บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนใครโหลดโปรเเกรมHandyCafe 2.1.20 Full + patch = 255 Client + ภาษาไทย ได้ช่วย  (อ่าน 9919 ครั้ง)

ออฟไลน์ kl2515

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • มือใหม่หัดบิน
 คือตอนนี้HandyCafe  ของผมมันรวนๆ เเล้วกะทู้ที่ปล่อยให้โหลดไม่สามรถโหลดได้เลยครับ พอเวลาถอยหลังหมดมันก็โหลดไม่ได้ ใครที่โหลดได้รบกวนนำมาปล่อยให้ทีนะครับ   pray   พยายามโหลดมาหลายวันเเล้วครับ  wah  ขอบคุณล่วงหน้าครับ     sob
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ sOfttOolS

• ปี 1 เทอม 2
อ้างจาก: kl2515 link=topic=23310. msg176873#msg176873 date=1229686157
คือตอนนี้HandyCafe  ของผมมันรวนๆ เเล้วกะทู้ที่ปล่อยให้โหลดไม่สามรถโหลดได้เลยครับ พอเวลาถอยหลังหมดมันก็โหลดไม่ได้ ใครที่โหลดได้รบกวนนำมาปล่อยให้ทีนะครับ   pray   พยายามโหลดมาหลายวันเเล้วครับ  wah  ขอบคุณล่วงหน้าครับ     sob

1. 1. 16 OK กว่าครับผม ลองแล้ว ทะลุเลย บ้างฟังชั่นใช้ไม่ได้ ภาษาก็ไม่ 100% อ่า 1. 1. 16 ภาษาไทย 100% หาเอาในนี้ละ ครับ อยู่ไหนน่า . . .  แถวๆ รวมโปรแกรม มั้ง หุหุ  icon2r

3fc1b8

• บุคคลทั่วไป
...
...................ขอบคุณนะ.....................................................................
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ............................................................
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ..........................................................
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ...............
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......ขอบคุณนะ......
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ............ขอบคุณนะ.....
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ......
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ..........
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ..................
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ.................
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ.........................
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ.........................
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ...............................
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ....................................
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ.......................................
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ............................................
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ............................................
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ...............................................
................................ขอบคุณนะ........................................................
...ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ที่มีให้แก่กัน

ออฟไลน์ saowakon

• ปี 1 เทอม 2
ขอบคุณ

ออฟไลน์ michelle02

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ ahmad

• มือใหม่
  • *
ขอบคุนคราบ

ออฟไลน์ stamp2526

• *
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ Juniortoy

• *
ขอบคุณจร้า
 :078:

ออฟไลน์ preechakk01

• นักเรียนประถม
 :037: thank

ออฟไลน์ preechakk01

Re: รบกวนใครโหลดโปรเเกรมHandyCafe 2.1.20 Full + patch = 255 Client + ภาษาไทย ได้ช่วย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2013, 10:26:42 am »
ไฟล์โดนลบแล้ว อัพใหม่ให้ที ครับ

ออฟไลน์ najawatmail

• *
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ notto123

• *

ออฟไลน์ soom

• อ.เมือง ระยอง