บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับผมเจอปัญหาอย่างแรง  (อ่าน 1729 ครั้ง)

solomon17

• บุคคลทั่วไป
ช่วยด้วยครับผมเจอปัญหาอย่างแรง
« เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 12:48:29 pm »
เครื่องที่ร้านไม่ทราบว่าเป็นอะไรมีปัญหากับเกมส์คาบาลครับ อาการเป็นแบบว่าพอเล่นเกมส์คาบาลไปได้ซักพักแล้วมันรีสตาร์ทเอง เป็นทุกเครื่องที่เล่นเกมส์นี้แล้วเป็นพร้อมกันหมดเลยทุกเครื่องมันจะรีสตาร์ทเองครับ พอเครื่องรีสตาร์ทเองพอบูทเครื่องขึ้นมาใหม่พอเด็กในร้านเข้าเกมส์นี้ก้อรีสตาร์ทเองตลอดเวลาเป็นอยู่เกมส์เดียวเกมส์อื่นไม่เป็นเลยไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรเวลสมามันเป็นมันรีสตาร์เองทุกเครื่องที่กำลังเล่นคาบาลอยู่ แล้วพอเข้าเกมส์คาบาลใหม่ก้อเข้าไม่ได้พอเข้าหน้าเกมส์มันก้อสั่งรีสตาร์ทเองทุกครั่งเป็นมาหลายวันแล้วครับ ช่วยที

solomon17

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยด้วยครับผมเจอปัญหาอย่างแรง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 01:12:20 pm »
ผมฟอร์แมตล่างเครื่องลงวินโดว์ใหม่เล่นดีไปได้วันกว่าๆก้อกลับมาเป็นอย่างเก่าอีกแล้วเล่นคาบาลแล้วมันสั่งรีสตาร์ทเองอีกล่ะ