บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำการโหลดเกมส์  (อ่าน 1987 ครั้ง)

dodge1999

• บุคคลทั่วไป
ขอคำแนะนำการโหลดเกมส์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 03:46:56 am »
ผมใช้comที่ทำงาน อยากโหลมเกมส์ไว้เล่นที่บ้านแต่มันโหลดไม่ได้ครับเหมือนโดน บล็อคไว้แก้ไงครับ

ออฟไลน์ softxg

• µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§àËç¹µ¹
  • มหาลัยรัฐบาล
  • µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§áË觵¹
    • ʹã¨àÅÕ駻ÅÒ µÔ´µèÍ ÃÒªÒ»Åҷͧä´é¤ÃѺ
Re: ขอคำแนะนำการโหลดเกมส์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2008, 02:52:52 pm »
บอก System Admin ที่ดูแลสิครับ ถ้าไม่ได้ก็ต้องเป็นไปตาม Policy ของบริษัทนั้นๆ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
Re: ขอคำแนะนำการโหลดเกมส์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 02:41:05 pm »
ตามข้างบน และ.... Hackเลยสิครับ :hehe:
Signature cleanned by Admin