เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: จะดึงในวงแลนแล้วมันขึ้นรูปแบบนี้จะแก้ไงครับ (มีรูปครับ)  (อ่าน 2628 ครั้ง)

ออฟไลน์ juithailand

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
จะดึงในวงแลนแล้วมันขึ้นรูปแบบนี้จะแก้ไงครับ ขอบคุณมากครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ arthure21

• นักเรียนมัธยม
เครื่อง A14 ไม่ได้เปิดแชร์ไฟล์ หรือแชร์ไฟล์คนละแบบกับเครื่องอื่นในวงแลน
ถ้าเป็นกรณีหลัง ให้เปิดmy computer หน้าที่มีไดร์อยู่ แล้วไปที่เมนู Tools>folder Options>Veiws>restore Default

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
เวิร์ลกรุ๊ป เดียวกันรึเปล่า อ่ะ

ออฟไลน์ Corner@Net

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ไปปิดเซอร์วิสมันป่าว  วินโดวส์ ที่โมบางตัวจะปิดเอาไว้น่ะ พวก indy อะ

ออฟไลน์ karakorn

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
อาการแบบนี้เป็นได้หลายอย่าง ลองๆดูข้างบนก่อนถ้าไม่ได้ยังไงมาโพสต์เด่วจะนำเสนอวิธีนอกจากข้างบน
ตอนนี้ไม่พิมพ์เพราะขี้เกียจ :ieie:

mahakan

• บุคคลทั่วไป
น่า จะไม่ได้ เเชร์   ลอง  รีสตาส   เครื่องไหม่ก็เเล้วกันครับ ohoh

maytee

• บุคคลทั่วไป
คุณ karakorn  ขี้เกียจพิมพ์แต่ก้าพิฒพ์ไปเยาะละนะ punch