เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับ clark connect หน่อย  (อ่าน 1919 ครั้ง)

sowhat

• บุคคลทั่วไป
ขอถามเกี่ยวกับ clark connect หน่อย
« เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 02:43:50 am »
ขอ ถามแบบ คนไม่รู้ หน่อยครับ คือว่าถ้าจะทำเซิฟเวอร์ clark connect ถ้าประกอบเครือ่งเสร็จ แล้วก็ไม่ต้องลง วินโด เลย ใช่ไหมครับ ลงตัว clark connect เลย ใช่ หรือไม่ ครับ รบกวน ท่านผู้รู้บอกหน่อย ครับ งง :pray:

kito197

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอถามเกี่ยวกับ clark connect หน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 05:39:32 am »
CC มันก็เป็น os แล้วละครับเขาเรียกว่าลินุก ไม่จำเป็นต้องลงวินโด้เลยคับ

ออฟไลน์ klouywan

• ¤¹´ÍÂ
  • นักเรียนมัธยม
  • ¤ÃÙä·ÂËÑÇ㨴ͷ¤ÍÁ
    • àÇçºÁÒÊàµÍÃì¡Ôê¡¡êÍ¡
Re: ขอถามเกี่ยวกับ clark connect หน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 06:58:47 am »
ใช่แล้วครับผม
Signature cleanned by Admin