เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเกี่ยวกับ CMD ครับ  (อ่าน 2269 ครั้ง)

nenaejung

• บุคคลทั่วไป
มีปัญหาเกี่ยวกับ CMD ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 06:42:55 pm »
 :teary: :teary: :teary:คือว่าที่ร้านผมตอนนี้บางเครื่องมันเล่นWarcraftแล้วมันหลุดอะครับมันเด้งตัวcmdตลอดเลยทั้ง ๆ ที่ผมก็ Ghost เหมือนกันทุกเครื่องแล้วลงโปรแกรม rollback แล้ว ยังไงถ้ามีใครรู้ช่วยบอกทางสว่างให้ผมทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ :giveup: :giveup: :giveup: