เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เกมส์ ออดิชั่น มีโหล patch ใหม่ มีใครเล่นไม่ได้บ้างครับ  (อ่าน 4866 ครั้ง)

ออฟไลน์ Extreme

• นักเรียนประถม
วันนี้เกมส์ ออดิชั่น มีโหล patch ใหม่ มีใครเล่นไม่ได้บ้างครับ  ก่อนหน้านี้ก็เล่นได้ แต่พอวันนี้มีโหลด patch เล่นไม่ได้ ทุกเครื่องเลยครับ :wah: :wah: :wah: แก้ยังงัยครับ มีใครเป็นเหมือนผมบ้างงครับ :( :( :sob: :sob:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ nimda

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ผมก็เข้าไม่ได้เหมือนกัน

ลบลงใหม่ก็แล้ว

ลง windows ใหม่ก็แล้ว

จะบ้าตาย ลูกค้าหายหมด :wah:

kasrv84685

• บุคคลทั่วไป
หึ หึ  ถึงกับมาลงกระทู้ที่นี่เลย
ไอ้เวบบริสัดเฮงซวย(หยาบไปไหมนี่)นั่นโทดแต่เครื่องลูกค้า
ให้ปิดโปรแกรมที่ไม่เกี่ยวข้องบ้างละ คิดได้ไง (ปิดเอม ปิดเวบ ปิดแอนตี้ไวรัส รึไง-*-)

ของผมก็เป็นครับ แต่....เป็นครึ่งร้าน อีกครึ่งใช้ได้
สเปกน่าจะใกล้เคียงหมด ยกเว้น
ครึ่งนึงที่ใช้CPU intel เข้าได้นะ ส่วนของ AMD อีกครึ่งนึงเข้าไม่ได้
แต่มี2เครื่องอาการสลับกัน อินเทลเข้าไม่ได้ ส่วน เอเอ็มดีเข้าได้ - -
ตูละเซ็ง 
ไม่เข้าใจว่า เกมอื่นทุกเกมที่ไม่ใช่ของบริสัดนี้เวลาอัพเพทก็ไม่เห็นมีปัญหามากมายขนาดนี้
อัพเพทพร้อมกันก็ไม่ได้ มันจะค้างต้องโหลดใหม่อีก
หรือผมมันความรู้น้อย เครื่องห่วยก็ไม่รู้(แต่ก็น่าจะสูงกว่าคอมที่พนักงานเขาใช้ละ-*-)
จ่ายรายปี ก็ไม่ได้ช่วยอะไรเล้ย ไอเทมในเกมที่ให้ทุกเดือน เดวนี้ต้องมาแย่ง ใครมากดรับช้าก็อด
อนาถจิง ๆ จ่ายตังแล้วยังต้องมาแย่ง แถมของที่แจกหลักไม่ถึงพัน แต่สมาชิกมีเป็นหมื่นเครื่อง  คิดได้ไง ต่องมากดแย่งไอเทม
จาก 27 เครื่อง ปีหน้าต่อแค่ 10 เครื่องตามที่เขากำหนดพอละ 
เซง เสียเงินเปล่า(อาจารย์ไก่บอกว่า ออนไลน์ เขาไม่มีสิทธิ์จับ ถึงจะไม่ซื้อก็ตาม)

ออฟไลน์ Extreme

• นักเรียนประถม
ผมโทรไป บริษัท เป็น 10 รอบแล้วครับ ลงโกมแกรมที่คิดว่าเกี่ยวข้องกับการเข้าเกมส์ก็แปล้วไม่หายเลย แต่รานเพื่อนบางเครื่องก้เล่นได้ ที่สำคัญร้านคู่แข่ง ก็ดันเสือกเล่นได้  :wah: :teary:  ตอนนี้บริษัทบอกกำลังแก้ไขอยู่ครับ เนื่องจากผมคิดว่า ตัวเกมส์ในส่วนที่มีการ update ใหม่ อาจจะไม่ support กับ spec เครื่องบาง spec น่ะครับ เมื่อไหร่จะแก้ไขเสร็จน้า ลูกค้าไม่มีแล้ววว :sob: :sob: :sob:

ออฟไลน์ nimda

• **
โอ้ มีคนอารมณ์เหมือนผมล่ะ

หุ หุท่าน kasrv84685 เจอใกล้เคียงกับผมเลยน่ะ

ผม Pentium D 10 เครื่องทั้งร้านเป็นหมด
Mainboard Asrock น่ะ

อีก 2 เครื่อง เป็น DualCore ดันไม่เป็น
Mainboard Asus
 ทำไงดีเนี่ย

ออฟไลน์ karakorn

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ของผมเล่นได้ครับ..แต่แรกๆหลังจากโหลดแพทใหม่รู้สึกว่าเข้าเกมส์ช้ามากและก็ค้าง

แต่หลังๆก็เข้าไวขึ้นครับ
สรุปเล่นได้ครับ

abrom2005

• บุคคลทั่วไป
เป็นเหมือนกันครับทั้งร้านเลยใครพอจะรู้บ้างครับบอกทีครับเซงมากๆๆๆๆ :wah:

ออฟไลน์ boyochi

• **
ใช้ cc หรือป่าวครับ เข้าไปเครียแคชครับ  :yes:

ออฟไลน์ สันตินันท์

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
คงไม่ใช่ CC คับ ร้านผมใช้ CC ของอ.บอม โหลดเล่นได้ปกติ
แต่อีกร้านข้างๆ ระบบแบบต่อตรงเกิดปัญหา application error audition.exe

ปัญหาเกิดจากตัวแพทของ audition เองคับ ช่วงหลัง
แพทaudition มีปัญหานี้บ่อยมาก ได้ข่าวว่าทีมงาน
เค้าแจ้งไปยังเจ้าของเกมส์แก้ไขแล้วแต่ก็ยังเป็นเหมือนเดิม

โดยปกติลงวินโดว์ใหม่หายนะครับ แพทก่อนหน้านี้ ผมต้อง
ไล่ลงใหม่ทั้งร้าน เหอๆ ทำใจ เพราะโทรไป มันแก้ไขให้ไม่ได้เลย

แถมยังมาบอก HD ผมเต็ม เอิก้ๆ ตลกมาก
 :yes: