เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำการส่งมอบคัมภีร์ไปให้เรียบร้อยแล้วนะครับสำหรับคนที่จะให้จัดส่ง ตาม LIST  (อ่าน 30287 ครั้ง)

ออฟไลน์ chiba3

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
ผมก็ตั้งตารอ อันดับ106 เชียงใหม่ ครั้บ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ topkomsun

• เงินก็ต้องการเพื่อน
ถ้าอ.บอม มีใบส่งไปรษณีย์ในมือ ลองเชคที่เวปไปรษณีย์สักชื่อ มั้ยครับ สุ่มดู ว่าถึงไหนแล้ว

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

จะได้รู้ว่าอยู่ตรงส่วนไหนของระบบ ดีไหมครับ ลองดูซักID    :erm:

:-*

ดีๆขอด้วยน่าหนุกยังไม่ได้รับเลยเหมือนกัน
ขอ หมายเลขสิ่งของหน่อยครับ
อยากลองเล่นดูไม่เคยเลย

luckycom

• บุคคลทั่วไป
ของผมลำดับที่ 136 ยังไม่ได้รับเช่นกานคร๊าบบบบ รอนานมากเลย  :wah: :wah:

rookiecafe

โอวววว....นี่มันอะไรกัน อยู่กรุงเทพ แท้ๆ ลำดับ134 เมล์ยืนยันแล้ว ใส่รหัสไปรษณีย์แน่นอน เช็คแล้ว รอมา4วันแล้ว กรุงเทพนะครับ ไม่ใช่สุไหงโกลก หรือ ปัตตานี จะได้สงสัยได้ว่า คนส่งโดนยิงตายกลางทาง ยิ่งมีข่าวไม่ดีๆเกี่ยวกับ อ.บอม อยู่ด้วย ก็ไม่อยากจะพูดไรมากหรอกครับ แต่ไม่อยากให้สิ่งที่เค้าพูดกันไว้เป็นความจริง ช่วยตรวจสอบ และมาให้คำตอบหน่อยครับ อ.บอม

:nvm: วันนี้ก็ยังไม่มา. :sob:.......... :(ไม่มีแม้แต่วี่แวว :gbye:

:aha:มีเซอร์ไฟร์...ทุกคนสินะ :aha:

:yes: 25 ธันวา ได้รับแน่  :yes:
 :aha: ฝากซานตาครอสมา  ??? 
 :shout:ของขวัญวันคริสต์มาสได้รับกันทุกคน :ohoh:เตรียมถุงเท้าสีแดงไวนะ  :-*   :umm:  เอหรือฝากซานตารีน่ามาวา :what:
 :laugh:ขำๆๆ ฮา.......................... :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: บ้าไปแล้ว .........:c_laugh:

:bah: :omg:รอจนเพี้ยนไปแล้ว  :omg::bah:

>:( >:( >:(ตกลงจะมาไหม >:( >:( >:(

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
นี่เป็นตัวอย่าง...ของการส่งหนังสือล็อตก่อนหน้านนี้นะครับ 24 เล่ม...เพราะล้อตนี้..ผู้ทีส่ง.เอ็กส์เป็นคนจัดการจัดส่งให้เนื่องจากที่ทำการไปรณีย์อยู่หน้าบ้าน......เพราะพวกผมไม่มีรถกันซักคนตอนนี้..นอนอยุ่อู่มา จะ 3 เดือนแล้วคัรบ...lค่าจัดส่งก็ชี้แจงให้ทราบและก็ได้รับ...เดี๋ยวผมจะนำใบรับจากไปรณีย์มาให้นะครับเนื่องากว่า...ผมทำหน้าที่ตรวจสอบ..รายชื่อ...ก่อนที่จะส่งมอบหมายให้  MR.X เป็นผู้จัดส่ง..เพื่อไม่ให้เกินความสับสนเหมือนคราวก่อน....

หากต้องการการของงวดนี้..เดี๋ยวผมจะไปตามหา..ให้จากเอ็กส์..ดีไหมครับ..จะได้สบายใจ..และก็จะได้ไม่มต้องมีเวลาทำอะไรแล้ว..ผมจะคอยเช็คให้ทุกคนๆเลยก็แล้วกันนะครับ......หากใครคิดว่าไม่ได้ส่งไปแน่ๆ..ประสงค์อยากได้เงินคืน....
แจ้งความจำนงค์พร้อม ID VIP มาก็แล้วกันนนะครับจะได้สบายใจ..ผมก็ไม่สบายใจเหมือนๆกัน..และก็ไม่รู้จะมีจุดประงค์เพื่ออะไรที่จะไม่ส่งไปให้...

ทั้งหมดเกือบๆ 100 ใบผมคง SCAN ไม่ไหว..เอาเป็นว่า..ชื่อใคร..ก็เมลมาก็แล้วกันผมจะส่งใบแบบนี้ให้ทีหละคนๆๆๆ ตอบทุกๆเมลๆๆๆ ไปเลยดีมั้ยครับ.จะได้ไม่ต้องทำอย่างอื่นเลย..

:(
จะได้สบายใจ..อยากได้ใบแบบนี้..เนื่องจากรอ....นานเกิน..เพราะ กว่าเอ็กส์จะส่งไปก็เย็นวันศุกร์แล้วไปรณีย์..เสาร์อาทิยย์เยาไม่นับนะคัรบ..ก็เหมือนกับนับวันจันทร์..ส่วนนี่วันอังคาร.....ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าไปรณีย์ไทยเขาทำการส่งกันอย่างไรนะครับเพราะมีตั้งแต่เชียงราย..จนถึงนราธิวาส..เลย..กรุงเทพก็ยังไม่ได้รับเลย.....เหมือนกัน..

เดี๋ยวผมจะไปเอาใบมาให้เพราะว่าผมไม่ได้เป็นคนส่ง..เนื่องจากต้องทำคนหละหน้าที่กัน..และทำกันแค่เพียงลำพัง..........คนที่ได้รับหนังสือคราวก่อน...ดูจากวันทั่ส่ง...แล้วดช่วยตอบแทนผมทีเถอะนะครับ...ว่ารอกี่วัน..จะได้เคลียร์ๆกันไปซะที...

เฮ้อ....เหนื่อยใจจริงๆ.... :teary:...เดี๋ยวผมจะนั่งรถ TAXI ไปบ้านเอ็กส์ให้เลยก็แล้วกันเนื่องจขากติดต่อไม่ได้......รถผมก็ไม่มีใช้มา 3 เดือนแล้ว..กว่าจะแบกหนังสือมาจากโรงพิมพ์ก็ต้องไหว้วาน..รถคนอื่นมาช่วยขน..อีกที

ผมก็ลำบากใจเหมือนกันนะครับเนี่ย..เป็นคนตรวจสอบ..รายชื่อ....แต่ไม่ได้เป็นคนส่งไปรณีย์.เอาเป็นว่าชื่อใครก็แจ้งมาทางเมลนะครับ..เดี๋ยวผมได้ใบแบบนี้มา....ก็จะแจ้งให้คุณไปเช็คกันเอาเองก็แล้วกันนะนครับ...ผมชี้แจงไปตามเหตุผลและก็ความเป็นจริง..ไม่ได้มีเจตนาหรือจำเป็นจะไม่ต้องไม่ส่งไปให้นะครับ..

TahTaelCom2007

ทำการส่งมอบคัมภีร์ไปให้เรียบร้อยแล้วนะครับสำหรับคนที่จะให้จัดส่ง ตาม LIST
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 01:02:00 PM »

สรุป.......วันนี้ผมก็ยังไม่ได้รับหนังสือ

วันนี้วันที่ 7 ตุลาคม 2551

ช่วยตรวจสอบด้วยครับ ว่าจัดส่งให้ผมแล้วหรือยัง

ขอบคุณครับ

-------------------------------------------------

เฉลิมศักดิ์ ขำภิรัฐ

จ.สุรินทร์

:zzz:

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
   ทำการส่งมอบคัมภีร์ไปให้เรียบร้อยแล้วนะครับสำหรับคนที่จะให้จัดส่ง ตาม LIST
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 01:02:00 PM »

สรุป.......วันนี้ผมก็ยังไม่ได้รับหนังสือ

วันนี้วันที่ 7 ตุลาคม 2551

ช่วยตรวจสอบด้วยครับ ว่าจัดส่งให้ผมแล้วหรือยัง

ขอบคุณครับ

-------------------------------------------------

เฉลิมศักดิ์ ขำภิรัฐ

จ.สุรินทร์

:zzz:

ได้เลยครับหลังจากที่ผม..ติดต่อเอ็กส์ได้แล้วผมก้รต้อองทำแบบนี้อีกำเกือบ ร้อยคน...ด้วยนะครับ..งานเข้า..!!! รบกวนส่งมาทาง e-mail ก็แล้วกันนะครับ..แค่นี้ผมก็ตาลาย..+ไม่ได้พักผ่อนแล้ว :erm: เอาครับ...จะได้สบายใจกัน.....ไม่ต้องโทรศัพย์ถามแล้วนะครับจะเอาเวลาไปนั่งไล่เช็คให้..จะได้สบายใจ..เอากันแบบคนต่อคนเลย...

ใครที่ได้รับหนังสือคราวก่อนแจ้งแทนผมทีนะครับว่ากี่วัน... :sob:

ออฟไลน์ karakorn

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
เด่วรอพรุ่งนี้อีกครับ...พรุ่งนี้คงมาแหละครับ

ออฟไลน์ o2mini111

นี่เป็นตัวอย่าง...ของการส่งหนังสือล็อตก่อนหน้านนี้นะครับ 24 เล่ม...เพราะล้อตนี้..ผู้ทีส่ง.เอ็กส์เป็นคนจัดการจัดส่งให้เนื่องจากที่ทำการไปรณีย์อยู่หน้าบ้าน......เพราะพวกผมไม่มีรถกันซักคนตอนนี้..นอนอยุ่อู่มา จะ 3 เดือนแล้วคัรบ...lค่าจัดส่งก็ชี้แจงให้ทราบและก็ได้รับ...เดี๋ยวผมจะนำใบรับจากไปรณีย์มาให้นะครับเนื่องากว่า...ผมทำหน้าที่ตรวจสอบ..รายชื่อ...ก่อนที่จะส่งมอบหมายให้  MR.X เป็นผู้จัดส่ง..เพื่อไม่ให้เกินความสับสนเหมือนคราวก่อน....

จากเท่าที่ดูนะครับ เป็นจดหมายลงทะเบียนครับไม่ใช่ EMS รู้แล้วว่าไม่ถึงช้า ถ้าอย่างนั้นทุกก้อรอรับได้เลย ไม่เกินวันศุกร์นี้ครับ( ต่างจังหวัดนะครับ) เวนบอกซะแต่ที่แรกว่าไม่ใช่ EMS lbhoginjv'

หากต้องการการของงวดนี้..เดี๋ยวผมจะไปตามหา..ให้จากเอ็กส์..ดีไหมครับ..จะได้สบายใจ..และก็จะได้ไม่มต้องมีเวลาทำอะไรแล้ว..ผมจะคอยเช็คให้ทุกคนๆเลยก็แล้วกันนะครับ......หากใครคิดว่าไม่ได้ส่งไปแน่ๆ..ประสงค์อยากได้เงินคืน....
แจ้งความจำนงค์พร้อม ID VIP มาก็แล้วกันนนะครับจะได้สบายใจ..ผมก็ไม่สบายใจเหมือนๆกัน..และก็ไม่รู้จะมีจุดประงค์เพื่ออะไรที่จะไม่ส่งไปให้...

ทั้งหมดเกือบๆ 100 ใบผมคง SCAN ไม่ไหว..เอาเป็นว่า..ชื่อใคร..ก็เมลมาก็แล้วกันผมจะส่งใบแบบนี้ให้ทีหละคนๆๆๆ ตอบทุกๆเมลๆๆๆ ไปเลยดีมั้ยครับ.จะได้ไม่ต้องทำอย่างอื่นเลย..

:(
จะได้สบายใจ..อยากได้ใบแบบนี้..เนื่องจากรอ....นานเกิน..เพราะ กว่าเอ็กส์จะส่งไปก็เย็นวันศุกร์แล้วไปรณีย์..เสาร์อาทิยย์เยาไม่นับนะคัรบ..ก็เหมือนกับนับวันจันทร์..ส่วนนี่วันอังคาร.....ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าไปรณีย์ไทยเขาทำการส่งกันอย่างไรนะครับเพราะมีตั้งแต่เชียงราย..จนถึงนราธิวาส..เลย..กรุงเทพก็ยังไม่ได้รับเลย.....เหมือนกัน..

เดี๋ยวผมจะไปเอาใบมาให้เพราะว่าผมไม่ได้เป็นคนส่ง..เนื่องจากต้องทำคนหละหน้าที่กัน..และทำกันแค่เพียงลำพัง..........คนที่ได้รับหนังสือคราวก่อน...ดูจากวันทั่ส่ง...แล้วดช่วยตอบแทนผมทีเถอะนะครับ...ว่ารอกี่วัน..จะได้เคลียร์ๆกันไปซะที...

เฮ้อ....เหนื่อยใจจริงๆ.... :teary:...เดี๋ยวผมจะนั่งรถ TAXI ไปบ้านเอ็กส์ให้เลยก็แล้วกันเนื่องจขากติดต่อไม่ได้......รถผมก็ไม่มีใช้มา 3 เดือนแล้ว..กว่าจะแบกหนังสือมาจากโรงพิมพ์ก็ต้องไหว้วาน..รถคนอื่นมาช่วยขน..อีกที

ผมก็ลำบากใจเหมือนกันนะครับเนี่ย..เป็นคนตรวจสอบ..รายชื่อ....แต่ไม่ได้เป็นคนส่งไปรณีย์.เอาเป็นว่าชื่อใครก็แจ้งมาทางเมลนะครับ..เดี๋ยวผมได้ใบแบบนี้มา....ก็จะแจ้งให้คุณไปเช็คกันเอาเองก็แล้วกันนะนครับ...ผมชี้แจงไปตามเหตุผลและก็ความเป็นจริง..ไม่ได้มีเจตนาหรือจำเป็นจะไม่ต้องไม่ส่งไปให้นะครับ..

ออฟไลน์ torrez111

• ผีกาก้า
  • AMD X2 4200+
 :yes:รอดูพรุ่งนี้อีกวันนะ :yes:
สงสาร อ. ครับคงเหนื่อยมากเลย :fever: :fever:

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
    • HUT COMPUTER
รู้สึกว่าที่ส่งจะใช้ บริการ ไปรษณีย์จันทร์หุ่น
มันเป็นเอกชนป่าวนะ เค้าต้องตีรถเอาไปส่งเองป่าวนะ แล้วถ้า เค้าป่วยใครจะไปส่งให้นะ
แล้วถ้า....
อาจจะไม่ใช่ บุรุษไปรษณีย์ ที่เราๆ ท่านๆ รอคอยกันแน่ๆๆ
สงสัยจัง
5 5 5 5 5 5
เริ่มวิตกจริตกันแล้วล่ะซิ
ผมว่าถึงแน่นอน ภายในสัปดาห์นี้ Sure ฟันธงๆๆๆๆ ฉับ ฉับ ฉับ ฉับๆๆๆๆๆ
จะทำเป็นไม่สนใจล่ะ มันจะได้มาถึงเร็วๆ ตั้งหน้าตั้งตาทำมาหากิน เก็บเงินไว้ซื้อเล่ม สอง ดีกว่า เน้ออๆ อ.ทั้งสอง

• admin
รู้สึกว่าที่ส่งจะใช้ บริการ ไปรษณีย์จันทร์หุ่น
มันเป็นเอกชนป่าวนะ เค้าต้องตีรถเอาไปส่งเองป่าวนะ แล้วถ้า เค้าป่วยใครจะไปส่งให้นะ
แล้วถ้า....
อาจจะไม่ใช่ บุรุษไปรษณีย์ ที่เราๆ ท่านๆ รอคอยกันแน่ๆๆ
สงสัยจัง
5 5 5 5 5 5
เริ่มวิตกจริตกันแล้วล่ะซิ
ผมว่าถึงแน่นอน ภายในสัปดาห์นี้ Sure ฟันธงๆๆๆๆ ฉับ ฉับ ฉับ ฉับๆๆๆๆๆ
จะทำเป็นไม่สนใจล่ะ มันจะได้มาถึงเร็วๆ ตั้งหน้าตั้งตาทำมาหากิน เก็บเงินไว้ซื้อเล่ม สอง ดีกว่า เน้ออๆ อ.ทั้งสอง

ลอ้๖สองไม่ใช่ที่นี่ครับ..ผมก็งงกับไปรณีย์ไทยเหมือนกัน..พึ่งรุ้ว่าค่าจัดส่งนี่มันช่างตามน้ำหนักเล่มนึงกี่ ก็ 1 โลเศษๆ

ถึงแน่นนอนครับ ช้าๆได้พร้าเล่มงาม

ขอบคุณนะครับ..ที่เข้าใจ..
ยินดีให้ตำหนิผมเต็มๆเลย..

เพราะผมก็ไม่เคยส่งไปรณีย์ซะด้วยสิ..ให้ X ส่งให้หมดเลบด้วย.เพราะว่าไปรณียอยุ่หน้าบ้าน..
เดี๋ยวผมจะไปเฉ่งให้ถึงที่เลยถ้าไม่ถึงไม่ต้องถืงมือพวกคุณหรอกครับ...

ตอนนี้โหลด ลาปปลาหมึก V.3 ไปเล่นขำๆก่อนหละกันนนะครับใน board vip พึ่งทำให้ใหม่

ออฟไลน์ Corner@Net

น่าเห็นใจพี่บอมครับ  พวกเรารอหนังสือก็กระวนกระวายอยากจะได้ไวๆ  แต่พี่บอมสิเป็นคนรับผิดชอบหนังสือทุกเล่ม คงจะกระวนกระวายยิ่งกว่าพวกๆ เราอีกนะ

ยังไงก็ใจเย็นๆกันครับทุกคน...  ช้าๆ ได้ Clark เล่มงาม

ออฟไลน์ ไร้ซึ่งนาม

ยังไม่ได้รับหนังสือ แต่อยากเข้าไปห้อง vip ก่อนได้ปะครับไว้อ่านศึกษาไปพลางๆอะครับ

• admin
ยังไม่ได้รับหนังสือ แต่อยากเข้าไปห้อง vip ก่อนได้ปะครับไว้อ่านศึกษาไปพลางๆอะครับ

จัดไปครับ

• admin
ขออภัยด้วยครีบตอนนี้ผมไม่ค่อยสบายไข้ขึ้น...เพราะพักผ่อนน้อย..ยังไงจะดำเนินการให้นะครับ

ผมไม่ยอมเสียชื่อ  ๛sc แน่นนอนครับ " ไม่ได้ไม่เลิก " :punch:

ออฟไลน์ mikado

:bored: วันนี้หนังสือจะมาไหมหนอ รอ...  :ohoh:
อ.บอม ครับ อยากเข้าไปห้อง VIP ไปศึกษาเหมือนกันครับ   :urr:

• admin
:bored: วันนี้หนังสือจะมาไหมหนอ รอ...  :ohoh:
อ.บอม ครับ อยากเข้าไปห้อง VIP ไปศึกษาเหมือนกันครับ   :urr:

:aha:

ออฟไลน์ kittyfield

ยังไม่ได้รับหนังสือ  แต่อยากเข้าห้อง  vip  ก่อนเหมือนกันครับ :kiki:

ถ้าวันนี้หนังสือยังไม่มา.....ผมจะเอาเครื่องไปให้คุณบอมติดตั้งถึงที่เลย

ขอของแถม 1 เมา 1 อึ๊บ :ieie:

• admin
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมีคนได้รับแล้วดีใจ..ๆๆๆ
แต่ CD แตกไปแผ่น..กรรมเวรไปรณีย์ไทยทำกันได้เน้อ..

เอ้ารอรับกันได้เลยครับ

rookiecafe

ได้แล้วก๊าบบบบ......  เพิ่งได้ตะกี้นี้เอง มันเป็นไปรษณีย์ธรรมดาน่ะครับ ผมอยู่ กทม. ส่วนท่านอื่นก็น่าจะทยอยได้รับกันแน่ในไม่ช้า ไม่รู้ต่างจังหวัดจะอีกกี่วันนะ ผมอยู่ กทม. ก็เพิ่งได้ ผมลำดับ134
ใจร่มกันนะครับ ผมมายืนยันว่าได้รับแล้ว      

:yes: :yes: :yes:

ได้แล้วก๊าบบบบ......  เพิ่งได้ตะกี้นี้เอง มันเป็นไปรษณีย์ธรรมดาน่ะครับ ผมอยู่ กทม. ส่วนท่านอื่นก็น่าจะทยอยได้รับกันแน่ในไม่ช้า ไม่รู้ต่างจังหวัดจะอีกกี่วันนะ ผมอยู่ กทม. ก็เพิ่งได้ ผมลำดับ134
ใจร่มกันนะครับ ผมมายืนยันว่าได้รับแล้ว      

:yes: :yes: :yes:
ต่างจังหวัดก้อรอไปอีก 5 วันครับ ส่งมาแบบธรรมดา ไม่ใช่ EMS ครับ พี่น้อง วันศุกร์คาดว่าหน้าจะได้รับ..................หน้าจะบอกนานละว่าธรรมดาจะได้ตัดใจ  ( :wah:

อาจารย์น่าจะบอกแต่แรกว่าส่งแบบธรรมดา...ผมจะได้ไม่ต้องกระวนกระวายใจ..พอรู้ว่าส่งแบบธรรมดาก็คงไม่เกินวันศุกร์แหละ

ออฟไลน์ truelife

• NO.21
ถ้าวันนี้หนังสือยังไม่มา.....ผมจะเอาเครื่องไปให้คุณบอมติดตั้งถึงที่เลย

1 อึ๊บ คือไรอ่ะ    :sleezy:

rookiecafe

ที่ผมอยากรู้คือ อึ๊บกะใครมากกว่า .....ซี๊ด......แค่คิดก็สยองแล้ว  :gum: :gum: ???

ที่ผมอยากรู้คือ อึ๊บกะใครมากกว่า .....ซี๊ด......แค่คิดก็สยองแล้ว  :gum: :gum: ???

อย่าคิดมาก แบบว่า

หา ญ. ให้อึ๊บ อ่าคร๊าบบ

ออฟไลน์ iceworld

ผมก็ได้แล้วเช่นกันครับ แต่ถ้าเป็น ตจว. ก็คงรอกันอีกหน่อยน่ะครับ  :sob:  :yes:

SpyZar

กรุงเทพ ยังไม่ได้รับ เลย ??  >:( >:( >:( >:( >:( >:(

น่าจะได้วันศุกร์ถ้วนหน้า...ถ้าไม่ได้หรือยิ่งนานกว่านี้..ไม่ไหวครับ...ยิ่งถ้าใกล้ๆเปิดเทอมยิ่งต้องเตรียมตัวอ่านหนังสือก่อนเรียน..แทบไม่มีเวลาหัดทำเลย

ภาวนาให้ได้ไวๆๆ...ยิ่งใกล้ๆเปิดเทอมเวลายิ่งน้อยครับ

Mr.X

จัดส่งไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ใครที่ยังไม่ได้ ภายในวันนี้ ช่วยรบ กวน โพส ชื่อที่อยู่ด้วยครับ

เนื่องจากเริ่มแบ่งงานกันทำ เลยยังออกแนวมั่วๆอยู่ครับ ขออภัย ทุกท่านมา ณ ที่นี้

:wah: ยังไม่ได้รับคัมภีร์เลยครับ  หมดวันแล้วครับ  ช่วยตรวจสอบให้หน่อยคับ

ลำดับที่ 125   ชื่อ นายธีรวัฒน์     อภิวัฒนาธรรม   

128/107  หมู่ 1  ซ.ไทยประกัน 2  ถ. เทพารักษ์   ต.บางเสาธง   อ. บางเสาธง 

จ. สมุทรปราการ    10540   

อาจารย์X ครับ ผมยังไม่ได้เลยครับอาจารย์
ชื่อ นาย กรกร พรหมตั้ง
ร้านลุงติ๊กเกมส์
93/33 หมู่ 11 ต.บางนมโค อ.เสนา จ.อยุธยา 13110

ขอบคุณมากครับอาจารย :kiki:

ปล.ได้ไวยิ่งดีครับอาจารย์จะได้รีบทดสอบ รีบทำ ผิดพลาดประการใดจะได้ขอคำชี้แนะจากอาจารย์และท่านอื่นๆ ถ้าปล่อยเวลายิ่งนาน ผมยังเรียนอยู่ด้วยครับ..เด่วไม่มีเวลาทดสอบ..เพราะต้องเรียนหนัก(วันนึงต้องแบกหนังสือหลายกิโลครับ :ieie:

จัดส่งไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ใครที่ยังไม่ได้ ภายในวันนี้ ช่วยรบ กวน โพส ชื่อที่อยู่ด้วยครับ

เนื่องจากเริ่มแบ่งงานกันทำ เลยยังออกแนวมั่วๆอยู่ครับ ขออภัย ทุกท่านมา ณ ที่นี้
ยังไม่ได้รับครับ ชื่อ พชรพล 183/161 หมู่1 ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110

luckycom

ของผมยังไม่ได้รับหนังสือ

ลำดับที่ 136. นายเศรษฐวัฒน์ คำภาษี
ที่อยู่ 19 หมู่ 14 ต.ขามใหญ่ อ.เมือง จ.อุบลราชธานี 34000

อยากเข้าหมวด VIP ไปศึกษาก่อนได้ป่ะ พี่.บอม ไปล่ะ

ออฟไลน์ samuraiXX

• ขอดูและอ่านไปเรื่อย ๆ งี้แหละ
ขอรอดูอาทิตย์นี้ก่อนถ้าไม่ได้ค่อยแจ้งให้ทราบทีหลัง  :dizzy: รายชื่อคงไม่ตกหล่นมั้ง  :fever:

ปล. รายชื่อลำดับที่ 101 ครับ  :smoke:

• NO.21

ยังไม่ได้รับครับ
นายกฤช ทองชำนาญ
บ้านเลขที่ 265/8 ถ.เทศบาล19  ต.สระแก้ว อ.เมือง จ.สระแก้ว27000
โทร 08-03075573

:yes:

ออฟไลน์ hardwingx

ผมก็ยังไม่ได้รับหนังสือ เรยครับ รออยู่ครับ      :wah: :wah:
สุริยะ จันทร์สายทอง
75 หมู่ 3 ต.หัวรอ อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000  มือถือ 0838757757
ขอบคุณครับ

ปล. ตรวจสอบให้ด้วยครับ    :umm: :umm:

No. 24 topkomsun (นายคมสันติ์  มณฑาสุวรรณ)
ที่อยู่ในการจัดส่งหนังสือ  เลขที่ 99/80  หมู่ 6  ต.บ่อพลับ  อ.เมืองนครปฐม  จ.นครปฐม  73000

ออฟไลน์ mikado

ยังไม่ได้เหมือนกันครับ ลำดับที่ 103    :ohoh:
รอดูพรุ่งนี้ก่อน คิดว่าน่าจะได้ ....   :sleezy:

ด้วยความเคารพ ติเพื่อก่อนะครับ

วันนี้ผมยังไม่ได้รับหนังสือ แต่ก็คงเป็นธรรมดา สำหรับ การส่งพัสดุแบบ ธรรมดา ที่ช้าสุดๆ :nvm:

+ค่าจัดส่ง 100 บ. ตอนแรกผมคิดว่าคุณ จะส่งแบบ ems ให้เสียอีก

ลูกค้าทุกคนต้องการความรวดเร็วนะครับ...

ผมสั่งของผ่านเน็ต หนัง dvd หรือ อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ร้อยสองร้อย พันสองพัน ถ้าส่งทางไปรษณีย์ จัดส่งแบบ EMS ทั้งนั้นแหละครับ ส่งวั้นนี้จาก กรุงเทพ ผมอยู่สุรินทร์ พรุ่งนี้ก็ได้รับ ครับ

อุปกรณ์คอมผมสั่งจาก busitek หรือ advice สั่งไม่เกิน 4 โมงเย็น...ส่งทางขนส่งเอกชน กิตติวัตร หรือ ntc เช้ามา ผมก็ได้รับของแล้วครับ..ธุรกิจมันต้องเร็ว แข่งกับเวลา ครับ

แต่ยังงัย อีกด้านหนึ่ง ผมก็เข้าใจนะครับ ว่าคุณอยู่กรุงเทพ ไม่เคยใช้ชีวิต ตจว. ไม่จำเป็นต้องใช้บริการไปรษณีย์ เดินไปห้าง ไปนอกบ้าน ไปซื้อได้ถึงที่

แต่ยังงัย คราวหน้า ผมแนะนำ..ให้ส่งแบบ EMS นะครับ เร็วกว่า ของปลอดภัย  แต่อาจจะแพงกว่า

แต่ซื้อใจกันได้....จริงมั้ยครับ :vvv:

• admin
ด้วยความเคารพ ติเพื่อก่อนะครับ

วันนี้ผมยังไม่ได้รับหนังสือ แต่ก็คงเป็นธรรมดา สำหรับ การส่งพัสดุแบบ ธรรมดา ที่ช้าสุดๆ :nvm:

+ค่าจัดส่ง 100 บ. ตอนแรกผมคิดว่าคุณ จะส่งแบบ ems ให้เสียอีก

ลูกค้าทุกคนต้องการความรวดเร็วนะครับ...

ผมสั่งของผ่านเน็ต หนัง dvd หรือ อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ร้อยสองร้อย พันสองพัน ถ้าส่งทางไปรษณีย์ จัดส่งแบบ EMS ทั้งนั้นแหละครับ ส่งวั้นนี้จาก กรุงเทพ ผมอยู่สุรินทร์ พรุ่งนี้ก็ได้รับ ครับ

อุปกรณ์คอมผมสั่งจาก busitek หรือ advice สั่งไม่เกิน 4 โมงเย็น...ส่งทางขนส่งเอกชน กิตติวัตร หรือ ntc เช้ามา ผมก็ได้รับของแล้วครับ..ธุรกิจมันต้องเร็ว แข่งกับเวลา ครับ

แต่ยังงัย อีกด้านหนึ่ง ผมก็เข้าใจนะครับ ว่าคุณอยู่กรุงเทพ ไม่เคยใช้ชีวิต ตจว. ไม่จำเป็นต้องใช้บริการไปรษณีย์ เดินไปห้าง ไปนอกบ้าน ไปซื้อได้ถึงที่

แต่ยังงัย คราวหน้า ผมแนะนำ..ให้ส่งแบบ EMS นะครับ เร็วกว่า ของปลอดภัย  แต่อาจจะแพงกว่า

แต่ซื้อใจกันได้....จริงมั้ยครับ :vvv:

แต่ตอนแรกผมเก็บค่าจัดส่ง 50 บาทนะครับเพราะผมก็ไม่รู้ว่าค่าส่งเท่าไหร่ถ้าส่งems ค่าจังส่งแพงมากเพราะว่าต้องช่างตามน้ำหนัก ค่าจัดส่งก็เกือบๆ 150..แล้วผมก็ต้องจ้าง..คนแบบไปส่งอีกนนะตครับ...

ยังไงๆก้ต้องมี 3 วันใ.อยู่ดี;.ผมก็พึ่งทราบ..ว่าขนาดธรรมดายังเป้นร้อยเลย..ช้าหรือเร็วกว่ากัน 2-3 วันคงไม่เป็นไรมั้ง
ครับ

pholatip

ครับผม เป็นธรรมดาของพัสดุแบบธรรมดาน่ะครับ ยิ่งหนังสือน้ำหนักมาก ค่าส่งยิ่งเยอะครับ แต่ว่าผมอยู่ลำดับที่ 144 จะได้ทันศุกร์นี้รึเปล่าเนี่ยครับผม
ชื่อ พลอธิป  เงินทอง
430/6 หมู่ 1 ต.ปากพูน
อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช
80000 ครับ

แต่ตอนแรกผมเก็บค่าจัดส่ง 50 บาทนะครับเพราะผมก็ไม่รู้ว่าค่าส่งเท่าไหร่ถ้าส่งems ค่าจังส่งแพงมากเพราะว่าต้องช่างตามน้ำหนัก ค่าจัดส่งก็เกือบๆ 150..แล้วผมก็ต้องจ้าง..คนแบบไปส่งอีกนนะตครับ...

ยังไงๆก้ต้องมี 3 วันใ.อยู่ดี;.ผมก็พึ่งทราบ..ว่าขนาดธรรมดายังเป้นร้อยเลย..ช้าหรือเร็วกว่ากัน 2-3 วันคงไม่เป็นไรมั้ง
ครับ
ผมขอเสริมนิดหนึ่งนะครับ รอบต่อไป(คัมภี ภาค 2 ) ระบุเลยครับ ว่าใครต้องการ แบบ EMS บ้าง และโอนเงินค่า EMS ไปเลยครับไม่ต้องรอนาน ส่วนผม ขอแบบEMS ละกันภาค 2 พี่บอมสุดหล่อ รอภาค 2 ครับ แต่ ขอ EMS ครับ พร้อมโอนเงิร แระ   :shy:  :shy:

greenba123

ผมโอนไปแว้ว+แสกนสลิปส่งเมลส์ไปแว้วด้วยแต่ยังไม่ได้รับการยืนยันทางเมลส์เลยอะครับ  เมลส์ที่ใช้ส่ง  [email protected]  ครับ    ขอความกรูณาช่วยเช็คให้หน่อยครับว่าได้รับแล้วหรือยัง  ผมไม่อยากส่งเมลส์ไปซ้ำซ้อนครับ
ส่งไปเมื่อวันที่ 6/10/51  ครับ    ช่วยทีครับผมไม่สบายใจเลยครับกลัวส่งไปไม่ถึงครับ 

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล    118.173.158.244 

• admin
ต่างจังหวัดก้อรอไปอีก 5 วันครับ ส่งมาแบบธรรมดา ไม่ใช่ EMS ครับ พี่น้อง วันศุกร์คาดว่าหน้าจะได้รับ..................หน้าจะบอกนานละว่าธรรมดาจะได้ตัดใจ  ( :wah:

ออฟไลน์ kirtza

ยังไม่ได้เหมือนกัน  แต่คิดว่าพรุ่งนี้ก็คงจะได้กัน ช้าสุดก็วันศุกร์

ชื่อ อภิวัต   เนาวกิติเวทย์
31  ถ. บรรเจิดใจราช  ต. นครปฐม  อ. เมือง
จ. นครปฐม  73000

ออฟไลน์ Mnet

รอ ร ร ร  แล้วก็ รรร   รอครับ
ผ่านไปอีกวัน  อันดับที่140/ก้นกุฏิNo.11

เมธี  เสรีกิตติกุล
25 ถนน พิชัยเดชะ
ต. นาสาร
อ. บ้านนาสาร
จ. สุราษฎร์ธานี84120 

t4net99

พี่บอมผมโอนเงินไปให้จะ 2 อาทิตย์กว่าแล้วครับของยังไม่ได้ทั้งหนังสือและก่เครื่องเซิฟ รอเครื่องจนลูกค้าจะหายหมดแล้วพี่บอม ช่วยเร่งให้หน่อยครับ 

greenba123

ผมโอนไปแว้ว+แสกนสลิปส่งเมลส์ไปแว้วด้วยแต่ยังไม่ได้รับการยืนยันทางเมลส์เลยอะครับ  เมลส์ที่ใช้ส่ง  [email protected]  ครับ    ขอความกรูณาช่วยเช็คให้หน่อยครับว่าได้รับแล้วหรือยัง  ผมไม่อยากส่งเมลส์ไปซ้ำซ้อนครับ
ส่งไปเมื่อวันที่ 6/10/51  ครับ    ช่วยทีครับผมไม่สบายใจเลยครับกลัวส่งไปไม่ถึงครับ :nvm: 

pholatip

ขอสอบถาม อ.บอมครับ เนื่องจากว่ารายชื่อของผมอยู่ลำดับที่ 144 นายพลอธิป  เงินทอง แต่ว่าผมยังไม่ได้รับเมล์ตอบกลับเลย ไม่ทราบว่าต้องส่งเมล์อีกรอบรึเปล่าครับ แล้วลำดับที่ 144 จะมีโอกาสเป็น VIP รึเปล่าครับ  :bah:

• admin
ส่งไปเมื่อวันที่ 6/10/51  ครับ    ช่วยทีครับผมไม่สบายใจเลยครับกลัวส่งไปไม่ถึงครับ :nvm: 

ผมก็ยังไม่ได้รับเมลนะครับ ผมจะรับเมลทาง [email protected] เท่านั้นนะครับให้เมลมาพร้อมสลิปเลยครับผมจะทำการยืนยันให้

• admin
ขอสอบถาม อ.บอมครับ เนื่องจากว่ารายชื่อของผมอยู่ลำดับที่ 144 นายพลอธิป  เงินทอง แต่ว่าผมยังไม่ได้รับเมล์ตอบกลับเลย ไม่ทราบว่าต้องส่งเมล์อีกรอบรึเปล่าครับ แล้วลำดับที่ 144 จะมีโอกาสเป็น VIP รึเปล่าครับ  :bah:

ผมก็ยังไม่ได้รับเมลนะครับ ผมจะรับเมลทาง [email protected] เท่านั้นนะครับให้เมลมาพร้อมสลิปเลยครับผมจะทำการยืนยันให้

ถ้ายู้ใน List ต้องได้รับเมลสิครับไม่งั้นผมจะไม่สามารถลงชื่อไว้ได้..ตรวจเช็คดีๆในเมลนะครับหากไม่มันใจให้ e-amil มาครับที่ [email protected] เท่านัน้คุณเมลมาที่อื่นผมก็ไม่ได้รับหรอกครับ

pholatip

ครับ เนื่องจากว่าผมฝากส่งกับเมล์ของพี่สาวน่ะครับ เมล์พี่สาวผมคือ [email protected] ครับ ลองให้พี่สาวผมเช็คดูแล้วก็ส่งผ่านนะครับ แต่ถ้าไงผมจะส่งให้ อ.บอมอีกครั้งคืนนี้ครับ เพราะว่าหลักฐานอยู่ที่บ้านน่ะครับ อีกอย่าง ตอนนี้ hotmail ไม่รู้ว่าเป็นไรอ่ะครับ เข้าใช้งานไม่ได้อ่ะครับ ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ  :wah:

วันนี้มีใครได้รับหนังสือหรือยังครับ..ส่วนผมยังครับ

ออฟไลน์ nisai2519

• Sanamya
ผมก็ยังไม่ได้รับหนังสือเลยเหมือนกันครับ แต่ก็ต้องรอต่อไป - -"

ยังเหมือนกันครับ  แต่ก็ต้องรอต่อไปเหมือนกันครับ  :P

• NO.21
วันนี้มีใครได้รับหนังสือหรือยังครับ..ส่วนผมยังครับ

:bah:  ยังเลยครับ ปกติส่งแบบธรรมดา 3วันก็ถึงอ่าครับ เคยสั่งหนังสือหน้าราม ประมาณ 3กิโล

สู้ต่อไป  :vvv:

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
    • HUT COMPUTER

ผม No.7 ครับ
วันนี้เก้ออีก 1 วัน

ออฟไลน์ nisai2519

• Sanamya

ชื่อ นิสัย รามไชย
ที่อยู่ 76/17-18 ถ.เจ้าฟ้าใน   ซ.สุขนรันดร์1   ต.วิชิต  อ.เมือง  จ.ภูเก็ต  83000   โทร: 8014887561
ใช่ E-Mail  ที่ส่งไปชื่อว่า   [email protected]  นะครับ  ช่วยกรุณา เช็คให้ด้วยนะครับว่าจัดส่งหนังสือมาให้ผมหรือยัง   ขอบคุณมากครับ

• NO.21
 :shout: ได้แล้วจ้า สดๆร้อน อุ่นๆ เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

เด๋วขอตัวไปลองก่อนน๊าาาา คัมภีร์อลังการมาก ซีดีไม่แตก ได้ครบ2แผ่น สีทองคำ อีกต่างหาก อิอิ

ไม่ได้นอนแน่คืนนี้ แง่มๆๆๆ

ผมอยู่จ.สระแก้วครับ ตจว คงได้กันถ้วนหน้า อย่างช้าคงพรุ่งนี้  :ieie:

bonet

อ.บอมผมว่าเล่มหน้า ให้อาจารย์ทำการส่งแบบลงทะเบียนจะดีกว่าครับเพราะว่า ทางไปรษณีย์เขาจะมีสติ๊กเกอร์ที่เป็นบาร์โค๊ดแล้วมีรหัสตอนจัดส่งเขาก็จะทำการสแกนบันทึกลงระบบฐานข้อมูลของไปรษณีย์

ซึ่งอาจารยสามารถนำหมายเลขลงทะเบียนมาให้ทุกคนนำไป  ตรวจสอบได้ว่าตอนนี้คัมภีร์อยู่ที่ไหนแล้วซึ่งมันจะเป็นตัวรับประกันได้ว่าคัมภีร์จะถึงมือเพื่อนพ้องน้องพี่ชาว siamcafe กันทุกคน   ถ้าจัดส่งแบบธรรมดาจะไม่มีการบันทึกข้อมูลครัแล้ววธีการคัดแยกก็ค่อนข้างป่าเถื่อนครับกว่าจะถึงมือเราต้องผ่านหลายศูนย์ครับ เช่น ส่งไปภาคอีสานต้องส่งเข้าศูนย์หลักสี่ก่อนแล้วไปต่อที่ศูนย์โคราชครับ ลองคิดสภาพดูน่ะครับ(ผมเคยฝึกงานอยู่ไปรษณีย์)

ค่าส่งอาจจะแพงหน่อยแต่ทุกคนก็ต้องยอมจ่ายน่ะครับผมว่ามันปลอดภัยกว่าการส่งแบบธรรมดา     เพราะว่ามีโอกาสเป็นไปได้ที่พนักงานมันจะสะเพร่าคัดแยกแล้วส่งของของเราไปผิดที่ที่นี้หล่ะเป็นเรื่องเล ยน่ะครับ    อาจารย์ บอม

เพื่อความสบายใจของทุกฝ่ายครับ     อาจจะต้องโอนเงินค่าจัดส่งเพิ่มในการสั่งซื้อหนังสือเล่มหน้าคร๊าบบบบบบ :aha: :aha:

ผมคงต้องรอพรุ่งนี้...หรือถ้าพรุ่งนี้ไม่เจอก็วันจันทร์

• admin
อ.บอมผมว่าเล่มหน้า ให้อาจารย์ทำการส่งแบบลงทะเบียนจะดีกว่าครับเพราะว่า ทางไปรษณีย์เขาจะมีสติ๊กเกอร์ที่เป็นบาร์โค๊ดแล้วมีรหัสตอนจัดส่งเขาก็จะทำการสแกนบันทึกลงระบบฐานข้อมูลของไปรษณีย์

ซึ่งอาจารยสามารถนำหมายเลขลงทะเบียนมาให้ทุกคนนำไป  ตรวจสอบได้ว่าตอนนี้คัมภีร์อยู่ที่ไหนแล้วซึ่งมันจะเป็นตัวรับประกันได้ว่าคัมภีร์จะถึงมือเพื่อนพ้องน้องพี่ชาว siamcafe กันทุกคน   ถ้าจัดส่งแบบธรรมดาจะไม่มีการบันทึกข้อมูลครัแล้ววธีการคัดแยกก็ค่อนข้างป่าเถื่อนครับกว่าจะถึงมือเราต้องผ่านหลายศูนย์ครับ เช่น ส่งไปภาคอีสานต้องส่งเข้าศูนย์หลักสี่ก่อนแล้วไปต่อที่ศูนย์โคราชครับ ลองคิดสภาพดูน่ะครับ(ผมเคยฝึกงานอยู่ไปรษณีย์)

ค่าส่งอาจจะแพงหน่อยแต่ทุกคนก็ต้องยอมจ่ายน่ะครับผมว่ามันปลอดภัยกว่าการส่งแบบธรรมดา     เพราะว่ามีโอกาสเป็นไปได้ที่พนักงานมันจะสะเพร่าคัดแยกแล้วส่งของของเราไปผิดที่ที่นี้หล่ะเป็นเรื่องเล ยน่ะครับ    อาจารย์ บอม

เพื่อความสบายใจของทุกฝ่ายครับ     อาจจะต้องโอนเงินค่าจัดส่งเพิ่มในการสั่งซื้อหนังสือเล่มหน้าคร๊าบบบบบบ :aha: :aha:

เล่มหน้าร้านเนตคงไม่ไช้หรอกครับ..อีกอย่างคงไม่ได้ส่งเยอะแน่..เพราะราคา...เหอๆ :smoke: ...

