เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศสำหรับคนที่ยังไม่ได้รับหนังสือนะครับ  (อ่าน 25768 ครั้ง)

ออฟไลน์ chiba3

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
Re: ประกาศสำหรับคนที่ยังไม่ได้รับหนังสือนะครับ
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 10:38:38 am »
อันดับ 106 สรศักดิ์   อุตมะศรี เชียงใหม่ยังไม่ได้รับครับ เจ้าของร้านเกส์เริ่มสงสัยว่าผมส่งตังไปสั่งหนังสือจริงปล่าว   :fever: :( :wah :teary: :bah: :ohoh:
Signature cleanned by Admin

TahTaelCom2007

• บุคคลทั่วไป
Re: ประกาศสำหรับคนที่ยังไม่ได้รับหนังสือนะครับ
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:02:17 am »
ใครได้หนังสือแล้วบ้าง :giveup:

ออฟไลน์ avage

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:41:48 am »
สินสุดการรอคอยได้รับหนังสือแล้วนะครับ  ( แต่พอไปรษณีย์ส่งให้ผมผมต้องรีบเปิดดูเลยนึกว่าซีดีคงพังแล้วมั้งเพราะสภาพซองพัสดุยับมาเลย ) แต่ดูจากรูปอาจารย์เพิ่งส่งพัสดุมา EMS  ให้ผมวันที่  15 / 10 / 2008 เองหรอครับ  เพราะเห็นบอกส่งให้ผมตั้งแต่วันที่  11   ขออนุญาตเอารูปมาให้ดูนะครับ  แต่ก็ดีใจแล้วครับที่ได้รับหนังสือ :yes:

อันนี้เลขพัสดุนะครับ

ออฟไลน์ racingboy

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:55:32 am »
สินสุดการรอคอยได้รับหนังสือแล้วนะครับ  ( แต่พอไปรษณีย์ส่งให้ผมผมต้องรีบเปิดดูเลยนึกว่าซีดีคงพังแล้วมั้งเพราะสภาพ ซองพัสดุยับมาเลย ) แต่ดูจากรูปอาจารย์เพิ่งส่งพัสดุมา EMS  ให้ผมวันที่  15 / 10 / 2008 เองหรอครับ  เพราะเห็นบอกส่งให้ผมตั้งแต่วันที่  11   ขออนุญาตเอารูปมาให้ดูนะครับ  แต่ก็ดีใจแล้วครับที่ได้รับหนังสือ yes

อันนี้เลขพัสดุนะครับ

:gum::gum: แป่ว วันที่15แล้วผมจาได้วันใหนเนี่ย

ออฟไลน์ Mnet

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 01:39:18 pm »
สุราษฎร์  ยังมาไม่ถึง ครับ

ออฟไลน์ o2mini111

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 02:11:08 pm »
เหลืออีก 1 วัน.......... ว่าจะได้รับอีกหรือเปล่า         :urr:      :gbye:

greenba123

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 02:29:18 pm »
 :rose:  อยู่ลำดับที่151  อิอิ :hehe:  พรุ่งนี้จะถึงมาไหมก็ไม่รู้   :bored:  แต่ก็จะรองับ   :smoke:

ออฟไลน์ เจ้าของร้านทีโอเน็ต

• ลูกค้าคือผู้มีพระคุณ
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 04:40:12 am »
ได้รับคู่มือแล้ว วันที่ 17 ตุลาคม 2551 เวลา 11:00 น. ขอบคุณมากๆครับ โล่งใจไปเยอะเลย หึหึ

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 04:52:15 am »
ลุ้นครับ....ถ้ามาวันนี้ เดี๋ยวเลี้ยง hotpot ฉลองเลย :hehe:

ออฟไลน์ kirtza

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 05:39:37 am »
เอามาให้ชมครับได้มาเมื่อวาน เอาไปเข้าสันปกใหม่พร้อมเคลือบดูสวยขึ้นเป็นกองเลย  :P

greenba123

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 05:53:02 am »
 :smoke:  จามาไหมน้า   :umm:  วันนี้แต่ก็จะรองับ   :erm:    :yes:

ออฟไลน์ ArmZ

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 06:31:04 am »
 :vvv: ขอนแก่นได้รับแล้วครับ 17/10/51 12.30น. ขอบคุณครับ อ.บอม และ อ.เอ็กซ์  :kiki:

ออฟไลน์ moommama

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 06:42:05 am »
จันทบุรี ยังไม่มาครับผม รออยู่ ไปณีมาส่งประมาน 4 โมงเย็นครับ  :bored: รอดูรอดู  :chuchu:

ออฟไลน์ samuraiXX

• ขอดูและอ่านไปเรื่อย ๆ งี้แหละ
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 06:55:47 am »
ได้รับแล้ววันนี้ ขอบคุณครับ  :kiki: สภาพโดยรวม 100%  :mad: ยืนยันหน่อย

Mr.X

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 07:08:18 am »
ใครที่ยังไม่ได้รับ ช่วยรบกวนกรุณาส่งที่อยู่มาเข้าเมล์อันใหม่นะครับ เฉพาะอันนี้เท่านั้น ผมถึงจะสามารถจัดส่งได้ครับผม

เมล์นี้ครับ [email protected]

Mr.X

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 07:09:38 am »
เอามาให้ชมครับได้มาเมื่อวาน เอาไปเข้าสันปกใหม่พร้อมเคลือบดูสวยขึ้นเป็นกองเลย  :P

สวยดีแหะ เข้ายังไงเอ่ย ทำเองรึเปล่าครับ

ผมจะได้นำไปปรับปรุงใน V ต่อๆไปครับผม :ohoh:

