เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องจะประกาศจ้า..ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ตรวจสอบรายชื่อด้วยจ้า  (อ่าน 24104 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
ใครยังไม่ได้รับหนังสือหรือไม่มีรายชื่อโทรหาผมเลยนะครับ

t4net99

• บุคคลทั่วไป
พี่บอมครับ ผมโอนเงินไปให้แล้วและมีรายชื่อแล้วด้วยครับ แต่ยังไม่ได้หนังสือเลยครับ    :sob:

ออฟไลน์ ngearb

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
ได้รับหนังสือจากอาจารย์ x หรือยังอับ
จาได้ไปรับ
Signature cleanned by Admin

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
พี่บอมครับ ผมโอนเงินไปให้แล้วและมีรายชื่อแล้วด้วยครับ แต่ยังไม่ได้หนังสือเลยครับ    :sob:

ใจเย็นครับไม่กิน 2 วันได้รับแน่ถ้ามีในรายชื่อ

ออฟไลน์ truelife

• NO.21
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2

ผมมีรายชื่อ วันนี้ก็ยังไม่มาเหมือนกัน เด๋วก็คงมาครับ 1-2วันนี้  :-*

ออฟไลน์ ไร้ซึ่งนาม

เมื่อกี้ไปรษณีย์ มา ดีใจที่ไหนได้ asiasoft ส่งเอกสาร มาให้ แหม่ หลงดีใจ :laugh:

• admin
ไม่มีรายชื่อเลยครับ อาจารย์ บอม
โอนไปตั้งแต่ 18 กย. ละครับ  ตกหล่นหรือป่าวครับ     :wah:

ชื่อที่จัดส่ง
นาย วิทยา เพ็พรรณศิริ
23-23/1  ถ.เบญจมราชูทิศ  ต.วัดใหม่  อ.เมือง  จ.จันทบุรี 22000

ไม่ลืมครับจะส่งให้ตามหลับเหลือแค่ 5 คนที่ตกหล่นไปถึงแน่นอนครับคุณวิทยา

ออฟไลน์ torrez111

• ผีกาก้า
  • AMD X2 4200+
ต่างจังหวัดหนังสือน่าจะส่งถึงวันนี้ใช่มัยครับ อ.บอม

• admin
ต่างจังหวัดหนังสือน่าจะส่งถึงวันนี้ใช่มัยครับ อ.บอม

อย่างข้าก็พรุ่งนี้อะครับพึ่ส่งไปวันนี้ครับ

• NO.21
 :shout:
ใครอยู่ต่างจังหวัด ได้รับหนังสือรอบนี้แล้ว รบกวนส่งข่าวกันมั่งน๊าา..
 :vvv:

ออฟไลน์ torrez111

• ผีกาก้า
  • AMD X2 4200+
:shout:
ใครอยู่ต่างจังหวัด ได้รับหนังสือรอบนี้แล้ว รบกวนส่งข่าวกันมั่งนะจ๊ะ :vvv:
ยังไม่ได้รับครับ น่าจะพรุ่งนี้นะครับ

ออฟไลน์ o2mini111

สวัสดี พ่อแม่พี่น้องคับ   และแล้วก้อไม่ได้รับหนังสือครับ วันนี้

ออฟไลน์ karakorn

ไม่ได้รับหนังสือครับอาจารย์ไปรษณีย์มาแล้วครับ..แต่ไม่มีหนังสือครับอาจารย์ หรือว่าผมไม่มีรหัสไปรษณีย์แต่ผมเช็คแล้วผมใส่แล้วนิหน่า
น่าจะวันจันทร์แล้วผม

ออฟไลน์ Corner@Net

ยังม่ายมาถึงสักที ฮือๆๆๆ

pholatip

เลขดี 144 แต่ว่าไม่ทราบว่า ตอนนี้ไปถึงลำดับที่เท่าไหร่ และหนังสือจะถึงมือผมประมาณวันไหนได้ครับผม  :umm:

rookiecafe

พรุ่งนี้ต้องตี่นเข้าหน่อยแล้ว เดี๋ยวไม่ทันไปรษณีย์ กรุงเทพ นี่คงไม่พลาดแน่ พรุ่งนี้ แต่.....วันเสาร์ไปรษณีย์ทำงานกันปาวครับ ไม่เคยสังเกต  :umm: :umm: :umm:

พรุ่งนี้ต้องตี่นเข้าหน่อยแล้ว เดี๋ยวไม่ทันไปรษณีย์ กรุงเทพ นี่คงไม่พลาดแน่ พรุ่งนี้ แต่.....วันเสาร์ไปรษณีย์ทำงานกันปาวครับ ไม่เคยสังเกต  :umm: :umm: :umm:
  ทำครับ เขาทำครึ่งวัน แต่ไม่รู้ว่าจะได้หรือป่าว นี้ ซฺ ถ้าไม่ได้ รออีกวันจันทร์ครับ ผมก้อรอเช่นกัน...........

ออฟไลน์ hardwingx

ยังไม่ได้เหมือนกัน  :giveup: :teary: :ohoh:

• NO.21
วันนี้ มีใครได้รับคัมภีร์บ้างครับ

วันจันทร์ครับ..ไม่ได้วันจันทร์ก็อังคาร ไม่พ้น 7 วันนี้แน่นอนครับ..

ปล.ผมยังไม่ได้เหมือนกัน

ออฟไลน์ kirtza

ยังไม่ได้รับเลย ตลลง เดียวนี้ EMS  เขาใช้เวลาส่ง 3-4 วัน เลยหรอ   :(

xstreet

ยังครับ โอน วันที่ 26 แล้ว แต่ก็ยังรออยู่

ออฟไลน์ Mnet

อ.บอม

ลำดับที่140  นาย เมธี  เสรีกิตติกุล รอรับหนังสือ(ปกทอง)อยู่ครับ (ตกหล่นครับ) โทรคุยกับอ.บอมแล้ว  รบกวนจัดส่งตานที่อยู่นี้เลยครับ

นาย เมธี  เสรีกิตติกุล
25 ถนนพิชัยเดชะ
ต.นาสาร
อ.บ้านนาสาร
จ.สุราษฎร์ธานี 84120

bonet

yeh yeh :vvv:  อยู่อันดับ 117  คร๊าบบบบบบ    วันจันทร์ คงได้เพราะวันนี้ ไปรษณีย์หยุดงาน (วันเสาร์ ที่4) :kiki: :kiki:

ไม่ต้องห่วงคับทุกท่านรอต่อไป....ถึงแน่..ใจร่ม ๆ ยังไงๆไข่เค็มไม่บูดฉันใด หนังสืออาจารย์ก็ไม่บูดฉันนั้น :laugh:

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
    • HUT COMPUTER
 :sob: วันนี้ต่างจังหวัด รอเก้ออีกแล้วครับท่าน ไปรษณีย์ มาให้ความหวังตั้งสองรอบ
แต่ก็จะรอครับ  :bah: ภายในอาทิตย์หน้าต้องได้แน่นอนใช่ไหมครับ
อ.บอม  :teary: รอน้าาาาาาาาาาาา  :-*

:sob: วันนี้ต่างจังหวัด รอเก้ออีกแล้วครับท่าน ไปรษณีย์ มาให้ความหวังตั้งสองรอบ
แต่ก็จะรอครับ  :bah: ภายในอาทิตย์หน้าต้องได้แน่นอนใช่ไหมครับ
อ.บอม  :teary: รอน้าาาาาาาาาาาา  :-*

วันจันทร์คับ ถ้าไม่จันทร์ก็อังคาร ภายใน 7 วันเนี่ย ได้แน่นอนครับ
ไปนอนรอเลยครับ

ผมก็ยังไม่ได้

SpyZar

(โป้ย) ยังบ่ได้หนังสือเลยค๊าบ

ผมว่า เลิกส่ง EMS ประเทศไทย ได้แล้วววววว

• NO.21
ผมว่า เลิกส่ง EMS ประเทศไทย ได้แล้วววววว

- -

ออฟไลน์ topkomsun

• เงินก็ต้องการเพื่อน
รออะไรอยู่นี้...........ไม่เข้าใจตัวเอง.........เลย

No. 24 topkomsun (นายคมสันติ์  มณฑาสุวรรณ)
ทำการโอนเงินเมื่อวันที่ 20 กันยายน 2551 จำนวน 4,049 บาท
ที่อยู่ในการจัดส่งหนังสือ  เลขที่ 99/80  หมู่ 6  ต.บ่อพลับ  อ.เมืองนครปฐม  จ.นครปฐม  73000
Tel.08-4084-8585 ,08-1351-5578

ไม่ทราบส่งมาหรือยัง
โอนเงินไปตั้งแต่วันที่20/9/51(ทีเงินนะให้รีบโอน..แต่หนังสือส่งช้าจังนี้วันที่6/10/51 (ตอนแรกบอกรอไม่เกิน 3 วันนี้มัน 2 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้รับหนังสือเลยพอกับสั่งของจากเมกาเลย))
บอกตรงๆ..ผมจะไม่ขอพูดอะไรอีก...นอกจากคำว่าเสียความรู้สึกมากๆครับ
แล้วที่บอกส่งวันพุธ ส่งแบบไหน คงไม่ใช่ ems มั้ง ผมอยู่นครปฐม วันเดียวน่าจะถึง นี้วันจันแล้วยังไม่เห็นเลย ช่วยตอบให้ความกะจ่างหน่อยเห็นถามกันหลายคนแต่ยังไม่มีคนตอบ

ป.ล.ที่หลังจัดการให้พร้อมส่งค่อยประกาศขายจะดีกว่านะ (เข้าใจหัวอกคนเสียเงินหน่อยหนังสือไม่ใช่ถูกๆแล้วยังต้องมารออีกเสียความรู้สึกครับ)
ตอบปัญหาถูกก็โดนโกงยังไม่พอ........ต้องมารออีก............โอ้ชีวิต

NOoMHiSpeed

ใจเย็น ๆ คับเดี๋ยวก็ได้ ผมโอนไปตั้งแต่วันที่ 15 นี่ก็ตั้งใจรออยู่ทุกวัน อยู่แค่ รังสิต เองนะคับ แต่ตั้งใจ รอ ร๊อ รอ . . . :pray:

143  นาย อาทิตย์ อรุณโรจน์   

greenba123

สวัสดีครับอาจารย์บอมผมเพิ่งโอนตังไปเมื่อวานครับวันที่6/10/51ครับ.....แล้วก็แสกนสลิปส่งเมลส์ไปแล้วด้วยนะครับในวันเดียวกันแต่ไม่รู้ว่าทางทีมงานได้รับเมลส์ของผมหรือยังครับรบกวนให้ช่วยตอบกลับด้วยนะครับผมจะได้สบายใจว่าไม่ไปตกหล่นอยู่ที่ไหนเพราะไม่อยากส่งเมลไปซ้ำซ้อนครับผมเข้าใจนะครับว่าทางทีมงานเค้าก็ปวดกะโหลกกัน          แต่ช่วยแจ้งทีครับว่าได้รับเมลที่ผมส่งไปแล้วเมลที่ใช้ส่ง[email protected]   ครับ
ชื่อ นายสิริชัย  ชัยชนะ  เลขที่24  ถ.โปะหมอพัฒนา2  ต.บ้านพรุ  อ.หาดใหญ่  จ.สงขลา  90250    ครับ

ออฟไลน์ samuraiXX

• ขอดูและอ่านไปเรื่อย ๆ งี้แหละ
ขอให้ใจร่ม ๆ ลงอีกนิดนึง มีหลายคนที่ยังไม่ได้รับ รวมทั้งผมด้วยแต่เข้าใจว่าไปรษณีย์คงยังไม่มาส่ง ยิ่งคิดมากก็ยิ่งทุกข์ คิดว่าสักพักเขาก็คงเอามาส่งให้
ช่วงนี้ก็อ่านบอร์ดเล่นไปพลาง ๆก่อน หลาย ๆคำถามอาจจะเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะ ลองดู  :erm:

• admin
มีคนแจ้งผมมาแล้วว่าได้รับหนังสือแล้ว..คุณในเย็นๆนะพครับ.หากว่า..ประสงค์จะขอรับเงินคืน.ก็ยินดีนะครับ..เพราะผมก็ลำบบากใจเหมือนกันครับ..และก็ทำอย่างเร็วที่สุดแล้ว..เพราะกว่าจะจำแนก e-mail กว่า ร้อยๆฉบัยๆทื่ส่งมาซ้ำๆได้ก็แทบแย่แล้วครับ..

ขออภัยด้วยนะครับที่ไปรณีย์ไปส่งให้ช้า..แต่วันนี้มีคนได้รับหนังสือแล้ว

บางท่านก็ได้รับ 2 เล่มด้วยซ้ำ เนื่องจากแจ้งว่าจะให้ส่งให้แต่เปลี่ยนใจมารีบเอง...ทำให้หนังสือ..ขาดไป 10 เล่มได้

ผมก็ลำบากใจไม่ต่างกับคุณเลยนะครับ

หากประสงค์ต้องการรับเงินคืนแจ้งความจำนงค์มาก็แล้วกันนะครับ

ผมบอกตรงๆว่าผมก็ลำบากใจและไม่สบายใจเลยจริงๆครับ

ขอบคุณคับ..และชอรับคำตำหนิ..อันเนื่องมาจากการจัดส่งให้ล่าช้า..ด้วยนะครับทุกๆคน.. :ohoh:

• NO.21
อิอิ มีคนได้แล้ว เด๋วเราก็ได้ เย้ๆๆๆ

บ่ายนี้มีคำตอบ.. อิอิ

ออฟไลน์ kirtza

เมื่อกี้ไปรณีย์มา เราก็ดีใจหนังสือมาแล้ว แต่แล้วก็ไม่มีหนังสือมาส่ง  :sob:   รอ..รอ...รอ :bored: สาธุ...จงมา...จงมา

• NO.21
เมื่อกี้ไปรณีย์มา เราก็ดีใจหนังสือมาแล้ว แต่แล้วก็ไม่มีหนังสือมาส่ง  :sob:   รอ..รอ...รอ :bored: สาธุ...จงมา...จงมา

เง้อ....ม่ายยยยย

greenba123

ช่วยเช็คเมลส์ที่ผมส่งไปหน่อยคราบรีบตอบกลับด่วนด้วยนะครับผมจาได้สบายใจ  อิอิ  กลัวว่ามานจาไปไม่ถึงจ้า  เพิ่งโอน+แสกนสลิปไปเมื่อวานนี้เองครับวันนี้ผมเผ้าแต่เช็คเมลทั้งวันแว้วอิอิ

ออฟไลน์ deieiman

• นักเรียนประถม

ออฟไลน์ Mnet

Mnet No.11  รายชื่อที่140 ก็ยังไม่มาเช่นเคย  รอ แล้วก็ รรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร

ออฟไลน์ topkomsun

• เงินก็ต้องการเพื่อน
 :nvm: วันนี้ก็ยังไม่มา. :sob:.....  :wah:..... :(ไม่มีแม้แต่วี่แวว :gbye:

:aha:มีเซอร์ไฟร์...ทุกคนสินะ :aha:

:yes: 25 ธันวา ได้รับแน่  :yes:
 :aha: ฝากซานตาครอสมา  ??? 
 :shout:ของขวัญวันคริสต์มาสได้รับกันทุกคน :ohoh:เตรียมถุงเท้าสีแดงไวนะ  :-*   :umm:  เอหรือฝากซานตารีน่ามาวา :what:
 :laugh:ขำๆๆ ฮา.......................... :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: บ้าไปแล้ว .........:c_laugh:

:bah: :omg:รอจนเพี้ยนไปแล้ว  :omg::bah:

>:( >:( >:(ตกลงจะมาไหม >:( >:( >:(

rookiecafe

ผ่านไปอีก 1 วัน อย่างผิดหวัง.......T_T

:bored: :bored: :bored:

• admin
นี่เป็นตัวอย่าง...ของการส่งหนังสือล็อตก่อนหน้านนี้นะครับ 24 เล่ม...เพราะล้อตนี้..ผู้ทีส่ง.เอ็กส์เป็นคนจัดการจัดส่งให้เนื่องจากที่ทำการไปรณีย์อยู่หน้าบ้าน......เพราะพวกผมไม่มีรถกันซักคนตอนนี้..นอนอยุ่อู่มา จะ 3 เดือนแล้วคัรบ...lค่าจัดส่งก็ชี้แจงให้ทราบและก็ได้รับ...เดี๋ยวผมจะนำใบรับจากไปรณีย์มาให้นะครับเนื่องากว่า...ผมทำหน้าที่ตรวจสอบ..รายชื่อ...ก่อนที่จะส่งมอบหมายให้  MR.X เป็นผู้จัดส่ง..เพื่อไม่ให้เกินความสับสนเหมือนคราวก่อน....

หากต้องการการของงวดนี้..เดี๋ยวผมจะไปตามหา..ให้จากเอ็กส์..ดีไหมครับ..จะได้สบายใจ..และก็จะได้ไม่มต้องมีเวลาทำอะไรแล้ว..ผมจะคอยเช็คให้ทุกคนๆเลยก็แล้วกันนะครับ......หากใครคิดว่าไม่ได้ส่งไปแน่ๆ..ประสงค์อยากได้เงินคืน....
แจ้งความจำนงค์พร้อม ID VIP มาก็แล้วกันนนะครับจะได้สบายใจ..ผมก็ไม่สบายใจเหมือนๆกัน..และก็ไม่รู้จะมีจุดประงค์เพื่ออะไรที่จะไม่ส่งไปให้...

ทั้งหมดเกือบๆ 100 ใบผมคง SCAN ไม่ไหว..เอาเป็นว่า..ชื่อใคร..ก็เมลมาก็แล้วกันผมจะส่งใบแบบนี้ให้ทีหละคนๆๆๆ ตอบทุกๆเมลๆๆๆ ไปเลยดีมั้ยครับ.จะได้ไม่ต้องทำอย่างอื่นเลย..

:(
จะได้สบายใจ..อยากได้ใบแบบนี้..เนื่องจากรอ....นานเกิน..เพราะ กว่าเอ็กส์จะส่งไปก็เย็นวันศุกร์แล้วไปรณีย์..เสาร์อาทิยย์เยาไม่นับนะคัรบ..ก็เหมือนกับนับวันจันทร์..ส่วนนี่วันอังคาร.....ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าไปรณีย์ไทยเขาทำการส่งกันอย่างไรนะครับเพราะมีตั้งแต่เชียงราย..จนถึงนราธิวาส..เลย..กรุงเทพก็ยังไม่ได้รับเลย.....เหมือนกัน..

เดี๋ยวผมจะไปเอาใบมาให้เพราะว่าผมไม่ได้เป็นคนส่ง..เนื่องจากต้องทำคนหละหน้าที่กัน..และทำกันแค่เพียงลำพัง..........คนที่ได้รับหนังสือคราวก่อน...ดูจากวันทั่ส่ง...แล้วดช่วยตอบแทนผมทีเถอะนะครับ...ว่ารอกี่วัน..จะได้เคลียร์ๆกันไปซะที...

เฮ้อ....เหนื่อยใจจริงๆ.... :teary:...เดี๋ยวผมจะนั่งรถ TAXI ไปบ้านเอ็กส์ให้เลยก็แล้วกันเนื่องจขากติดต่อไม่ได้เนื่องจากช่วงนี้...พวกผมก้ไม่มีเวลาจะรับมือถือแล้วครับ..เพราะนอกจากจะต้องตอบคำถาม..เรื่องการยืนยนแล้ว..ก็ต้องมาตอบปัญหาเรื่องคอมพิวเตอร์ให้กับบาทท่านทางโทรศัพย์อีก....รถผมก็ไม่มีใช้มา 3 เดือนแล้ว..กว่าจะแบกหนังสือมาจากโรงพิมพ์ก็ต้องไหว้วาน..รถคนอื่นมาช่วยขน..อีกที

ผมก็ลำบากใจเหมือนกันนะครับเนี่ย..เป็นคนตรวจสอบ..รายชื่อ....แต่ไม่ได้เป็นคนส่งไปรณีย์.เอาเป็นว่าชื่อใครก็แจ้งมาทางเมลนะครับ..เดี๋ยวผมได้ใบแบบนี้มา....ก็จะแจ้งให้คุณไปเช็คกันเอาเองก็แล้วกันนะนครับ...ผมชี้แจงไปตามเหตุผลและก็ความเป็นจริง..ไม่ได้มีเจตนาหรือจำเป็นจะไม่ต้องไม่ส่งไปให้นะครับ..

ออฟไลน์ Lord_the_pooh

• นักเรียนประถม
 :wah: :wah: :wah:

ไม่มีชื่อผมเลยครับ......โอนไปตั้งแต่ 19 ก.ย. แล้วครับ

เป็นลูกศิษย์ก้นกุฏิแล้วด้วย.......

แล้วผมจะได้หนังสือมั๊ยน้อ...

:gbye: :gbye: :gbye:

นาย ภุชงค์  ไชยชิน

รพ.กระสัง 140 ม.9  ต.กระสัง อ.กระสัง จ.บุรีรัมย์ 31160

อย่าลืมผมนะ......อาจารย์

• admin
:wah: :wah: :wah:

ไม่มีชื่อผมเลยครับ......โอนไปตั้งแต่ 19 ก.ย. แล้วครับ

เป็นลูกศิษย์ก้นกุฏิแล้วด้วย.......

แล้วผมจะได้หนังสือมั๊ยน้อ...

:gbye: :gbye: :gbye:

นาย ภุชงค์  ไชยชิน

รพ.กระสัง 140 ม.9  ต.กระสัง อ.กระสัง จ.บุรีรัมย์ 31160

อย่าลืมผมนะ......อาจารย์

OK ครับเดี๋ยวจะจัดส่งให้พร้อมกับล็อตที่ 3 นะครับขอให้ล็อต 2 ได้รับหนังสือกันก่อน...ไม่ต้องห่วงครับถึงมือทุกคนแน่นอน..ผมขอรับผิดชอเองถ้าใครมีรายชื่อใน LIST แล้วไม่ได้รับหนังสือนะครับ

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
    • HUT COMPUTER
นายครรชิต นายโชคดีมากๆๆ
เห็นเลยๆ ว่า นายต้องได้แน่ๆๆ
ชัดเจน ชัดเจน ชัดเจน
555 555

greenba123

สงสานอาจารย์  บอม  ครับ  ไม่ต้องได้หลับได้นอนแว้ว ผมขอเป็งกำลังใจให้ครับ :bbye:
 :yes: สู้ๆๆๆต่อไปครับอาจารย์  ผมก็คนนึงครับ  โอนไปแว้วเมื่อวันที่ 6/10/51+แสกนสลิปส่งเมลไปเรียบร้อยแว้ว แต่ก็ยังไม่ได้เมลตอบกลับมาเยย   :wah:  แต่ไม่เป็งไรครับ :giveup: ผมรอได้    :smoke:  จากนาย สิริชัย  ชัยชนะ  เลขที่ 24  ถ.โปะหมอพัฒนา2  ต.บ้านพรุ  อ.หาดใหญ่  จ.สงขลา  90250   :yes:

• admin
สงสานอาจารย์  บอม  ครับ  ไม่ต้องได้หลับได้นอนแว้ว ผมขอเป็งกำลังใจให้ครับ :bbye:
 :yes: สู้ๆๆๆต่อไปครับอาจารย์  ผมก็คนนึงครับ  โอนไปแว้วเมื่อวันที่ 6/10/51+แสกนสลิปส่งเมลไปเรียบร้อยแว้ว แต่ก็ยังไม่ได้เมลตอบกลับมาเยย   :wah:  แต่ไม่เป็งไรครับ :giveup: ผมรอได้    :smoke:  จากนาย สิริชัย  ชัยชนะ  เลขที่ 24  ถ.โปะหมอพัฒนา2  ต.บ้านพรุ  อ.หาดใหญ่  จ.สงขลา  90250   :yes:

พึ่งส่งมานะครับงั้นผมจะไปยืนยันให้ก่อนแต่ขอรวบรวมให้ครบสิบ ท่านแล้วผมจะส่งให้นะครับตอนนี้ขอไปเฉ่งไปรณีย์ ก่อน  :nvm:

greenba123

:pray: ผมยังมะมีรายชื่อทีงับอิอิ   :ieie: เพิ่งโอน+แสกนสลิปส่งเมลไปเมื่อวันที่ 6/10/51
นี่เองงับ :zzz:  มะรู้ว่าจะมีรายชื่อเมื่อไหรอิอิ   แต่จะรองับ :smoke:

rookiecafe

ได้แล้วคร้าบบบบ  ได้เมื่อสักพักนี่เองท่านอื่นน่าจะทยอยได้รับกันนะครับ ผมอยู่ กทม. ลำดับ 134 ที่ช้าไปบ้างอาจจะเป็นเพราะเป็นไปรษณีย์ธรรมดาก็ได้ครับ ทนรออีกนิดครับ

:shout: :shout: :shout:

• admin
สำหรับรายชื่อคนที่ยังไม่มีผมขอรวบยอดเป็นการส่งล็อต 3 นะครับแจ้งชื่อ..มาได้เลยครับผมจะทำการ Update ให้สำหรับรายชื่อ ล้อต 3

ขอประทานอภัยด้วยครับ

พวผมเป็นนักวางระบบไม่ใช่..มืออาชีพขายสินค้า..ส่งผ่านไปรณีย์แม้แต่ค่าส่ง..ครั้งแรกผมยังนึกว่าแค่ 50 บาทด้วยซ้ำก็เลยแจ้งราคาค่าส่งผิดไป

จะตำหนิพวกผมก็น้อมรับครับ

ขอโทษด้วยครับ

ออฟไลน์ aumsza

• นักเรียนมัธยม
ข้อเสนอแนะครับ  ถ้าไงส่ง ems เลย ครับ แล้วคิดค่าจัดส่งเพิ่มก้ได้ครับ เอ่อเค้าคิด ตามน้ำหนักครับไป ขอ ใบตารางมาดูได้ครับ

เคยส่งบ่อย อิอิ   ถ้าจะให้ดียิ่งขึ้น รบกวน post เลขที่พัสดุ ด้วยครับ

เคยส่ง ธรรมดาลงทะเบียน นานมากครับ 2 สัปดาห์เห็นจะได้

ems นี่วันเดียวถึงครับ  ถ้าไม่ติด เสารื อาทิตย์ และส่งก่อน เที่ยง  ถ้าส่งหลังเที่ยงจะเท่ากับส่งวันรุ่งขึ้นเช้าน่ะครับ

***รอหนังสืออยู่เหมือนกันครับ***ขนาดอยู่ กทม มันยังช้าเลยไม่รู้ว่าพวกนี้ทำงานกันยังไง เน้อที ems ล่ะไวเชียวเห้อ

greenba123

:(  อาจารย์บอมครับ .....ผมเช็คเมลส์ดูแล้วครับ   อาจารย์ยังไม่ยืนยันให้ผมทีครับ :sob:  เมลส์ที่ผมใช้ส่งไปผมใช้เมลส์  [email protected]   ครับอาจารย์
จาก  นาย  สิริชัย  ชัยชนะ   24  ถ.โปะหมอพัฒนา2  ต.บ้านพรุ  อ.หาดใหญ่  จ.สงขลา  90250     รบกวนด้วยนะครับ     :pray:  ขอบคุณครับ   :pray:

• admin
:(  อาจารย์บอมครับ .....ผมเช็คเมลส์ดูแล้วครับ   อาจารย์ยังไม่ยืนยันให้ผมทีครับ :sob:  เมลส์ที่ผมใช้ส่งไปผมใช้เมลส์  [email protected]   ครับอาจารย์
จาก  นาย  สิริชัย  ชัยชนะ   24  ถ.โปะหมอพัฒนา2  ต.บ้านพรุ  อ.หาดใหญ่  จ.สงขลา  90250     รบกวนด้วยนะครับ     :pray:  ขอบคุณครับ   :pray:

ผมจะรับทาง [email protected] เท่านั้นนะครับให้ส่งมาใหม่นะครับผมยังไมไดรับเมลเลย

greenba123

:wow:  อาจารย์ บอม  ช่วยเช็คดูอีกทีนะครับ  ผมเพิ่งส่งไปเมื่อกี้นี่เองครับ  อาจารย์ครับ  ผมใช้เมลส์   [email protected]  ส่งไปแว้ว

greenba123

:pray: ผมไม่รู้จากล่าวว่าอย่างไรดีครับ :pray: ถ้าผมส่งเมลส์ไปซ้ำซ้อนผมต้องขออภัยด้วยนะครับ :nvm: งงเหมือนกันครับผมส่งไปก็หลายครั้งแล้วแต่ทำไม  อาจารย์บอม  ไม่ได้รับเมลส์ :pray:  ส่งไปแล้วตั้งแต่วันที่ 6/10/51   ครั้งล่าสุดก็วันนี้ครับ
 :pray:  อาจารย์ช่วยเช็คให้อีกสักครั้งนะครับ  ขอบพระคุณครับ :pray:
    จากนาย  สิริชัย  ชัยชนะ    โอนเงิน+แสกนสลิปส่งเมลส์ไปแล้วครับ

ออฟไลน์ FFX7

ผมได้หนังสือมานานแล้ว (24/09/2008 วันที่ในแสตมป์) แต่ยังไม่เห็นได้เป็น Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ เลยคับ
ช่วยเช็คดูให้ด้วยนะคับ

นายอนุชิต เหล่าศิริ
ร้าน IT Device
105 อาคาร S.K. Shopping Park
ถ.ราชธานี ต.ในเมือง
จ.อุบลราชธานี
34000

ขอบคุณมากคับ