คราวนี้ใครจะแจกก็เอาไปแจกเลยครับเพราะว่าเล่มหละ 2 หมื่นบาทครับ มีคนสั่งจองแล้ว 30 เล่มผมไม่เน้นร้านเนตนะครับเน้นพวกโรงแรมและองค์กร..เท่านั้นอีกอย่าง

ผมทำเป็น "RPM" หนะครับ..เพราะว่ามันทำยากส์มากๆๆ...ต้องแก้ bug ให้ได้ให้หมดก่อน

แต่งานนี้ได้รับความช่วยเหลือจาก delphi ...( Admin ดังๆคนทราบว่า..ใครนะครับแหะๆ )

ผมกำลังดำเนินเรื่องจดลิขสิทธิ์บัตอยุ่..ครับ...ตอนนี้...ใครที่จะเอาไปแจกก้ยินดีนะครับเพราะผม..จะให้รางวัลสำหรับคนแจ้ง..พร้อมกับค่า...เสียหายในการละเมิดสิทธิบัตร...ไม่ต่ำกว่า 5 แสนบาท....

แต่เอาไปประกอบอาชีพรับงานองค์กรได้เลย...เพราะค่าแรง...แพงมากๆครับ...

:shout: ได้แล้วจ้า สดๆร้อน อุ่นๆ เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

เด๋วขอตัวไปลองก่อนน๊าาาา คัมภีร์อลังการมาก ซีดีไม่แตก ได้ครบ2แผ่น สีทองคำ อีกต่างหาก อิอิ

ไม่ได้นอนแน่คืนนี้ แง่มๆๆๆ

ผมอยู่จ.สระแก้วครับ ตจว คงได้กันถ้วนหน้า อย่างช้าคงพรุ่งนี้  :ieie:

:(  ผมยังไม่ได้เลย ขนาดผมอยู่นครปฐม ห่างจากกรุงเทพแค่ 50 กว่ากิโล ขับรถแค่ชั่วโมงเดียวก็ถึง  ทำไมยังไม่มาส่งอีก  :wah:
ให้โอกาสพรุ่งนี้เป็นวันสุดท้าย ถ้าไม่ได้ละก็........... :dare:........... :punch:...........

ออฟไลน์ Corner@Net

วันนี้ก็ยังไม่มา เฮ้อ.....................  :dizzy:

สรุปวันนี้ไม่มีครับ...รออีกวัน.... :( :(

ออฟไลน์ chiba3

ผม สรศักดิ์  อุตมะศรี  อันดับที่106  จ๊าบเกมส์     36/4   ซ.6 ถ.เจริญเมือง อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000กก
ก็ยังรออยู่  :( :sob: :gbye: :ohoh:

pholatip

อ.บอมครับ ผมได้เมล์ครั้งที่ 2 ไปแล้วนะครับ พร้อมแนบสลิ๊ปไปอีกรอบนะครับ ยังไงถ้าได้รับเมล์ผมแล้วก็เมล์แจ้งกลับด้วยนะครับ เมล์ผมคือ [email protected] ลำดับที่ 144 ชื่อ พลอธิป เงินทอง 430/6 หมู่ 1 ต.ปากพูน อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช 80000 โทร 081-9583701 ครับ เพี้ยง คราวนี้ขอให้ถึงด้วยเถอะครับ  :pray:

เห็นคนนครปฐมยังไม่ได้กัน ค่อยยังชั่ว ^^ นึกว่าตัวคนเดียวซะละ

kirtza นี่ใช่ร้าน kirt ที่นครปฐม ตรงแถวๆประปานคร หรือเปล่าครับ

นครปฐมยังเช่นกัน.........กรรม

สุรินทร์ ยังไม่ได้...

ถ้าพรุ่งนี้ ยังไม่ได้อีก .... พูดไม่ออก  :dare:

kirtza นี่ใช่ร้าน kirt ที่นครปฐม ตรงแถวๆประปานคร หรือเปล่าครับ

ใช้ครับ  ตอนนี้เปลี่ยนชื่อร้านแล้วเป็น ENJOY     :hehe:
ไม่ทรายว่าคุณ ไร้ซึ่งนาม  อยู่แถวไหนครับ

ผมร้าน therock ที่เคยไปดูที่จะติดเนต 2 เส้นไงครับ ทำมาหลายหมื่น ยังไม่ถูกใจ ทำเองดีกว่า

ออฟไลน์ samuraiXX

• ขอดูและอ่านไปเรื่อย ๆ งี้แหละ
วันพรุ่งนี้ก็หวังว่าคงจะได้รับ  :bah: ถ้าไม่ก็คงต้องส่งเอกสารไปให้ อ.บอม ตรวจสอบแล้วล่ะ  :teary: ขนาดนครปฐมยัง
บ่ได้แล้ว สกลนคร นี่มิต้อง   :fever:  :wah:

ผมร้าน therock ที่เคยไปดูที่จะติดเนต 2 เส้นไงครับ ทำมาหลายหมื่น ยังไม่ถูกใจ ทำเองดีกว่า

ครับ ครับ จำได้ๆ  ตอนนี้ผมลงเจ้า CC ใหม่แล้วละครับ อาศัยอ่านจากในนี้เอา นี้ขนาดหนังสือยังไม่ได้ ความเร็วพอๆกับ ที่จ้างเขามาทำเลย ถ้าได้หนังสือมา มีหวังลื่นหัวแตก  อิอิอิ  :ieie:  ตอนนี้ชักจะลงคล่องแล้ว..อิอิ ระหว่างรอหนังสือ  ก็ลองลง ลองปรับแต่ง เล่นดู  พรุ่งนี้หนังสือคงจะมา จะได้ลงแบบเต็มๆ ซักที :sleezy:   ดีเลยครับ มีอะไรจะได้ปรึกษากันได้ครับ

ที่ร้านกำลังปรับปรุงใหม่ ทั้งลงคอมใหม่ ตกแต่งร้าน ว่างๆแวะมาเยี่ยมได้ครับ หรือไม่เดี๋ยวถ้าผมลง cc แล้วยังงงๆ ไว้แวะไปหาขอความรู้หน่อยนะครับ :erm:

ใครได้แล้วบ้าง...พรุ่งนี้จะได้หรือเปล่าเนี่ย เกือบ 2 อาทิตย์แล้ว