เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำการส่งมอบคัมภีร์ไปให้เรียบร้อยแล้วนะครับสำหรับคนที่จะให้จัดส่ง ตาม LIST  (อ่าน 30286 ครั้ง)

ออฟไลน์ o2mini111

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ใครได้แล้วบ้าง...พรุ่งนี้จะได้หรือเปล่าเนี่ย เกือบ 2 อาทิตย์แล้ว
คุณ แค่  เกื่อบ 2 อาทิตย์ อย่า บน ผม เกือ่นเดือนแวครับ ยังไม่ได้ที่ (24 วัน)  บน จนไม่มีอะไรจะบนแล้วครับ ยอมรับ ชะตากรรม ครับ           :giveup:     :blaa:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ mikado

ผมโอนไปตั้งแต่วันที่ 20 กันยา ยังไม่ได้เลย
อ.บอม ส่งให้แล้ว เด่วก็คงได้
ใจเย็นกันนะครับ  :vvv:
 :-*

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
ไม่ต้องกลัวครับผมส่งไปให้ครบทั้ง LIST แล้ว ..เป็นร้อยเล่มไม่ต้องกลัวไม่ได้นะครับ..ใครได้ 2 เล่ม..จะส่งคืนมาก็จะเป็นพระคุณยิ่ง..ส่งไปให้หมดเลยไม่ต้องเช็คแล้ว..พวกผมจะได้ไม่ต้องงานเข้าอีก..รอรับกันได้เลยครับทุกๆคนไม่ต้อง post แล้วผมส่งซ้ำไปให้หมดเลย..บางคนน่าจะได้ 2 เล่มเลยด้วยซ้ำ..

จะได้เคลียร์ๆซะที..ตอนนี้ผมงานเข้า SERVER X ก็โดนทวงคืน SERVER ผมก็..เริ้มจะรับไม่ไหว ( หลายเวปจัดรับเครื่องเดียว ) ต้องยกเตรื่องใหม่หมด.....หนังสือไม่ต้อง POST แล้วนะครับ..ผมส่งซ้ำไปให้ทั้ง LIST เลย จะได้จบๆซะที...... :shout:

TahTaelCom2007

• บุคคลทั่วไป
แจ้งข่าว ครับ :nvm:

วันนี้ยังไม่ได้รับ หนังสือ....ไปถามไปรษณีย์ 4-5 ครั้ง แล้ว

โอนเงิน พร้อมแจ้งไปตั้งแต่ วันที่ 28 ก.ย.51

ทั้งที่พร้อมโอน !!หนังสือคู่มือพร้อมจำหน่ายและจัดส่ง..ภายในเย็น วันที่ 29 กันยายน 2008 !!

ผมบ่น มาตั้งแต่ 7 วัน จันทร์ ที่แล้ว

วันนี้ 13 ต.ค. 51  เข้า 2 อาทิตย์แล้ว กรรมจริงๆ ส่งมาจากอเมริกา หรือไง

ถามจริงๆ ส่งแบบ ธรรมดา นี่ จาก กท. ไป สุรินทร์ นี่ มันใช้เวลากี่วัน ถ้าพรุ่งนี้นี้ผมไม่ได้หนังสือ.....ขอเงินคืนละกัน...ไม่ไหวแล้วจริงๆ

>:(

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
ผมส่งไปให้แล้วและก็พึ่งส่งส่งไปให้ทั้ง LIST เลยครับ..หากได้หนังสือแล้วก็ส่งคืนมาก็แล้วกันนะครับจะโอนเงินคืนให้ ส่งให้แบบ..ใครได้ไป 2 เล่ม..ก็ไม่เป็นไรถือเป็นความผิดพลาดของผมเอง+ ซวยมีการไปรณีย์แกะอ่านอีก...พูดไม่ออกเหมือนกัน..ผม

ออฟไลน์ CLEVER

ผมส่งไปให้แล้วและก็พึ่งส่งส่งไปให้ทั้ง LIST เลยครับ..หากได้หนังสือแล้วก็ส่งคืนมาก็แล้วกันนะครับจะโอนเงินคืนให้ ส่งให้แบบ..ใครได้ไป 2 เล่ม..ก็ไม่เป็นไรถือเป็นความผิดพลาดของผมเอง+ ซวยมีการไปรณีย์แกะอ่านอีก...พูดไม่ออกเหมือนกัน..ผม
เข้าใจคาวมรู้สึก ดีเจ อ.บอม ครับ การรับผิดชอบงานหลายๆอย่าง มันจะให้รวดเร็วได้ดั่งใจทุกอย่างคงยาก แค่เห็นตามตอบกระทู้ทุกกระทู้ ทุกวันผมล่ะก็เหนื่อยแทนแล้วครับ :nvm: (ผมก็คนนึงที่ยังไม่ได้ แต่ไม่ขอบ่น[ให้เด็กที่ร้านบ่นผมเองไปก่อน แลคโว๊ยๆ  :shout:เดี๋ยวได้คัมภีร์ คงเงียบกัน :smoke:]เพราะเห็นบ่นกันเข้ามาเยอะมาก และยังไงๆก็ต้องได้รับอยู่ดี เกรงว่าคนทำจะเหนื่อยใจไปมากกว่านี้)ไงก็เป็นกำลังใจให้ ดีเจ อ. บอม ครับ :yes:
ปล.ผมก็ลูกค้าคนหนึ่ง ไม่ใช่ไม่เข้าใจความรู้สึกคนสั่งคัมภีร์นะคับ ว่าอึดอัดแค่ไหน ไงก็อย่าต่อว่ากันรุนแรงเลยครับ(ใจเค้าใส่ใจเราครับ)

แจ้งข่าว ครับ :nvm:

วันนี้ยังไม่ได้รับ หนังสือ....ไปถามไปรษณีย์ 4-5 ครั้ง แล้ว

โอนเงิน พร้อมแจ้งไปตั้งแต่ วันที่ 28 ก.ย.51

ทั้งที่พร้อมโอน !!หนังสือคู่มือพร้อมจำหน่ายและจัดส่ง..ภายในเย็น วันที่ 29 กันยายน 2008 !!

ผมบ่น มาตั้งแต่ 7 วัน จันทร์ ที่แล้ว

วันนี้ 13 ต.ค. 51  เข้า 2 อาทิตย์แล้ว กรรมจริงๆ ส่งมาจากอเมริกา หรือไง

ถามจริงๆ ส่งแบบ ธรรมดา นี่ จาก กท. ไป สุรินทร์ นี่ มันใช้เวลากี่วัน ถ้าพรุ่งนี้นี้ผมไม่ได้หนังสือ.....ขอเงินคืนละกัน...ไม่ไหวแล้วจริงๆ

>:(

คือไม่ใช่อะไรหรอก ที่เครียดๆ ก็คือ สองสามอาทิตย์ก่อน ร้านในอำเภอผม(ผมอยู่ต่างอำเภอ) เจอจับไปสามร้าน ประกันตัวกันไป แสนสองแสน ขึ้นศาลอีกต่างหาก
ส่วนร้านที่มีเส้น มีสาย ก็มีคนโทรบอก ปิดร้านทัน.....ส่วนร้านเรา ร้านเล็กๆ อยู่บ้านนอก รายได้ก็น้อย อยู่แล้ว...เสียวๆอยู่เหมือนกัน

กลัวจะมาจับเรื่อง log file อีก...ก็เลยอยากให้คัมภีร์ มาถึงเร็วๆ...ทุกวันนี้ก็พยายามทำให้ถูกต้องตามกฎหมาย มากที่สุด เปิดบ่าย 2 ตรงเป๊ะ

ก็เห็นร้านใหญ่ๆ มานก็เปิดแต่เช้า ทั้งนั้นแหละ มีแต่เด็กๆ...คงมีติดสินบน ตีสนิท กัน เลยไม่ค่อยกลัวเท่าไหร่

อีก อย่างก็โฆษณา ไว้เยอะ เรื่องแยกเน็ต แยกเกม นี่ แต่ยังไม่ได้ทำ ซักที.....

โอเคครับ...ไม่เป็นไร ยังงัย ก็จะรอ...ที่แล้วๆ ก็ให้อภัยละกัน...ยังงัย ผมก็ต้องให้คุณช่วยเหลือผมอีกเยอะ นะครับ

อีกอย่าง Vip gold ศิษย์ก้นครัว นี่ เมื่อไหร่จะเปลี่ยนให้ป๋ม จั๊กกะที...ขอบคุณครับ

• admin
ครับไม่เกิน 3-4 วันได้รับทุกๆคนแน่นอนครับ คอนเฟริมส์ ( ถ้าไปรณีย์ไม่แกะอ่านอีกนะ ) ถ้ามี...รบกวนบอกชื่อมาให้ผมที..ผมจะดำเนินคดี..ให้ถึงที่สดเลยเหมือนกัน..เพราะว่า....พวกผมก็ไม่สบายใจเหมือนกัน..กะว่า..หมดล็อตนี้ก็จะซาๆๆไม่ค่อยอยากจะทำแล้ว....เหมือนกันครับ..เพราะว่าเหนื่อยมากๆ..กว่าจะทำออกมาเป็นเล่มๆๆแถมโดน copy ไปปล่อยในเวป ..อีก...ผมก็คงต้องทำใจมั้งครับ...เฮ้อ..

ปล.ผม Add เป็น VIP ให้แล้วนะครับใครยังไม่ได้รับ PM มาก็แล้วกันะครับ จะ ADD ให้เข้าไป ดูภายในห้องเรียนของพวกผมก่อนก็แล้วกัน... :(

ครับไม่เกิน 3-4 วันได้รับทุกๆคนแน่นอนครับ คอนเฟริมส์ ( ถ้าไปรณีย์ไม่แกะอ่านอีกนะ ) ถ้ามี...รบกวนบอกชื่อมาให้ผมที..ผมจะดำเนินคดี..ให้ถึงที่สดเลยเหมือนกัน..เพราะว่า....พวกผมก็ไม่สบายใจเหมือนกัน..กะว่า..หมดล็อตนี้ก็จะซาๆๆไม่ค่อยอยากจะทำแล้ว....เหมือนกันครับ..เพราะว่าเหนื่อยมากๆ..กว่าจะทำออกมาเป็นเล่มๆๆแถมโดน copy ไปปล่อยในเวป ..อีก...ผมก็คงต้องทำใจมั้งครับ...เฮ้อ..

ปล.ผม Add เป็น VIP ให้แล้วนะครับใครยังไม่ได้รับ PM มาก็แล้วกันะครับ จะ ADD ให้เข้าไป ดูภายในห้องเรียนของพวกผมก่อนก็แล้วกัน... :(

ขอบคุณครับท่าน อ.

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
    • HUT COMPUTER
ผ่
รู้สึกว่าที่ส่งจะใช้ บริการ ไปรษณีย์จันทร์หุ่น
มันเป็นเอกชนป่าวนะ เค้าต้องตีรถเอาไปส่งเองป่าวนะ แล้วถ้า เค้าป่วยใครจะไปส่งให้นะ
แล้วถ้า....
อาจจะไม่ใช่ บุรุษไปรษณีย์ ที่เราๆ ท่านๆ รอคอยกันแน่ๆๆ
สงสัยจัง
5 5 5 5 5 5
เริ่มวิตกจริตกันแล้วล่ะซิ
ผมว่าถึงแน่นอน ภายในสัปดาห์นี้ Sure ฟันธงๆๆๆๆ ฉับ ฉับ ฉับ ฉับๆๆๆๆๆ
จะทำเป็นไม่สนใจล่ะ มันจะได้มาถึงเร็วๆ ตั้งหน้าตั้งตาทำมาหากิน เก็บเงินไว้ซื้อเล่ม สอง ดีกว่า เน้ออๆ อ.ทั้งสอง

ผ่านไปแล้ว 1 อาทิตย์ ยังไม่ได้เลย  :bah:

ออฟไลน์ ไร้ซึ่งนาม

รอลุ้นกันต่อไปครับ ผมก็เช่นกัน^^

ออฟไลน์ chiba3

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
ไปรษณีย์มาจอดหน้าร้านรีบวี่งไปรับของ   :erm:  เอกฉาน จากเอเซียซอฟร์ :(  อันดับ 106 จากเชียงใหม่ อีกจัยหนึ่งก็กลัว ของหายระหว่างทาง :wah: การรอคอย คือความทุกข์จัย :sob:

ออฟไลน์ jeabeam

ได้รับแล้วจ้า  :pray:

ออฟไลน์ Cyberpunk

ผมก็ยังไม่ได้ครับ  :gum: โอนไปวันที่ 21 กย 51  :teary: แต่ อ.X บอกรายชื่อตกหล่น  :( ส่งมาให้ใหม่แล้ว 10 ตค  :bored:  ผมจะรอต่อไป อีกหน่อย  :bored:

ออฟไลน์ mis

• MAX Internet Station
ของผมรอ 1 เดือนกว่าๆบอกส่งแล้ว แต่ไม่เห็นจะให้เลข ems ไม่รู้ว่าส่งจริงหรือหลอก แต่ที่แน่ๆ หนังสือยังมาไม่ถึง
ถ้าไม่ส่งขอเงินคืนครับ เบื่อ รอมานานจนไม่อยากรอ  >:(  :zzz:  :nvm:

• admin
ผมก็ยังไม่ได้ครับ  :gum: โอนไปวันที่ 21 กย 51  :teary: แต่ อ.X บอกรายชื่อตกหล่น  :( ส่งมาให้ใหม่แล้ว 10 ตค  :bored:  ผมจะรอต่อไป อีกหน่อย  :bored:

ขอ NO.ด้วยครับจะเช็คให้และจะส่ง EMS ไปให้..เพราะยังไงหนังสือก็จะหมดแล้วจะได้ส่งให้หมดๆไปครับ

ออฟไลน์ ruj_chaiya

ได้รับหนังสือแล้วครับ อันดับที่ 157 ขอบคุณครับ หนังสือดีขนาดคนไม่มีความรู้มากก็สามารถทำได้  :clap: :-* :-* :-* :-*