เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Squid 2.5 Stable 12 เข้าเว็บต่างประเทศทีละ2อันขึ้นไปพร้อมกัน Squid จะหลุดครับ  (อ่าน 2933 ครั้ง)

53xmax

• บุคคลทั่วไป
ทำไมเปิดเว็บพร้อมกัน 2 - 3 เว็บ

แล้ว Squid มันจะดับหละครับ ต้องเข้าไป Start ใน Service ใหม่ทุกทีเลย
 :dang:

พวกเว็บที่มีโหลดภาพทีละเยอะๆหนะครับ บางทีโหลดได้ 2 - 3 ภาพSquid

nongoshi

• บุคคลทั่วไป
รบกวนถามด้วยครับ
คือผมใช้ clarkconnect ครับ มือใหม่ครับ เพิ่งจะลงเสร็จครับ
ยังไม่ค่อยเข้าใจครับ 
อยากทราบวิธีการใช้งาน server
และเราสามารถ ดูสถานะการทำงานต่างๆของ server ได้หรือไม่
และเราสามารถ ดูสถานะการทำงานต่างๆของ client ได้หรือไม่
ดู banwith ในระบบ
ดูสถานะการทำงานของ  ram  cpu  vgacard        ได้หรือไม่
 :umm:    รบกวนด้วยครับ   :pray: :pray:
 :mad: