เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงACDSee 2.5xx ไม่ได้ครับในWindows XP SP3 Truefaster Edition V.4  (อ่าน 5768 ครั้ง)

freewind

• บุคคลทั่วไป
ลงACDSee 2.5xx ไม่ได้ครับในWindows XP SP3 Truefaster Edition V.4
« เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 06:16:12 pm »
ลงACDSee 2.5xx ไม่ได้ครับในWindows XP SP3 Truefaster Edition V.4

ลองลงหลายครั้งแล้วครับขึ้นเออเรอร์ตามภาพเลยครับช่วยหาทางแก้ให้ด้วยครับ นึกไม่ออกว่าทำไมมานลงไม่ได้ :giveup: :wah: