เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีเซ็ทโมเด็ม SmartAX MT880 ของ TT&T ให้เป็น bridge เพื่อที่จะทำ CC  (อ่าน 8857 ครั้ง)

chang167

• บุคคลทั่วไป
ขอวิธีเซ็ทโมเด็ม huawei SmartAX MT880 ของ TT&T   ให้เป็น bridge    เพื่อที่จะทำ      CC     หน่อยครับเซ็ทมะเป็น หุหุ                :pray: :urr:

chang167

ดันกันไป   :punch:

PooKiEs

user admin

pass ttt

ไม่ก็ user admin

pass TTT

chang167

ง่า ไม่ใช้ พาส อันนั้นรู้แล้วครับ      แค่วิธืเซ็ท ว่าต้องไปแก้ตรงไหน    ให้เป็น bridge   mode   เท่านั้นครับ

ออฟไลน์ panumas2

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ลูกสาวป่ะป๋าเอง
ยอมครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ panumas2

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ลูกสาวป่ะป๋าเอง
ผมก็หาไม่เจอเหมือนกัน ของผม smc7904BRA2 ใครรู้บอกด้วยน่ะครับ

chang167

ขอวิธีเซ็ทโมเด็ม huawei SmartAX MT880 ของ TT&T   ให้เป็น bridge    เพื่อที่จะทำ      CC     หน่อยครับเซ็ทมะเป็น หุหุ 

ออฟไลน์ jesusart

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ไม่รู้ทำได้หรือยังครับ แต่ผมมี Link มาให้

http://www.hadyaiinternet.com/index.php?topic=386.0

ลองทำดูนะ ได้แล้วบอกผมด้วย

ปล.ผมก็ยังทำไม่ได้เหมือนกัน 555 ว่าจะเปลี่ยน rounter ใหม่แล้ว เพิ่งลอง cc เหมือนกันครับ