บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกิจการร้านเน็ท-เกมส์ครับ  (อ่าน 2718 ครั้ง)

ออฟไลน์ vizze

• VIP Group
ขายกิจการร้านเน็ท-เกมส์ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 01:22:42 pm »
อยู่เซ็นทรัลพระราม3ครับ จะขายเพราะว่าต้องไปอยู่ต่างจังหวัดครับ ย้ายที่อยู่ว่าง่ายๆครับ มีร้านเดียวในเซ็นทรัลครับ 2 ล้านบาท สนใจโทร 089-922-5652 ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ jaturongjk

• นักเรียนมัธยม
Re: ขายกิจการร้านเน็ท-เกมส์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 02:00:42 pm »
เงียบจังคับ ห้างปิดเราก็ต้องปิดซิคับ

ออฟไลน์ nongmy

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
    • ¢éÍÁÙŨѧËÇÑ´ÅÓ¾Ù¹ ËÒ§Ò¹ ¹Ô¤ÁÅÓ¾Ù¹
Re: ขายกิจการร้านเน็ท-เกมส์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 04:37:28 pm »
สำหรับบ้านนอก แบบเราๆ

2 ล้าน นี้ ว้าวๆ  ร้านอื่นๆ เจ๊งแน่ๆ

ออฟไลน์ arkeerat

• นักเรียนมัธยม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 03:03:39 am »
อิอิ 2 ล้านถ้ามาเปิดแถวบ้านผมนิรับรอง ใหญ่สุดในจังหวัดแน่ๆ เท่าที่เห็นมา ร้านเกมส์ในห้างจะอยู่ไม่ค่อยได้เพราะโดนตรวจเข้มงวดมาก ค่าเช่าก็แพง แถมเวลาเปิดปิดก็ต้องตามเวลาห้าง สรุปไม่เหมาะครับ ต้องขอโทษเจ้าของกะทู้ด้วยนะครับที่พูดตรงเกิน