รบกวนยกโทษให้สักครั้งนึงครับ อาจารย์

• 2R Group
ม๊ายมีใครว่าอะไรหรอกคร้าบ

อ.บอม ยกโทษให้แย้ว

อ่านดู ๆ 

:chuchu:

skung22

อิอิ ขอบคุณมาก ๆ ครับ

ออฟไลน์ o2mini111

วันนี้โอนเงินไปแล้ว ตอนนี้ก้อรอ ติดดาวละ อิๆๆๆๆ :$$: :$$: รีบเช็คๆๆ นะพี่บอมสุดหล่อ............... :sleezy: :sleezy:

• 2R Group
ส่งหลักฐานไปยังอีเมล์หรือยัง

ส่งแล้วรอยืนยัน นอนยัน นั่งยัน

แล้วก็มาโพส เบอร์ต่อไปได้เรยจร้า

:bbye:

ตะกี้ ทางเจ้าหน้าที่ MaxNet มาติดต่อ ขอติดชุมสายที่หน้าบ้าน โดยใช้ไฟเลี้ยงที่บ้าน หุหุ
ให้ใช้เนตฟรี 4Mb 3 ปี เอิ๊กส์
คุ้มไม่คุ้มไม่รู้ รู้แต่ว่า ชุมสายอยู่หน้าบ้าน เร็วไม่เร็วให้มันรู้ไป

ส่งหลักฐานไปยังอีเมล์หรือยัง

ส่งแล้วรอยืนยัน นอนยัน นั่งยัน

แล้วก็มาโพส เบอร์ต่อไปได้เรยจร้า

:bbye:

Scan Slip โอนเงิน แล้วส่งมาที่ Mail:      [email protected] เท่าน้น นะครับ Digital เท่านั้น ครับ :ieie:

ออฟไลน์ manow

• Í͡ẺàÇçº, hosting
NO33. รายงานตัวครับผม อ.บอม

ออฟไลน์ kucyder

อ.บอมผมขอแทรกเป็นNO.2ละกัน

ออฟไลน์ kucyder

ลงโทษneanjing ที่เรียงผิดปรับลดไป1ขั้น(ล้อเล่น)

ออฟไลน์ Njhispeed

NO.34    ถูกต้องป่ะคับ ^^"

ออฟไลน์ manow

• Í͡ẺàÇçº, hosting
ตามที่ดูใหม่จะต้องมีที่เหลี่อ 2 ที่นะครับ   :erm:

kenjinco   NO1
neanjing   NO2 ซ้ำครับ ซ้ำกันเองด้วย      kucyder อ.บอม ขอแทรกเป็นNO.2 ละกัน
neanjing   NO3 ซ้ำครับ ซ้ำกันเองด้วย
viboonsak NO4
iceworld   NO5
วอร์มอัพ เน็ต  NO6
snoopyja   NO7
dackula    NO8
pok123   NO9
taddy    NO10
Mnet   NO11
Star@NightFall   NO12
cefiros   NO13
hardwingx  NO14
isra  NO15  ซ้ำครับ ซ้ำกันเองด้วย
noonoi23557  NO16
ZoDaMaiTong  NO17
apple123  NO18
kirtza  NO19
solossak  NO20
truelife  NO21
skung22  NO21  ซ้ำกันสองคน  คุณ skung22  เปลี่ยนแล้วเป็น NO23
NO22 ว่าง
skung22  NO23 แก้ไขใหม่
topkomsun  NO24
suri  NO25
cybercomnet  NO26
-=BeNtO=-  NO27
isra   NO28 ซ้ำครับ ซ้ำกันเองด้วย
redtower  NO29
kakalot10 NO30
Alexiart  NO31
aium00  NO32
manow  NO33
Njhispeed  NO34

เท่ากับว่า NO 15 กับ 28 ซ้ำกันเองจะต้องว่าง 1 ทีครับ
และ NO 22 ว่าง อีก 1 ทีครับ รวมเป็น 2 ที

ตกลงผม NO เท่าไร่แน่ แต่ที่ผมเข้าใจผมน่าจะ NO.24 topkomsun  นะครับ

• 2R Group
กรำ มาช่วยเรียง เดี๋ยวสับสนกันพอดี

เอาตามของป๋ม แหละค้าบ

:erm:

• admin
เอ้าลิเก ใกล้เลิกแล้ว..รถติดสุดๆ ..MR.X กำลังมาใกล้ถึงแล้ว...ยังไง..รอผมแป้บนะครับ...ยังไงก็..ขอฝากช่วยเหลือกันเอง...กันไปก่อนนะครับ...หลังจากส่งหนังสือให้ทุกคนรวมถึงทางไปรณีย์เสร็จเรียบร้อยแล้ว..อาจจะฝาก..เรื่อง..นี้ให้คนอื่นมาดูแลแทนไปก่อนชั่วคราว..เพราะผมกับเอ็กส์ เหนื่อยมากๆ..ขอตัวไปพักผ่อนที่สงบๆซักพัก..แต่ก็มีเนตใช้ตลอด Onlineผ่าน Hutch ..เอว่าแต่จะไปใหนดีเนี่ย..อยุ่คนเดียวนี่เซ็งพิลึก.. :teary:

• 2R Group

NO.2  kucyder

NO.9 pok123

NO.10 taddy

NO.11 Mnet

NO.15 isra

NO.25 suri

NO.28 isra

NO.33 manow  

เท่าที่ไล่มา มีซ้ำ 1 คน นะจ๊ะ  

ของ isra 15 กะ 28 จร้า เอาอันไหน

22 ว่างจร้า

Re: ยินดีด้วยกับ ลูกศิษย์ก้นกุฏิ..50 เล่มแรกข
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 11:48:41 am »
แล้วเราจะได้ NO. เท่าไหร่หว่า..........ยังไม่ได้ติดดาวที่ :slap:
(อิๆๆๆ ได้ติดดาวแล้วววววววอิๆๆๆๆ)

Re: ยินดีด้วยกับ ลูกศิษย์ก้นกุฏิ..50 เล่มแรกข
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 11:52:18 am »
NO.1  kenjinco

NO.2  kucyder

NO.9 pok123

NO.10 taddy

NO.11 Mnet

NO.15 isra

NO.25 suri

NO.28 isra

NO.33 manow   <<<  ยังม่ะใช่ก้นกุฎิ อ่ะ

เหลือของ isra 15 กะ 28 จร้า เอาอันไหน

22 ว่างจร้า

NO. 22
เห็นมันว่างครับ   :ieie: :ieie:

pfreedom