เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยหน่อยนะคับ  (อ่าน 1567 ครั้ง)

hydepol

• บุคคลทั่วไป
รบกวนช่วยหน่อยนะคับ
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 08:23:10 pm »
คือผมสั่งซื้อclarkconnect enterprise4. 3กับทางเวปtruefasterพีเอกซ์อะคับสั่งตั้งแต่วันที่3ธ. ค. 2551โอนเงินไปแล้วนะคับ3999บาท ยังไม่ได้รับของเลยอะคับจะเข้าไปโพสที่เวปtruefasterก้อเข้าไม่ได้อะคับ ตอนนี้โทรไปก้อไม่รับคับ mailไปไม่ยอมmailกลับด้วยคับ สลิปก้อแนบไปแล้วด้วยผมต้องทำยังไงดีคับ  รบกวนช่วยทีนะคับ