Mr.X

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 07:11:00 am »
ใครที่ยังไม่ได้รับ ช่วยรบกวนกรุณาส่งที่อยู่มาเข้าเมล์อันใหม่นะครับ เฉพาะอันนี้เท่านั้น ผมถึงจะสามารถจัดส่งได้ครับผม

เมล์นี้ครับ [email protected]

เนื่องจากผมพึ่งมารับหน้าที่จัดส่งได้อาทิตย์กว่าๆ เลยต้องขอเคลียข้อมูลใหม่ ออกจายุ่งเหยิงไปพอสมควร

เพิ่มเติมครับ ใครที่ได้รับหนังสือแล้วยังไม่ได้เป็น VIP ช่วยรบกวน PM มาบอกด้วยนะครับ

และขออภัยในความล่าช้าในการจจัดส่งๆทุกๆกรณี

ปล ขออนุญาติโพส ซ้ำอีกทีครับ เผื่อใครที่มองไม่เห็น

pholatip

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 07:34:22 am »
ครับ มารายงานว่า พี่สาวผมโทรมาบอกว่าได้รับคัมภีร์เรียบร้อยแล้วครับ ลำดับ ที่ 144 พลอธิป เงินทอง นครศรีธรรมราช ครับ เดี๋ยวช่วงค่ำๆ จะโพสท์รูปขึ้นเป็นหลักฐานครับผม ในที่สุดก็สิ้นสุดการรอคอย  :yes:

ออฟไลน์ kirtza

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 07:41:34 am »
สวยดีแหะ เข้ายังไงเอ่ย ทำเองรึเปล่าครับ

ผมจะได้นำไปปรับปรุงใน V ต่อๆไปครับผม :ohoh:
:vvv:
เอาไปทำที่ร้านรับเข้าปกครับ  30  บาท เอง 

luckycom

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 08:14:22 am »
ได้หนังสือแล้วครับ  มาแจ้งให้ทราบครับท่านอาจารย์  :mad: :mad: :rose: :rose:

• **
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 08:40:23 am »
อยู่ระยอง  :(ยังไม่ได้อะครับ
ลำดับที่123 นพฤทธิ์ รัสมีทอง ส่งเมลให้แล้วนะครับ :dizzy:

ออฟไลน์ o2mini111

« ตอบกลับ #101 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 09:27:15 am »
wไหน คุณ X บอกว่าส่งมาให้ตั้งแต่วัน ที่ 10 ละครับไหน กลายมาเป็นวันที่ 15 ละครับ พูดอย่าง แต่ทำอีกอย่างนะ แถมได้เล่ม เขียวอีกครับ...... :bah:

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 09:41:29 am »
ส่ง mail ไปแล้วครับพี่ X  :gbye:

ออฟไลน์ nisai2519

• Sanamya
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 10:01:04 am »
ทำไมภูเก็ตยังไม่ได้เลย อ่า  :wah: :wah: :wah: :wah: :wah: :wah:

Mr.X

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 10:16:37 am »
wไหน คุณ X บอกว่าส่งมาให้ตั้งแต่วัน ที่ 10 ละครับไหน กลายมาเป็นวันที่ 15 ละครับ พูดอย่าง แต่ทำอีกอย่างนะ แถมได้เล่ม เขียวอีกครับ...... :bah:

เนื่องจาก วันที่ 10 ได้ทำการส่ง แต่เกิดปัญหาเนื่องจากเช็คชื่อแล้วมีหลายๆคนที่ได้ถูกส่งไปแล้ว ซ้ำ จึงไปขอระงับการส่ง เพื่อที่จะนำมาเช็คใหม่ซึ่งใช้เวลาเช็คอยู่หลายวัน แต่ก็ยังไม่ชัวร์ว่า ที่เช็คไปจะถุกต้องหรือเปล่า จนกระทั่งวันที่ 15 พอเช้คทั้งหมดได้ในระดับนึงก็รวบรวมส่งทีเดียวพร้อมๆกันและได้ชดเชยโดยการส่งเป็น Ems ไปให้

และก็ขออภัยไป ณ ตอนนั้นที่ได้บอกว่าส่งไปวันที่ 10

ส่วนที่ได้เล่มเขียว เพราะสีทองนั้นได้หมดแล้ว

แต่ ถ้าต้องการสีทอง ก็รบกวนส่งกลับนะครับ ยินดีเปลี่ยนให้ด้วยความเต็มใจ ซึ่งผมก็จะไปปริ้นมาใหม่ เพราะเป็นหน้าที่เราเอง ซึ่งทั้งหมดเป็นความผิดพลาด ของเราเอง

ออฟไลน์ mis

• MAX Internet Station
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 10:58:27 am »
ยังไม่ได้รับเหมือนกันครับ
โอนเงินไปนานมากแล้วส่งเมล์ไปแล้วช่วยเช็คด้วยครับ

greenba123

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 11:22:08 am »
 >:(  รออยู่ตั้งหลายวันแว้ว  :wah:  ช่วยเช็คด่วนเลยครับ อ.เอ็ก   :wow:   ผมอยู่ลำดับที่ 151 ครับ  นาย  สิริชัย  ชัยชนะ  จังหวัด  สงขลา ครับ  :gbye:  ส่ง mail ไปให้แว้ว   รีบส่งสุดยอดคำภีมาเลยงับ   :dare:

ออฟไลน์ am2549

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 12:16:40 pm »
วันนี้ได้รับหนังสือแล้วครับ แล้วจะเป็น vip ได้เลยหรือเปล่าครับ แล้วบอร์ด vip นี้เข้าตรงไหนเหรอครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
    • HUT COMPUTER
« ตอบกลับ #108 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 12:23:08 pm »
รายงานความเคลื่อนไหว
No.6 ครับ วันนี้ยังไม่ได้รับอีกตามเลยครับ
ตรวจสอบให้ผมที คนอื่นๆเริ่มได้แล้วอ่ะครับ  :wah:

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 01:22:13 am »
ช่วยเช็คด้วยครับ 140 เมธี ครับ นครศรีธรรมราช ได้รับแล้ว  สุราษฎร์ธานี ยังไม่ได้รับเลยครับ  เช้คให้ด้วยครับส่งเมล์ไปให้แล้วครับ

« ตอบกลับ #110 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 03:05:08 am »
ทำไมผมไม่ได้เป็น VIP เหมือนคนอื่นหงะ หรือว่ายังสนับสนุนไม่ครบถ้วนครับ

greenba123

« ตอบกลับ #111 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 03:36:12 am »
 >:(  ลำดับที่ 151 ยังไม่ได้ทีครับ    สงเมลส์ใหม่ไปให้ อ. เอ็ก  แว้วเมื่อวานนี้   :shout:  นายสิริชัย  ชัยชนะ  สงขลาครับ   :urr:   ไม่รู้ว่าวันเสาร์นี่ไปรษณีย์เขาจะมาส่งไหมครับ   :(

Mr.X

« ตอบกลับ #112 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 05:38:39 am »
ทำไมผมไม่ได้เป็น VIP เหมือนคนอื่นหงะ หรือว่ายังสนับสนุนไม่ครบถ้วนครับ

นี่ครับผม

http://www.siamcafe.net/board/index.php/topic,22127.msg163184.html#msg163184

• Sanamya
« ตอบกลับ #113 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 06:59:20 am »
ลำดับที่ 152  นิสัย  รามไชย  ภูเก็ต   วันเสาร์  ที่18  ตุลาคม  ก็ยังไม่ได้รับหนังสือ  เลยครับ (ทำไมหนังสือมันเดินทางมาช้าจังเลยอ่า)  ได้ส่งเมล์ไปทาคุณ X แล้วแต่ยังไม่ได้รับเมล์ตอบกลับมาเลย ยังไงช่วยเช็คให้ด้วยนะครับ  ว่าหนังสือไปถึงไหนแล้ว 

:wah: :wah: :wah:

greenba123

« ตอบกลับ #114 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 08:15:33 am »
ท่าน ...X...ครับ..ไม่ทราบว่าได้รับเมลส์ผมหรือยังครับช่วยเช็คให้ผมหน่อยครับส่งไปเมื่อวาน
           วันนี้ก็ไม่เห็นไปรษณีย์มาส่งอะไรเลยครับ   :wah:   :wah:   :wah:
                       ลำดับที่  151  ครับ  ช่วยเช็คทีครับ   กรุณารีบส่งมาด่วนเลยครับ
                                      ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #116 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 08:27:07 am »
20 วันแล้ว วันนี้ยังไม่ได้รับ :(

ออฟไลน์ supermorn

• ได้เพ
« ตอบกลับ #117 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 01:25:51 pm »
 ก็ยังไม่มาเหมือนกัน :ieie:

« ตอบกลับ #118 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 03:01:55 pm »
ช่วยเช็คด้วยครับ อันดัที่ 140  นาย เมธี ครับ นครศรีธรรมราช ได้รับแล้ว  สุราษฎร์ธานี ยังไม่ได้รับเลยครับ  เช้คให้ด้วยครับส่งเมล์ไปให้แล้วครับ

X และ บอม ใครก็ได้ ช่วยตอบด้วย

« ตอบกลับ #119 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 03:10:13 pm »
วันนี้ก็ยังไม่มาครับบ 141.  ลิขิต สุขโขใจ   28/1 ม.2 ต.บางสระเก้า อ.แหลมสิงห์ จ.จันทบุรี 22190 ครับ         ได้รับรางวัล          :gbye:

ออฟไลน์ CLEVER

« ตอบกลับ #120 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 06:19:43 pm »
ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ จันทบุรี EMS มาเลยเชียว (เหมือนมีแกะมาแล้วด้วยนะ แต่ของครบไม่มีปัญหา) สีทองซะด้วย อิอิ :shy:

greenba123

« ตอบกลับ #121 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 04:14:11 am »
 :kiki:      ขอบคุง อาจารย์  เอ็ก  มากงับที่รับเมลส์ผมแว้ว   :rose:   แค่นี้ผมก็สบายใจแว้วงับ   :erm:
             เย้   :yes:  วันจันทร์นี้  อ. เอ็กบอกว่าจาส่ง  EMS  มาให้แว้ว   :hehe:
                          :smoke: :smoke: :smoke: :smoke: :smoke: :smoke:

ออฟไลน์ ruj_chaiya

« ตอบกลับ #122 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 04:30:46 am »
 :vvv: :vvv: :vvv:
ผมอันดับที่ 154 ยังไม่ได้รับนะ แต่รอได้ครับ ของดีต้องอดทนรอ  แต่ถาได้ไวก็ดีครับ

« ตอบกลับ #123 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 03:11:33 am »
จนถึงวันนี้  ก็ยังไม่ม่า อันดับ139 สุราษฎร์ธานี

• Sanamya
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 07:41:48 am »
วันจันทร์ที่ 20 ตุลาคม ก็ยังไม่ได้รับหนังสือเลยครับ อยู่ ภูเก็ต ลำดับที่ 152 ครับ  รบกวนช่วยเช็คให้ด้วยนะครับ  คุณ Mr.X ขอบคุณมากครับ

• **
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 08:21:07 am »
อยู่ระยอง ยังไม่ได้รับหนังสือเลยครับ :wah: :wah:
ต้องรออีกนานเท่าไรเนี่ย :dizzy:
เซงกับการรอคอย :ohoh:
123 นพฤทธิ์ รัสมีทอง ระยอง

ออฟไลน์ Lord_the_pooh

• นักเรียนประถม
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 09:41:01 am »
อาจารย์ X ช่วยตรวจสอบด้วยครับ

ได้รับ mail ผมหรือยัง......

ผมส่งFax ไป  1 รอบ และ mail ไปอีก 2 รอบ

แต่ยังไม่มีวี่แวว....ไม่รู้ว่า....อาจารย์ได้รับ mail ผมหรือเปล่า

:sob: :sob: :sob:

ออฟไลน์ chiba3

« ตอบกลับ #127 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 12:09:16 pm »
อันดับ 106  สรศักดิ์  อุตมะศรี  เชียงใหม่   อ.X ได้รับเมลล์ผมหรือยังครับ   วันนี้มืดลงอีกวัน ก็ยังไม่ได้รับ :fever: :(

ออฟไลน์ mis

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 10:11:55 pm »
มาทวงอีกรอบครับ ถ้าไม่ได้ก็จะตามทวงเรื่อยๆ อยู่ กทม. ยังไม่ได้รับเลยคิดดูแล้วกัน
ทำตามขั้นตอนครบทุกอย่าง โอนเงินไปตั้งแต่ 20/9/2551 ผ่านมาเดือนกว่าแล้ว เซ็งจริงๆ  >:( >:( >:(

Mr.X

« ตอบกลับ #129 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 10:17:15 pm »
อาจารย์ X ช่วยตรวจสอบด้วยครับ

ได้รับ mail ผมหรือยัง......

ผมส่งFax ไป  1 รอบ และ mail ไปอีก 2 รอบ

แต่ยังไม่มีวี่แวว....ไม่รู้ว่า....อาจารย์ได้รับ mail ผมหรือเปล่า

:sob: :sob: :sob:

ส่งเข้าเมล์ไหนเอ่ย

Mr.X

« ตอบกลับ #130 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 10:27:15 pm »
นี่คือ รายชื่อ ใหม่ที่เพิ่งได้ทำการส่งไป วันจันทร์ที่ผ่านมา

นาย  สรศักดิ์  อุตมะศรี

ลิขิต สุขโขใจ

นาย นิสัย  รามไชย

กีรติ เหลืองดิลกรัตน์

คุณเถลิงศักดิ์ หวังรุ่งเรืองกิจ

นาย  สิริชัย  ชัยชนะ

นาย ศรัทธา ดาวช่วย 

นายนิกร  สิงห์สุวรรณ 

ไพรัตน์ กชกรจารุพงศ์

สัญญา  ธรรมสุทธิ์

ศิพงค์ ปิยวรากุล

พลทหาร ทศพล เลาหะกุลธรรม

คุณธนัญกรณ์ จงการ

เฉลิมศักดิ์ ขำภิรัฐ

สุรศักดิ์ น้ำเยื้อง

ภุชงค์ ไชยชิน

ออฟไลน์ mis

« ตอบกลับ #131 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 10:27:48 pm »
ส่งเมล์ไป [email protected] รอบที่ 2 เห็นว่า online อยู่ รบกวนเช็คด้วยครับ

ดูรายชื่อจากข้างบนมีชื่อผมแล้ว  :vvv:
ขอบคุณครับ  :kiki:

greenba123

« ตอบกลับ #132 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 11:10:35 pm »
 :hehe: เย้  ผมก็มีรายชื่อแว้ว  :$$:

« ตอบกลับ #133 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 04:51:46 am »

อยากได้คำตอบสุดท้ายว่า  จริงๆแล้วส่งมาหรือยังครับ  ส่งมาเมื่อวันไหนครับ  ผมต้องการเลขที่ส่งไปรษณีย์ ครับ ผมอยากรู้ว่าหนังสือผมอยู่ที่ไหนในตอนนี้

ถ้าส่งแล้วจริงช่วยยืนย่นหลักฐานให้ด้วย ผมจะไปเอาเรื่องกับไปรษณีย์ เพราะมันเกิน เดือนแล้วครับ  ผมอยากเห็นความรับผิดชอบครับ

yongyout tip" <[email protected]>  เพิ่มลงในสมุดจดที่อยู่
ถึง: "Matee Serikittikul" <[email protected]>
เรื่อง: RE: Re-Confirm1
วันที่: Tue, 21 Oct 2008 01:33:37 +0700
    ส่งไปให้แล้วนะครับหากยังไม่ได้รับหนังสือภายใน 1-2 วันนี้รรบกวนติดต่อที่เบอร์มือถือของ X ได้เลยครับเพราะ X เป็นผุ้จัดส่งหนังสือให้ไปรณีย์ผมเป็นผู้ตรวจสอบและยืนยัน
ขออภัยในความล่าช้ามาณ ที่นี้ด้วยครับ

บอม

--------------------------------------------------------------------------------
Date: Mon, 20 Oct 2008 10:07:23 +0700
From: [email protected]
Subject: Re-Confirm1
To: [email protected]; [email protected]

xและ บอม ครับ

คือว่า ต้องการทราบรายละเอียดในการส่งครับ ว่า ส่งมาเมื่อวันใหน  ส่งแบบ ธรรมดาลงทะเบียน หรือ EMS  เพราะว่า นี่มันก็นานมากแล้วจากที่คุณตอบในกระทู้ ว่าส่งให้ทั้งหมดแล้วใน ลิสต์157คน วันที่ 10 ต.ค. ที่ผ่านมา ผมว่ายังงัยไม่น่าเกิน10วันอย่างนี้ครับ ถ้าส่งมาแล้วรบกวนขอเลขการส่งไปรษณีย์ ด้วยครับ คิดว่าคงไม่ลำบากนะครับ ช่วยค้นให้หน่อยครับ เพราะผมรอหนังสือคุณมา 1 เดือนเต็มๆๆ แล้วครับ

yongyout tip <[email protected]> wrote:
จาก: yongyout tip <[email protected]>
ถึง: Matee Serikittikul <[email protected]>
วันที่: Sun, 19 Oct 2008 01:07:23 +0700

139 นาย เมธี  เสรีกิตติกุล 25 ถนนพิชัยเดชะ ต.นาสาร อ.บ้านนาสาร จ.สุราษฎร์ธานี 84120             

ส่งไปให้แล้วนะครับ

--------------------------------------------------------------------------------
Date: Sat, 18 Oct 2008 08:23:24 +0700
To: [email protected]; [email protected]

x และ บอม ครับ

ช่วยกรุณา เช็คและยืนยัน การส่งหนังสือให้ทราบด้วย เพราะยังไม่ได้รับเลย  เพื่อนๆที่อยู่ จ.นครศรีธรรมราช ยังได้รับแล้วครับ ผมอยู่ จ.สุราษฎร์ธานี ยังไม่ได้รับเลย กรุณาอ่านเมล์ข้างล่างนี้ด้วยครับ ว่าทำผมหลุดทุกรอบ ทั้งที่มีการยืนยันทุกครั้ง ตามที่อยู่ด้านล่างครับ ถ้าหลุดอีกรบกวน EMSด่วนด้วยนะครับ และขอเลขนำส่งด้วยนะครับ

yongyout tip <[email protected]> wrote:
จาก: yongyout tip <[email protected]>
ถึง: Matee Serikittikul <[email protected]>
วันที่: Thu, 16 Oct 2008 07:55:45 +0700

รองรับของได้เลยครับ.ส่วนใบรับนำ..ให้ X e-mail มาให้นะครับ

ออฟไลน์ Lord_the_pooh

• นักเรียนประถม
« ตอบกลับ #134 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 07:14:10 am »

ไม่มีชือผมเลย...........

ดอนตั้งแต่ 19 ก.ย. แล้ว........

จะลองส่งอีกรอบนะครับ...

ช่วยแจ้งด้วย....ว่าได้รับหรือเปล่า.. :sob: :sob:

Mr.X

« ตอบกลับ #135 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 07:56:35 am »
ได้รับแล้วครับ

Mr.X

« ตอบกลับ #136 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 08:02:56 am »
      อยากได้คำตอบสุดท้ายว่า  จริงๆแล้วส่งมาหรือยังครับ  ส่งมาเมื่อวันไหนครับ  ผมต้องการเลขที่ส่งไปรษณีย์ ครับ ผมอยากรู้ว่าหนังสือผมอยู่ที่ไหนในตอนนี้

ถ้าส่งแล้วจริงช่วยยืนย่นหลักฐานให้ด้วย ผมจะไปเอาเรื่องกับไปรษณีย์ เพราะมันเกิน เดือนแล้วครับ  ผมอยากเห็นความรับผิดชอบครับ

yongyout tip" <[email protected]>  เพิ่มลงในสมุดจดที่อยู่
ถึง: "Matee Serikittikul" <[email protected]>
วันที่: Tue, 21 Oct 2008 01:33:37 +0700
    ส่งไปให้แล้วนะครับหากยังไม่ได้รับหนังสือภายใน 1-2 วันนี้รรบกวนติดต่อที่เบอร์มือถือของ X ได้เลยครับเพราะ X เป็นผุ้จัดส่งหนังสือให้ไปรณีย์ผมเป็นผู้ตรวจสอบและยืนยัน
ขออภัยในความล่าช้ามาณ ที่นี้ด้วยครับ

บอม

Date: Mon, 20 Oct 2008 10:07:23 +0700

xและ บอม ครับ

คือว่า ต้องการทราบรายละเอียดในการส่งครับ ว่า ส่งมาเมื่อวันใหน  ส่งแบบ ธรรมดาลงทะเบียน หรือ EMS  เพราะว่า นี่มันก็นานมากแล้วจากที่คุณตอบในกระทู้ ว่าส่งให้ทั้งหมดแล้วใน ลิสต์157คน วันที่ 10 ต.ค. ที่ผ่านมา ผมว่ายังงัยไม่น่าเกิน10วันอย่างนี้ครับ ถ้าส่งมาแล้วรบกวนขอเลขการส่งไปรษณีย์ ด้วยครับ คิดว่าคงไม่ลำบากนะครับ ช่วยค้นให้หน่อยครับ เพราะผมรอหนังสือคุณมา 1 เดือนเต็มๆๆ แล้วครับ

วันที่: Sun, 19 Oct 2008 01:07:23 +0700

139 นาย เมธี  เสรีกิตติกุล 25 ถนนพิชัยเดชะ ต.นาสาร อ.บ้านนาสาร จ.สุราษฎร์ธานี 84120             

ส่งไปให้แล้วนะครับ

Date: Sat, 18 Oct 2008 08:23:24 +0700

x และ บอม ครับ

ช่วยกรุณา เช็คและยืนยัน การส่งหนังสือให้ทราบด้วย เพราะยังไม่ได้รับเลย  เพื่อนๆที่อยู่ จ.นครศรีธรรมราช ยังได้รับแล้วครับ ผมอยู่ จ.สุราษฎร์ธานี ยังไม่ได้รับเลย กรุณาอ่านเมล์ข้างล่างนี้ด้วยครับ ว่าทำผมหลุดทุกรอบ ทั้งที่มีการยืนยันทุกครั้ง ตามที่อยู่ด้านล่างครับ ถ้าหลุดอีกรบกวน EMSด่วนด้วยนะครับ และขอเลขนำส่งด้วยนะครับ

วันที่: Thu, 16 Oct 2008 07:55:45 +0700

รองรับของได้เลยครับ.ส่วนใบรับนำ..ให้ X e-mail มาให้นะครับ

ส่งเรียบร้อยแล้วครับ
ตาม EMS ได้ที่

EF 630597950 TH

• ได้เพ
« ตอบกลับ #137 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 08:36:09 am »
ลำดับที่ 122  อมร ไม่ทราบว่าส่งมารึยัง

greenba123

« ตอบกลับ #138 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 10:42:00 am »
 :shout:  เพื่อนๆครับ  วันนี้มีใครได้รับหนังสือบ้างแล้วยังครับ   :shout:
                ผมอยู่หาดใหญ่     วันนี้ก็รออยู่ทั้งวันครับก็ยังไม่ได้รับเลยครับ   :gbye:  สงสัยมาพรุ่งนี้แน่เลยครับ
                                    :punch:                         :punch:                               :punch:

« ตอบกลับ #139 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 02:05:21 pm »
หลังจากโอนเงินไป20กันยายน จากอันดับ11 แล้วก็หลุดทุกรอบ แต่ก็ได้รับคำตอบจากอีเมล์ ว่าส่งไปให้แล้วทุกรอบ รอรับของได้เลย ก็สรุปว่าเพิ่งจะได้ส่งให้จริงๆๆๆ วันนี้ 16.00น ครับ แต่ยังงัยก็ขอบคุณที่ส่งให้

• Sanamya
« ตอบกลับ #140 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 10:29:43 am »
วันนี้มีใครได้หนังสือกันมั่งแล้วครับ  ภูเก็ตยังไม่ได้เลย ลำดับที่ 152 ทำไมมันนานอย่างนี้หว่า 

:urr: :dizzy: :gbye: :bored:

greenba123

« ตอบกลับ #141 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 11:48:06 am »
 :shout:  ลำดับ  151  ก็ยังไม่ได้รับหนังสือทีครับ    ทำไมไม่มีใครออกมาช่วยตอบให้รู้สักทีว่าได้ทำการส่งหนังสือให้วันไหน     นี่ก็รออยู่หลายวันแล้วครับ    ไปถามที่ไปรษณีย์ก็ยังไม่มีของมาเค้าขอหมายเลขที่ส่งก็ไม่มีให้  แล้วผมจะทำอย่างไรดีครับ     :pray:  ท่าน จีน  +  ฝรั่ง   ช่วยมาชี้แนะทีครับ   >:(

« ตอบกลับ #142 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 12:36:42 pm »

จันทยุรี ได้รับแล้วครับผม ได้รับวันนี้ตอน 5โทงเย็นพอดีเลย สภาพ 90% ครับ เพราะไปณี ตากฝน มาส่งเลยมีเปียกบ้างนิดหน่อยครับ ขอบขุณพี่ X Alexa และพี่ชายสุดหล่อพี่ บอม เป็นอย่างมากครับ เพราะผมได้รับรางวัลจากพี่ๆจริงเอาหลักฐานมานอนยันครับว่าได้จริงๆ  :clap:  :clap:  :clap:  :yes:  :yes:  :yes:

• Sanamya
« ตอบกลับ #143 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 05:31:29 pm »
 :dang: :ohoh: :dang: :urr: :teary: :umm:

greenba123

« ตอบกลับ #144 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 01:41:31 am »
 :smoke:  วันนี้ถ้าใครได้รับหนังสือ   :shout:    มาช่วยส่งข่าวกันบ้างนะครับ     :bored:
             ผมลำดับที่  151  ยังไม่ได้ทีครับ     :giveup:

ออฟไลน์ songsak_g

« ตอบกลับ #145 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 04:49:26 am »
 :umm:ลำดับที่ 150  ยังไม่ได้รับหนังสือ รอคอยเหมือนกัน :wah:

greenba123

« ตอบกลับ #146 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 04:55:02 am »
 :bored:   นอนหลับก็แล้ว   :zzz:   คิดถึงแต่ไปรษณีย์     :blabla:    ทำไมไม่มาส่งหนังสือที     :wah:
             :giveup:                                         :nvm:                                          :gum:

• Sanamya
« ตอบกลับ #147 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 12:26:51 pm »
:bored:   นอนหลับก็แล้ว   :zzz:   คิดถึงแต่ไปรษณีย์     :blabla:    ทำไมไม่มาส่งหนังสือที     :wah:
             :giveup:                                         :nvm:                                          :gum:
วันนี้เป็ฯวัน ปียะ ราชการเค้าปิด ครับผม  พรุ่งนี้ได้แน่ครับ

:blaa: :vvv: :rose:

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
    • HUT COMPUTER
« ตอบกลับ #148 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 03:37:00 pm »
มีรายชื่อ ว่าส่งมาแล้วเมื่อวันจันทร์ครับ
แต่ตอนนี้ วันนี้ก็ยังไม่ได้รับครับ  :sob:
ไม่ทราบว่าวันศุกร์ ผมจะได้รับหรือป่าวครับ อ.X
ของเลขให้ผมตามหามันบ้างนะครับ
จะได้รู้ชะตากรรมของหนังสือว่ามันอยู่หนใด  :(
 :shout: No.6 ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mis

« ตอบกลับ #149 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 05:11:13 am »
คุณ x บอกว่า ส่งมาเมื่อวันจันทร์ ที่ 20 ตุลาคม 2551
แต่จนถึงวันนี้ก็ไม่ไม่เห็นแม้แต่เงา ถ้าส่งแล้วกรุณาแจ้งหมายเลข ems ให้ด้วยครับ

