เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามผู้ที่เกี่ยวข้องกับการจัดทำ คู่มือ Clark Connect V.3 ครับ  (อ่าน 2831 ครั้ง)

ออฟไลน์ jesusart

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
อยากได้คู่มือ Clark Connect V.3 ครับ

ผมเห็นที่เว็บของ Truefaster

เห็นว่ารวมมือทำกับ อ.บอม

แต่ผมติดต่อกับเว็บนั้นไม่ได้เลยครับ

ถ้าผู้ที่เกี่ยวข้องได้เห็นกระทู้นี้

ช่วยตอบผมหน่อยนะครับ

ถ้าเป็นไปได้ อยากได้เบอร์โทรคุยกันเรื่องรายละเอียดการจัดส่งด้วยครับ

เพราะหน้าเว็บ truefaster ผมอ่านแล้วมันยังไม่ละเอียดเท่าไร

ขอบคุณครับ  :ohoh:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
SERVER TRUEFASTER ตอนนี้..โดนเจ้าของเครื่องที่ซื้อให้ทวงเครื่องคืนไปแล้วครับอยุ่ระหว่างทำเวปใหม่อยู่ และก็ซื้อ SERVER ใหม่ด้วย

truefaster กับ siamcafe ก็คือพี่น้องกันครับ.. :-*หากมีข้อสงสัยประการใดก็ลองสอบถามคนที่ได้รับหนังสือไปแล้วตอบแทนผมจะดีก่วานะครับ..เพราะจะได้ไม่เป็นการ โปรโมทสินค้า  :erm:

เอ้าใครที่ได้รับหนังสือแล้ว..ตอบแทนผมหน่อยหละกันนะ

แล้วผม ติดต่อกับ อ.บอม ได้หรือเปล่าครับ

เพราะต้องการซื้อสื่อการสอนนี้จริงๆ อ่ะครับ

จะเอามาทำไว้ใช้งานที่ร้านครับ

พอดีมีเครื่องเหลือใช้อยู่อ่ะครับ  :ohoh:

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
ยินดีครับ :P

เอ ผมคุ้นๆ ว่า อ.บอม ก็จัดทำหนังสือเหมือนกัน ใช่อันเดียวกับที่ผมไปเห็นที่ truefaster มั้ยครับ

แล้วผมจะสั่งซื้อกับ อ.บอม ได้หรือไม่ครับ ของหมดหรือยัง

อยากทราบรายละเอียดการสั่งซื้อด้วยครับ ว่าต้องสั่งซื้อยังไงบ้าง

ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับผม  :ohoh: