เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

โพลล์

ทุกคนเคยเจอแบบผมป่าวคับ

1
0 (0%)
2
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกคนเคยเจอแบบผมป่าวคับ  (อ่าน 2440 ครั้ง)

iinonii

• บุคคลทั่วไป
ทุกคนเคยเจอแบบผมป่าวคับ
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 06:12:07 pm »
 :( ตอนแรกผมก็นึกว่าเครื่องผมมานติดไวรัสธรรมดาอะคับ แต่พอผมลงวินโดวใหม่มานก็ดันลงโปรแกรมสแกนไวรัสไม่ได้
แล้วพอกดปุ่ม ctrl+alt+delete มานกะดัน erorr อะคับ  ผมมีอยุ่สามเคื่องเป็นหมดทั้งสามเครื่องเลยคับ  ใครรุ้ช่วยบอกที

nakin123

Re: ทุกคนเคยเจอแบบผมป่าวคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 02:00:27 am »
ผมว่าไฟล์ในแผ่น windows ของคุณมีปัญหาแล้วล่ะครับ

แนะนำให้ Download Windows Truefaster ไปไรท์แล้วลงใหม่เลยครับ ของเค้าดีจริงๆ  :yes:

::: สามารถ Download ได้ที่ Windows TrueF@sTeR V4. By Catalogk แจกที่นี่ที่แรกและที่นี่ที่ดียว BY 2R+ TF :::

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 02:52:16 am »
ตามข้างบนเยย  :nvm:
Signature cleanned by Admin

iinonii

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 05:46:30 pm »
ยังเป็นเหมือนเดิมคับ

แก่ไม่หายชักที่