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 08:22:39 am »
คุณ x บอกว่า ส่งมาเมื่อวันจันทร์ ที่ 20 ตุลาคม 2551
แต่จนถึงวันนี้ก็ไม่ไม่เห็นแม้แต่เงา ถ้าส่งแล้วกรุณาแจ้งหมายเลข ems ให้ด้วยครับ

เดี๋ยวจะสอบถามทาง X ให้นะครับ..หากส่งหรือไม่ส่งก็ตามพรุ่งนี้ไม่ได้..ผมจะส่งไปให้คุณเอง..เพิ่มไปอีกเล่มเลยเพราะใหนๆก็จะหมดอยู่แล้ว..เหลือแค่ 10 กว่าเล่ม..ไม่ต้องห่วงครับได้รับทุกคนแน่นอนครับ

ออฟไลน์ ruj_chaiya

« ตอบกลับ #151 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 09:05:49 am »
ผมก็เหมือนกัน รุจ ไชยะบุรินทร์ อันดับที่ 157 อยู่ โคราช ยังไม่ได้เลย อ.X เงียบเลยไม่ตอบ

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 09:08:56 am »
ผมก็เหมือนกัน รุจ ไชยะบุรินทร์ อันดับที่ 157 อยู่ โคราช ยังไม่ได้เลย อ.X เงียบเลยไม่ตอบ

โค๊ด: [Select]
157 นาย รุจ  ไชยะบุรินทร์ บ้านเลขที่ 227 หมู่บ้านธารานิเวศน์ซอย 6ซอยมิตรภาพ 15 (ตลาดเซฟวัน) ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา 30000
รบกวนติดต่อผมมาหน่อยครับเพราะว่า..อยู่ระหว่าง..ปิด..จ้อบการส่งพอดี..

X ..พึ่งออกจากโรงบาล..หนะครับ..ไม่ค่อยสบาย..

ผมก็ไม่แน่อาจจะตามไปติดๆแต่คงไม่ใช่โรงบาล..หละคงเข้าโรง.รับฮาละวันพอดี..โอยเหนื่อยฉิบ..

ปล.ใครที่ยังไม่ได้รับหนังสืออีก..ไม่ต้องติดต่อ X แล้วนะครับ..ผมสงสารX ต้องเข้าๆออกๆโรงบาลตลอด
ให้ติดต่อผมมาหลังจากนี้เท่านั้นนะครับ!!!!!!!! ผมรับผิดชอบเองครับ!!

ตอนนี้คล่องปรื๋อและจะเปลี่ยนอาชีพเป็นเลขา แทนแล้ว..แหะๆ ใครที่ได้รับการยืนยันจากผมแล้วหลังจากนี้..รับรองไม่เกิน 2-4 วันได้รับเลยแน่นอน..และอีกอย่างมีจำนวนไม่มาก + หนังสือก็ใกล้จะหมดแล้ว.เหลือแค่ 10กว่าเล่มสุดท้าย..เท่านั้น
 :shout: :shout:

ก่อนจะตามเจ้า X ไปเข้าโรงบาลด้วย โอ้ย.. :fever: :fever:

ออฟไลน์ mis

« ตอบกลับ #153 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 09:54:27 am »
เดี๋ยวจะสอบถามทาง X ให้นะครับ..หากส่งหรือไม่ส่งก็ตามพรุ่งนี้ไม่ได้..ผมจะส่งไปให้คุณเอง..เพิ่มไปอีกเล่มเลยเพราะใหนๆก็จะหมดอยู่แล้ว..เหลือแค่ 10 กว่าเล่ม..ไม่ต้องห่วงครับได้รับทุกคนแน่นอนครับ

ขอบคุณครับ ผมว่าคุณบอมส่งมาให้ผมเลยดีกว่าครับ เพราะผมส่ง ems ไปที่ ลพบุรี เมื่อวันพฤหัส เค้าได้รับวันเสาร์
แต่คุณ x ส่งมาวันจันทร์ จนถึงวันนี้ผมยังไม่ได้รับ มันผิดปกติอยู่ครับ อาจจะไม่ได้ส่งมาหรือ ไปรษณีย์ทำหาย แต่ผมไม่ได้รับแน่นอน 100%

ช่วยส่งมาที่
154 ถ.จรัญสนิทวงศ์ แขวงบางพลัด เขตบางพลัด กทม. 10700

ขอด่วนเลยนะครับรอมาเดือนกว่าแล้ว

• admin
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 10:21:09 am »
ขอบคุณครับ ผมว่าคุณบอมส่งมาให้ผมเลยดีกว่าครับ เพราะผมส่ง ems ไปที่ ลพบุรี เมื่อวันพฤหัส เค้าได้รับวันเสาร์
แต่คุณ x ส่งมาวันจันทร์ จนถึงวันนี้ผมยังไม่ได้รับ มันผิดปกติอยู่ครับ อาจจะไม่ได้ส่งมาหรือ ไปรษณีย์ทำหาย แต่ผมไม่ได้รับแน่นอน 100%

ช่วยส่งมาที่
154 ถ.จรัญสนิทวงศ์ แขวงบางพลัด เขตบางพลัด กทม. 10700

ขอด่วนเลยนะครับรอมาเดือนกว่าแล้ว

ok ตามนั้นวันนี้เย็นแล้วไปรณีย์ปิดพร่งนี้จะจัดส่งไปให้ทันทีเลยครับ

« ตอบกลับ #155 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 11:20:02 am »
ของผมลำดับที่ 150   นายทรงศักดิ์  ยังไม่ได้รับ  เห็นแจ้งว่าส่งมาแล้วมันหน้าจะถึงแล้วแต่ยะงไม่มีวี่แวว ถ้ายังไงช่วยตรวจสอบหน่อย เพราะสอบถามในบอร์ดก็แล้ว PM ไปก็แล้ว เลยทำใจ ถ้าสัปดาห์นี้ยังไม่ได้คงจะขอเงินคืนแล้วกัน หรือถ้ายังไม่ส่ง ก็แจ้งเดี๋ยวจะแจ้ง หมายเลขบัญชีให้โอนเงินกลับ เบื่อการรอคอย ยังไงช่วยชี้แจงด้วย เบื่อ

• admin
« ตอบกลับ #156 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 12:10:20 pm »
โค๊ด: [Select]
150 นายทรงศักดิ์  กะตารัตน์ ร้านอินเตอร์เน็ตกรุ๊ป 280  ถนนศรีสวัสดิ์ดำเนิน ต.ตลาด  อ.เมือง จ.มหาสารคาม  44000
157 นาย รุจ  ไชยะบุรินทร์ บ้านเลขที่ 227 หมู่บ้านธารานิเวศน์ซอย 6ซอยมิตรภาพ 15 (ตลาดเซฟวัน) ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา 30000
124 กีรติ เหลืองดิลกรัตน์ 154 ถ.จรัญสนิทวงศ์ แขวงบางพลัด เขตบางพลัด กทม. 10700

คับๆๆๆ
ผมจะรีบๆส่งไปให้พรุ่งนี้ทาง EMS เลยนะครับ

พึ่งกู้ server กลับมาเสร็จ (ใจคอไม่ต้องหลับต้องนอน..online24 Hr ... ....พรุงนี้จะส่งๆไปให้หมดเลยก็แล้วกันนะครับจะได้หมดๆไปซะที..ไม่ใช่พวกผม..ไม่อยากจะรีบๆให้ถึงมือพวกคุณนะครับ..แต่บางคนได้ไป 2 เล่มแล้วก็เงียบเฉย....(ตอนแรกแจ้งมาว่าให้จัดส่งแต่..เปลี่ยนใจกลับมารับเอง..ซึ่งผมก็..ไม่อยู่บ้านซะด้วย..นำสลิปมายืนแล้วก็จากไป.........หายไปเลย..พร้อมกับได้รับทางไปรณีย์อีก 1 ฉบับ...

!!!!!!!!!!เกินไปมากกว่า 20 เล่มด้วย..ผมได้ตีคืน...มาแค่ 3-4 เล่มเอง.ซึ่งอันนี้เป็นความผิดของพวกผมเองที่ดันรู้มากแต่เรื่อง คอมพิวเตอร์..เรื่องคน..นู้น..มนุษย์คนนี้..ผมก็ไม่ค่อยสันทัดจริงๆนะครับต้องขออภัยด้วย!!
..ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกันนะครับ..เจอมุขไปรณีย์แกะอ่าน..ผมแทบจะเอา Teen ถึบยอดหน้ามัน ..ถ้าได้เจอหน้านะ .

ใช่ว่าผมได้เงินพวกคุณมา..แทนที่จะได้เอาไปเป็นทุนการศึกษา..
สงสัยงานนี้..ผมต้องเอาไปรักษา..โรค..บ้า..!!ของผมที่ศรีธัญญา..แทนหละมังครับ.. ..ส่วน X  ต้องนำเงินไปเป็นค่ายา..ซึ่งต้องนอนโรงบาล( ซึ่งก็ปกติมันก็นอนของมันทุกวันอยู่แล้ว คนเดียวด้วย !! ..บ้านเป็นโรงบาลร้าง !! )

..เฮ้อ...ก็ผมถึงจะไปเรียนคณะมนุษย์ศาสร์ตกะเข้าบ้างไงครับ..แต่เห็นทีหนทางคงริบหรี่....

เฮ้อ......  :giveup:

« ตอบกลับ #157 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 12:49:06 pm »
 :gbye:ขอบคุณที่ตอบข้อสงสัย และยืนยันอีกว่าจะส่งให้วันพรุ่ :clap:งนี้  เพราะที่ผ่านมาหลังได้รับการยืนยัน และได้รับแจ้งทางบอร์ดว่าส่งให้แล้ว ตามบัญชีรายชื่อในใจก็คิดว่า 2-3 วัน คงจะได้รับแต่รอ เป็น 2 อาทิตย์หลังจากได้รับแจ้งก็ยัง :zzz:ไม่ได้รับ   Post สอบถามก็เงียบเลยไม่รู้ว่าส่งมาหรือยัง หรือส่งมาแล้วแต่ตกหล่นที่ไปรษณีย์ :wow:ก็จะได้ติดตาม สำหรับสมาชิกบางท่านที่ได้รับหนังสือเกินไปท่านมีข้อมูลอยู่แล้วท่านสามารถ postชื่อเพื่อแจ้งเตือนสมาชิกที่หลงลื :dizzy:มรับหนังสือเกินไปได้

• admin
« ตอบกลับ #158 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 01:45:27 pm »
 :aha: เหตุผล.ร้อยแปด :pray:..ต่อ..ให้เป็น..นาที.สุดท้าย..ก็คุ้ม..ที่.จะ.....รอ.. :love: :pray: :mad:

ถ้าแต่แรกๆมา..แบบไม่มา..แบบรวดเดียวเป็นร้อย..ผมก็คงไม่ตกหล่นขนาดนี้แน่ๆครับ.. :dare:

[wma=145,120]http://www.siamcafe.net/image/music/mumonly/Lastmininlast...mp3[/wma]

• ได้เพ
« ตอบกลับ #159 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 06:45:20 am »
ลำดับที่ 122  อมร  นครศรีธรรมราช ยังม่ายได้รับคับ รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะจ้ะ